ഭർത്താവ് ഗൾഫിലുള്ള ചേച്ചിയോട് അടുത്ത വീട്ടിലെ പയ്യൻ ചോദിച്ചത് കണ്ടോ.. എന്നാൽ പിന്നീട് സംഭവിച്ചത്…

അന്നും പതിവുപോലെ കുളക്കടവിൽ അലക്കാൻ തുടങ്ങുമ്പോൾ അവൾ പ്രതീക്ഷിച്ചതായിരുന്നു ദിനേശന്.. എന്നും ആ സമയത്ത് മുട്ടോളം ഉള്ള ഒരു ട്രൗസർ ഇട്ട് മസിലും കാണിച്ചു വരാറുള്ള അവൻ പതിവ് തെറ്റിക്കാതെ അന്നും അതേ സമയത്ത് തന്നെ കുളത്തിന്റെ പടവുകൾ ഇറങ്ങുന്നുണ്ടായിരുന്നു.. എന്താടാ മോനെ ഇന്ന് ചേച്ചി വരുന്നത് കണ്ടില്ലേ. കുറച്ചു വൈകിയല്ലോ എന്ന് തമാശപോലെ പറയുമ്പോൾ ഞാൻ കുളിക്കുന്ന സമയം നോക്കി ചേച്ചി എന്തിനാ വരുന്നത് എന്ന് ഒരു മറുചോദ്യം അവൻ ചോദിച്ചുകൊണ്ട് അവളെ നോക്കി ചിരിച്ചു.. അവൾക്ക് അറിയാം കെട്ടിയോൻ ഗൾഫിലായ ഈ ചേച്ചിയെ വളക്കാൻ 17 പോലും തികയാത്ത ദിനേശൻ വല്ലാതെ ശ്രമിക്കുന്നുണ്ട് എന്ന്.. അതിൻറെ ഭാഗമായാണ് ഈ കുളിക്കാൻ വരവ് എന്നും..

പക്ഷേ ശാലിനി അതൊന്നും കാര്യമാക്കാറില്ല.. നമ്മൾ നമ്മളെ ശ്രദ്ധിച്ചാൽ മതിയല്ലോ എന്നുള്ള ഒരു ചിന്തയായിരുന്നു അപ്പോഴെല്ലാം അവളുടെ മനസ്സിൽ.. പക്ഷേ ദിനേശൻ ശ്രമിച്ചുകൊണ്ടേയിരുന്നു.. ശാലിനിയുടെ രഹസ്യക്കാരൻ ആകാൻ.. ചേച്ചി ഇനി എപ്പോഴാ ചേട്ടൻ വരുന്നത്.. കുറെ ആയല്ലോ പോയിട്ട് വരാൻ ആയിക്കാണും അല്ലേ.. ഇല്ലടാ ഇനി ഒരു വർഷം കൂടി കഴിയും ചേട്ടൻ വരാൻ.. ഈ ഓണത്തിന് വരുമെന്നാണ് കരുതിയത്.. അപ്പോഴാണ് ഈ കൊറോണയും മറ്റും വന്ന അത് നഷ്ടമായത്.. ഈ അവസ്ഥയിൽ വരവ് ഒക്കെ കണക്കാണ്.. എന്ത് ചെയ്യാൻ എല്ലാം എന്റെ യോഗം എന്ന ഒരു നടുവീർപ്പോടുകൂടി അവൾ ഭർത്താവിനെക്കുറിച്ച് ഓർക്കുമ്പോൾ ഇനിയും ഒരു കൊല്ലം കൂടി നീണ്ടു കിടക്കുന്നതിന്റെ സന്തോഷമായിരുന്നു ദിനേശന്റെ മുഖത്ത്..

അപ്പോൾ എങ്ങനെയാ ചേച്ചി ഇത്രയും കാലം ഒക്കെ ഒറ്റയ്ക്ക്.. നിങ്ങൾക്ക് ബോറടിക്കില്ലേ എന്നുള്ള അവൻറെ ചോദ്യത്തിൽ മറഞ്ഞുനിൽക്കുന്ന ധ്വനി അവൾക്ക് മനസ്സിലായപ്പോൾ പുഞ്ചിരിയോടുകൂടി അവൾ അവനെ ഒന്ന് നോക്കി.. മോനേ വാക്കു പൊട്ടിയ കലത്തിൽ തന്നെ വേണോ കറിവെക്കാൻ.. അവളുടെ മറുപടി ചോദ്യം കേട്ടപ്പോൾ അവൻ ഒന്ന് ചമ്മലോട് ചിരിച്ചു.. അതുകണ്ട് പൊട്ടിച്ചിരിക്കുമ്പോൾ തുളുമ്പുന്ന ശരീര ഭാഗങ്ങളിലായിരുന്നു അവൻറെ കണ്ണ്..

അത് കണ്ടപ്പോൾ അവൾ ചിരി നിർത്തിക്കൊണ്ട് അവനെ ഒന്ന് രൂക്ഷമായി നോക്കി.. എടാ ഇങ്ങനെ പോയാൽ അധികം വൈകാതെ നിനക്ക് കോങ്കണ്ണ് വരും.. അത് കേട്ടപ്പോൾ കണ്ണുകൾ പിൻവലിച്ചു എങ്കിലും ഇടയ്ക്കിടെ അവൾ അലക്കുമ്പോൾ ആ ഭാഗത്തേക്ക് നോക്കാൻ അവൻ മറന്നില്ല.. പോകാൻ നേരം മനസ്സിലുള്ള ധൈര്യം മുഴുവൻ സംഭരിച്ചു കൊണ്ട് അവൻ അവളെ വിളിച്ചു ചേച്ചി… അവൻറെ വിളികേട്ട് അവൾ തിരിഞ്ഞു നോക്കുമ്പോൾ അവൾക്ക് അഭിമുഖമായി നിൽക്കുന്ന അവന്റെ മുഖം തുടുത്തത് അവൾക്ക് കാണാമായിരുന്നു.. കൂടുതൽ വിശദമായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക…