ഏട്ടന്റെ കൂട്ടുകാരനൊപ്പം വിശ്വസിച്ച് ഇൻറർവ്യൂവിന് പോയ പെങ്ങൾക്ക് നേരിടേണ്ടി വന്ന ദുരവസ്ഥ….

തൻറെ ഏട്ടൻറെ സുഹൃത്തിനെ വിശ്വസിച്ചത് കൊണ്ട് അവൾക്ക് നേരിടേണ്ടി വന്ന ക്രൂരത എന്ന് പറയുന്നത് ആരും ചിന്തിക്കുന്നതിലും അപ്പുറമായിരുന്നു.. തൻറെ പ്രണയം നിരസിച്ചതുകൊണ്ട് തന്നെ അവളെ ജോലി വാങ്ങിച്ചു തരാം എന്ന കാരണം പറഞ്ഞ് വീട്ടിൽ നിന്ന് കൊണ്ടുപോകുമ്പോൾ അയാളുടെ മനസ്സിൽ വളരെ വൃത്തികെട്ട ഒരു ഉദ്ദേശമായിരുന്നു ഉണ്ടായിരുന്നത് എന്ന് അവൾ അറിഞ്ഞിരുന്നില്ല.. ഒരു മണിക്കൂറിനുള്ളിൽ തന്നെ അവളെ മൂന്ന് വട്ടം അയാൾ പിച്ചി ചീന്തി.. അതുകഴിഞ്ഞതും നിസ്സഹായയായി കരയുന്ന നോക്കി അയാൾ ഒരു പുച്ഛിച്ചു ചിരിച്ചു.. അതിനുശേഷം മേശയിൽ ഉണ്ടായിരുന്ന സിഗരറ്റ് പാക്കറ്റ് എടുത്ത് അയാൾ അതിൽ നിന്നും ഒന്നെടുത്ത് വലിക്കാൻ തുടങ്ങി.. എന്നിട്ട് അയാൾ അവളോട് കുറെ കാര്യങ്ങൾ കൂടി സംസാരിച്ചു..

നീ എൻറെ കൂട്ടുകാരൻറെ പെങ്ങൾ ഒക്കെ ആണെങ്കിലും ഞാൻ നിന്നോട് ഒരുപാട് വട്ടം മര്യാദയ്ക്ക് ആണ് പ്രണയഭ്യർത്ഥന നടത്തിയത്.. പക്ഷേ അന്ന് ഞാൻ അത് പറയുമ്പോൾ എല്ലാം നീ എന്നെ വളരെയധികം പുച്ഛിച്ചാണ് തള്ളിയത്.. എനിക്ക് എന്തായിരുന്നു ഒരു കുറവും ഉണ്ടായിരുന്നത്.. നിന്നെ പൊന്നുപോലെ നോക്കാനും അല്ലെങ്കിൽ അതിൽ കൂടുതലും ഉള്ള സമ്പാദ്യങ്ങൾ ഇപ്പോൾ തന്നെ ഞാൻ സമ്പാദിച്ചിട്ടുണ്ട് അല്ലെങ്കിൽ എൻറെ വീട്ടിലുണ്ട്.. ആ കാര്യങ്ങൾ എല്ലാം നിനക്ക് അറിയാവുന്നതല്ലേ.. എന്നിട്ടും നിനക്ക് എന്തായിരുന്നു എന്നോട് ഇത്രയും ജാഡ.. ഇനി നിനക്ക് നഷ്ടപ്പെടാൻ ഉള്ളതെല്ലാം നഷ്ടപ്പെട്ടു കഴിഞ്ഞു.

ഇനി നീ എന്തുകൊണ്ടാണ് ജാഡ ഇറക്കുന്നത് എന്ന് ഞാൻ നോക്കട്ടെ.. അവളുടെ ശരീരമാസകലം വളരെയധികം വേദനിക്കുന്നുണ്ട് എന്ന് അവളുടെ മുഖം കണ്ടപ്പോൾ തന്നെ എനിക്ക് മനസ്സിലായിരുന്നു.. കൂടാതെ ഞാൻ ഇത്തരം കാര്യങ്ങൾ കൂടി സംസാരിച്ചപ്പോൾ അവൾ ഉറക്കെ അവിടെയിരുന്ന് നിലവിളിച്ച് കരഞ്ഞു.. നീ കരഞ്ഞതുകൊണ്ടൊന്നും നിന്നെ ഞാൻ വെറുതെ വിടുമെന്ന് നീ ഒരിക്കലും കരുതണ്ട.. ഇന്ന് നമ്മൾ എവിടെയും പോകുന്നില്ല ഇന്ന് രാത്രി മുഴുവൻ ഇവിടെ ആയിരിക്കും നമ്മൾ.. ഞാൻ ഇത്രയും കാര്യങ്ങൾ പറയുന്നുണ്ടെങ്കിലും അവൾ ഇരുന്ന് കരയുകയല്ലാതെ മറ്റൊന്നും ചെയ്യുന്നുണ്ടായിരുന്നില്ല.. കൂടുതൽ വിശദമായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക….