തന്നെ ജീവനോളം സ്നേഹിച്ചിരുന്ന ഭാര്യ മരിച്ചു പോയപ്പോൾ ഈ ഭർത്താവ് അവർക്ക് വേണ്ടി ചെയ്തത് കണ്ടോ…

ഹൊ എന്താ ഒരു ചൂട്.. പൂമുഖത്തുള്ള കിണ്ടിയിൽനിന്ന് വെള്ളം കൊണ്ട് മുഖം കഴുകിക്കൊണ്ട് മാധവൻ മാഷ് പറഞ്ഞു.. ഇത് എവിടെ പോയി.. സാധാരണ ഞാൻ എവിടെയെങ്കിലും പോയിട്ട് വരുമ്പോൾ ഉമ്മറത്ത് ഇരിക്കാറുള്ളതാണല്ലോ.. അകത്തേക്ക് നോക്കി മാധവൻ മാഷ് വിളിച്ചു പറഞ്ഞു.. ദേവി ഒരു ഗ്ലാസ് സംഭാരം എടുത്ത് വാ.. എന്തൊരു വെയിലാണ് ഇത് ഞാനാണെങ്കിൽ കുട എടുക്കാനും മറന്നു.. ഇനി തൊഴുത്തിൽ പോയി പശുക്കിടാവിനോട് കിന്നാരം പറഞ്ഞ് ഇരിക്കുന്നുണ്ടാവും.. മാഷ് പതിയെ എഴുന്നേറ്റ് തൊഴുത്തിന്റെ അടുത്തേക്ക് നടന്നു.. ഇവിടെയെങ്ങും കാണാനില്ലല്ലോ.. അപ്പോഴാണ് അടുക്കളയിൽ നിന്നും ആകാശവാണിയിൽ വാർത്ത വായിക്കുന്നത് കേട്ടത്.. ഹോ എന്തെങ്കിലും പണി തിരക്കിലായിരിക്കും..

റേഡിയോ ശബ്ദം കൊണ്ട് കേൾക്കാതെ ആയിരിക്കും.. അടുക്കളയിൽ എത്തിയപ്പോൾ ചോറ് വച്ചിട്ടുണ്ട്.. കറിവെക്കാനുള്ളതെല്ലാം അരിഞ്ഞ് പകുതി ആക്കിയിട്ടുണ്ട്.. ശെടാ ഇത് ഇവൾ എവിടെ പോയതാണ്.. ചിലപ്പോൾ കുറച്ചുനേരം കിടക്കാം എന്ന് കരുതി റൂമിൽ പോയി കിടന്നിട്ടുണ്ടാവും.. രണ്ടുദിവസമായി അവൾക്ക് തീരെ രാത്രി ഉറക്കം കിട്ടുന്നില്ല എന്ന് പറഞ്ഞിരുന്നു.. വാതിൽ തുറന്നു വെച്ച് അവൾ പോയി കിടക്കുമോ.. ചില നേരത്തെ അവൾക്ക് കുട്ടികളുടെ സ്വഭാവമാണ്.. മുറിയിലേക്ക് പോകാൻ ഒരുങ്ങിയതും പൂജാമുറിയിൽ ശ്രീദേവി ഇരിക്കുന്നത് കണ്ട് മാഷ് പറഞ്ഞു.. എന്താ ദേവി വന്നുവന്ന് പ്രാർത്ഥിക്കുന്നതിന് നിനക്ക് നേരവും കാലവും ഇല്ലാതായോ.. ഞാൻ ഇത്രയും നേരം വിളിച്ചത് നീ കേട്ടില്ലേ.. ദേവി എന്ന് പറഞ്ഞുകൊണ്ട് ശ്രീദേവിയുടെ ചുമലിൽ കൈ വച്ചതും ശ്രീദേവി മാഷിൻറെ കാൽക്കലിലേക്ക് വീണു.. ദേവി നിനക്ക് എന്താണ് പറ്റിയത് എന്റെ ഭഗവതി..

വേഗം ദൈവത്തിൻറെ മുമ്പിൽ വച്ച് വെള്ളത്തിൽ നിന്ന് കുറച്ച് എടുത്ത് അവളുടെ മുഖത്തേക്ക് തെളിച്ചു.. കുലുക്കി ഒരുപാട് നേരം വിളിച്ചിട്ടും ശ്രീദേവി അതൊന്നും അറിയുന്നതേയില്ല.. മാധവൻ മാഷ് വിറക്കുന്ന കാലുകൾ ഓടെ പുറത്തേക്ക് ഓടി.. ആരെയും കാണുന്നില്ലല്ലോ ഈശ്വരാ.. പശുക്കൾ ഉണ്ടായിരുന്നപ്പോൾ എപ്പോഴും തൊടിയിലും തൊഴുത്തിലും ആയി കുഞ്ഞാപ്പു ഉണ്ടായിരുന്നു.. വേഗം കീശയിൽ നിന്ന് മൊബൈൽ എടുത്ത് മാധവൻ മാഷ് പക്ഷേ നമ്പർ ഡയൽ ചെയ്യാൻ കഴിയുന്നില്ല.. അദ്ദേഹത്തിൻറെ കണ്ണുകളിൽ ഇരുട്ട് കയറുന്നത് പോലെ തോന്നി.. കൂടുതൽ വിശദമായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക…