തനിക്കും തന്റെ മക്കൾക്കും വേണ്ടി ഗൾഫിൽ കിടന്ന് കഷ്ടപ്പെട്ട ഭർത്താവിനോട് ഭാര്യ ചെയ്ത ക്രൂരത കണ്ടോ…

കല്യാണം കഴിഞ്ഞ് വീട്ടിലേക്ക് വരുമ്പോൾ ആയിഷ യുടെ ഫോണിലേക്ക് തുരുതുരാ മെസ്സേജ് വരുന്നുണ്ടായില്ല.. ഭർത്താവ് ആരാണ് ഇത്ര അധികം മെസ്സേജ് അയക്കുന്നത് എന്ന് ചോദിക്കുന്നതിനു മുമ്പ് തന്നെ അവൾ മറുപടി പറഞ്ഞു അത് എൻറെ ഫാമിലി ഗ്രൂപ്പിൽ നിന്നാണ് എന്ന്.. ആയിഷ നീ വാ നമുക്ക് കുറച്ചു നേരം ഒന്ന് കിടക്കാം.. ബിരിയാണി കഴിച്ചത് കൊണ്ട് തന്നെ വല്ലാത്തൊരു ക്ഷീണം അനുഭവപ്പെടുന്നു.. ഞാൻ ഇല്ല ഇക്കാ.. അതെന്താ.. ഒന്നുമില്ല.. അല്ല എന്തോ ഉണ്ട് ഞാൻ വന്നിട്ട് ഇന്നേക്ക് ഒരാഴ്ച കഴിഞ്ഞു ഇതുവരെ നീയൊന്ന് സന്തോഷത്തോടെ സംസാരിക്കുന്നത് പോലും ഞാൻ കേട്ടിട്ടില്ല.. ഇക്കാനോട് കടങ്ങളെല്ലാം തീർത്തിട്ട് കണ്ടാൽ മതി എന്ന് ഞാൻ പറഞ്ഞതല്ലേ അതൊന്നും ആലോചിക്കാതെ ഇങ്ങോട്ടേക്ക് എന്തിനാ ഇപ്പോൾ തന്നെ വന്നത്…

ഹോ അതാണോ അപ്പോ കാര്യം.. ഒന്നരവർഷം കഴിഞ്ഞ് തന്റെ ഭാര്യയെയും മക്കളെയും കാണാനായി വന്ന ഞാനാണോ ഇപ്പോൾ തെറ്റുകാരൻ.. നിനക്കൊക്കെ മാസങ്ങൾ തോറും പൈസ അയച്ചു തരുമ്പോൾ മാത്രമേ സന്തോഷത്തോടെ സംസാരിക്കാൻ അറിയൂ അല്ലേ.. ആ പൈസ എല്ലാം കഴിഞ്ഞാൽ പിന്നീട് വിളിച്ചാൽ മുഖം വീർപ്പിച്ചുകൊണ്ടുള്ള സംസാരവും.. ഇതൊന്നും ഒരിക്കലും ശരിയല്ല.. മാസത്തിൽ ഒരിക്കൽ മാത്രമേ ശമ്പളം കിട്ടുകയുള്ളൂ അത് കിട്ടുമ്പോൾ എല്ലാം ഞാൻ വീട്ടിലേക്ക് അയക്കാറുണ്ട്.. പക്ഷേ അത് എന്ത് ചെയ്തു എന്നോ അല്ലെങ്കിൽ എങ്ങനെ തീർത്തു എന്ന് ഞാൻ ഒന്നും ചോദിക്കാറില്ല..

അതെല്ലാം എൻറെ തെറ്റ് തന്നെയാണ്.. നിൻറെ ആഴ്ചയ്ക്കുള്ള ബ്യൂട്ടിപാർലറിൽ പോകുന്നതും മാസങ്ങൾ തോറും ഉള്ള മൊബൈൽ റീചാർജ് നിയന്ത്രിച്ചാൽ തന്നെ നമ്മുടെ കടത്തിന്റെ പകുതി തീർന്നു കിട്ടും.. എന്തായാലും കഴിഞ്ഞത് കഴിഞ്ഞു. ഇനി കുട്ടികളുടെ മുമ്പിൽ വച്ച് വഴക്ക് കൂടാൻ ഞാനില്ല.. കാരണം നമ്മളെ കണ്ടിട്ടാണ് നമ്മുടെ മക്കൾ വളരുന്നത്.. നീ എന്തായാലും ഈ പുതിയ ഡ്രസ്സ് എല്ലാം ഒന്ന് മാറ്റിയിട്ട് വാ നമുക്ക് എന്തായാലും ഒന്ന് കിടക്കാം.. ഞാൻ വേണമെങ്കിൽ മാറ്റിക്കോളാം. നിങ്ങൾ എന്തായാലും ഉറങ്ങിക്കോ.. മക്കൾ മൂന്നുപേരും ടിവി കാണുമ്പോഴാണ് ഹനീഫ ഉറക്കത്തിൽ നിന്ന് എഴുന്നേറ്റത്.. മക്കളെ ഉമ്മ എവിടെ.. ഉമ്മ ഷമീർ ഇക്കയുടെ കാറിൽ പോയല്ലോ.. ഏത് ഷമീർ.. ഉപ്പച്ചിയുടെ ചങ്ങാതി ഷമീർ ഇക്ക ഇല്ലേ.. ഹോ അവൻറെ കൂടെയോ.. നിങ്ങളുടെ അടുത്ത് വല്ലതും പറഞ്ഞോ.. ഇല്ല അതിന് ഇടയ്ക്കിടയ്ക്ക് ഉമ്മച്ചി അവരുടെ കൂടെ പോകാറുണ്ട്.. കൂടുതൽ വിശദമായ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക…