ഒരു ദിവസം വയ്യാത്തതിന്റെ പേരിൽ അവൾ വൈകി എഴുന്നേറ്റപ്പോൾ വീട്ടിൽ ഉണ്ടായ പുകിലുകൾ..

അനൂപിന്റെ കൈകൾ ശാരിയുടെ മാറിലേക്ക് വീണപ്പോൾ അവൾ അത് മാറ്റാൻ ശ്രമിച്ചു.. എന്നാൽ അപ്പോഴേക്കും അനൂപ് അവളെ തന്നിലേക്ക് ബലമായി അടുപ്പിക്കുകയാണ് ചെയ്തത്.. വേണ്ട അനൂപേട്ടാ എനിക്ക് നല്ല സുഖം തോന്നുന്നില്ല.. നിൻറെ അസുഖമെല്ലാം ഞാൻ മാറ്റി.. അവൻ ബലമായി അവളുടെ ചുണ്ടുകൾ മെല്ലെ അവൻറെ വായിലേക്ക് ആക്കി.. ശാരിക്ക് കൂടുതൽ വെറുപ്പും സങ്കടവും വന്നു.. അവൾക്ക് അവനെ തള്ളി മാറ്റണമെന്ന് ഉണ്ടായിരുന്നു.. പക്ഷേ അയാൾ ആഗ്രഹിക്കുമ്പോൾ വഴങ്ങി കൊടുക്കണം അതാണ് പതിവ്.. അയാളുടെ പേ കൂത്തുകൾ എല്ലാം കഴിഞ്ഞ് മാറി കിടന്നപ്പോൾ അവൾക്ക് കരച്ചിലാണ് വന്നത്.. വാതിലിൽ ഉറക്കെ ഇടിക്കുന്ന ശബ്ദം കേട്ടാണ് അനൂപ് ഉണർന്നത്.. ലൈറ്റ് ഇട്ട് സമയം നോക്കിയപ്പോൾ ആറുമണി..

കിടക്കയിൽ നോക്കിയപ്പോൾ ശാരി എഴുന്നേറ്റിട്ടില്ല എന്ന് മനസ്സിലായി.. എടീ നീ എഴുന്നേൽക്കുന്നില്ലേ.. സമയം ആറുമണി കഴിഞ്ഞു പശുവിനെ കറക്കണ്ടേ.. എനിക്ക് നല്ല സുഖമില്ല കടുത്ത തലവേദന എന്നുപറഞ്ഞാൽ എങ്ങനെയാണ് ശരിയാക്കുക ആളുകൾ പാലിനായി കാത്തിരിക്കുകയാണ്.. അനൂപ് ഏട്ടന് എന്താ പറഞ്ഞാൽ മനസ്സിലാകാത്തത് എന്നെ പ്രതീക്ഷിച്ചുകൊണ്ടാണോ പശുവിനെ വാങ്ങിയത്.. നിൻറെ സമ്മതത്തോടുകൂടി അല്ലേ അമ്മ പശുവിനെ വാങ്ങിയത്.. എൻറെ സമ്മതത്തോടുകൂടിയാണ് എന്ന് പറയുന്നത് ശരിയാണോ.. ഞാൻ സമ്മതിച്ചില്ലെങ്കിൽ അമ്മ പശുവിനെ വാങ്ങില്ലായിരുന്നോ..

നീ തർക്കിക്കാൻ നിൽക്കാതെ വേഗം എഴുന്നേൽക്ക്.. എനിക്ക് ഇന്ന് തീരെ വയ്യ എന്തായാലും വേറെ ആരെ കൊണ്ടെങ്കിലും വന്ന കറക്കാൻ പറ.. അപ്പോൾ പിന്നെ പാൽ ആരു കൊണ്ടുപോകും.. ഇന്ന് എന്തായാലും നിങ്ങൾ കൊണ്ടുപോയി കൊടുക്ക് എനിക്ക് വീടുകൾ പരിചയമില്ല.. അതൊക്കെ അമ്മ പറഞ്ഞു തരും.. അനൂപ് മെല്ലെ റൂം വിട്ട് ഇറങ്ങി.. ശാരി വീണ്ടും മൂടിപ്പുതച്ച് കിടന്നു.. സ്നേഹനിധിയായ അമ്മായമ്മ തന്നെ തേടി വരും എന്ന് അവൾ വിചാരിച്ചു..

പക്ഷേ അതെല്ലാം തൻറെ വെറും തെറ്റിദ്ധാരണകൾ ആണ് എന്ന് അവൾക്ക് മനസ്സിലായി..എനിക്ക് ഒരു കട്ടൻകാപ്പി കിട്ടിയിരുന്നു എങ്കിൽ എന്ന് അവൾ വെറുതെ മോഹിച്ചു.. തലവേദന അല്പം ശമിച്ചു എന്ന് തോന്നിയപ്പോൾ അവൾ പതിയെ എഴുന്നേറ്റു.. അടുക്കളയിൽ പുട്ട് ഉണ്ടാക്കിയതിന്റെ ലക്ഷണങ്ങൾ കണ്ടു പക്ഷേ ചുട്ടത് ഒന്നും കണ്ടില്ല.. അല്പം ചായ തിളപ്പിച്ച് കുടിച്ചു.. കൂടുതൽ വിശദമായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക…