നിങ്ങൾക്ക് ഇഷ്ടപ്പെട്ട ഏതൊരു വ്യക്തിയെയും നിങ്ങളിലേക്ക് കൂടുതൽ അടുപ്പിക്കാനുള്ള ഒരു വശീകരണ കർമ്മം..

ആരെയും വശീകരിക്കാൻ കഴിയുന്ന നമ്മുടെ മനസ്സിലുള്ള ആഗ്രഹങ്ങൾ എന്തുതന്നെയായാലും അതെല്ലാം സാധിക്കാൻ കഴിയുന്ന ഒരു താന്ത്രിക കർമ്മത്തെ കുറിച്ചാണ് ഇന്ന് ഈ വീഡിയോയിലൂടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്.. ഈ ഒരു കർമ്മം ആർക്ക് വേണമെങ്കിലും ചെയ്യാവുന്നതാണ്.. മാത്രമല്ല നല്ല ഉദ്ദേശത്തോടുകൂടി മാത്രമേ ഈ കർമ്മം ചെയ്യുക.. ഒരിക്കലും ദുരുപയോഗം ചെയ്യരുത്.. നിങ്ങളുടെ മനസ്സിൽ ആഗ്രഹിച്ച കാര്യങ്ങൾ നേടുവാൻ വേണ്ടി മറ്റൊരാളെ വശീകരിക്കാൻ വേണ്ടി ഈ ഒരു കർമ്മം നിങ്ങൾക്ക് ഉപയോഗിക്കാവുന്നതാണ്.. എല്ലാ രീതിയിലും പ്രയോജനം ചെയ്യുന്ന മൂന്ന് ദിവസം കൊണ്ട് തന്നെ നമ്മൾ ആഗ്രഹിക്കുന്ന എന്ത് കാര്യം ആയാലും അത് നേടിയെടുക്കുവാൻ ഈ ഒരു താന്ത്രിക വിദ്യകൊണ്ട് സാധിക്കുന്നതാണ്..

വളരെ നിസ്സാരമായി വീട്ടിൽ തന്നെ ചെയ്യാവുന്ന ഒരു കർമ്മമാണ് ഇത്.. ഒരു കർമ്മം ചെയ്തിട്ട് ഒരുപാട് ആളുകൾക്ക് ഒരുപാട് മാറ്റങ്ങളാണ് ജീവിതത്തിൽ സംഭവിച്ചിട്ടുള്ളത് അതുകൊണ്ടുതന്നെ നിങ്ങൾക്കും ഇത് വിശ്വസിച്ച് ചെയ്യാം.. ഈയൊരു കർമ്മം ചെയ്യാനായി നമുക്ക് ആവശ്യമായി വേണ്ടത് 5 കറുകപ്പട്ട ആണ്.. അതുപോലെ അടുത്തതായി വേണ്ടത് പച്ച കർപ്പൂരമാണ്.. ഈയൊരു കർപ്പൂരം പൂജാ സാധനങ്ങൾ എല്ലാം വാങ്ങിക്കാൻ കിട്ടുന്ന കടയിൽ ലഭ്യമാണ്.. പ്രത്യേകം ശ്രദ്ധിക്കുക ഈ ഒരു കർമ്മം ചെയ്യേണ്ടത് ചൊവ്വ അതുപോലെ വെള്ളി ദിവസങ്ങളിലാണ്.. അതുപോലെ ഇത് രാവിലെയാണ് ചെയ്യേണ്ടത്..

നമ്മൾ ഉറങ്ങുന്ന തലയണയുടെ അടിയിലായി ഇത് വയ്ക്കണം.. ഇനി ചെയ്യേണ്ടത് അല്പം വൃത്തിയുള്ള ഒരു വെള്ള പേപ്പർ എടുക്കുക.. ആ പേപ്പർ എടുത്തശേഷം നമുക്ക് ആരെയാണോ വശീകരിക്കേണ്ടത് ആ വ്യക്തിയെ ഓർത്തുകൊണ്ട് ഈ ഒരു കർമ്മം ചെയ്യുക.. കറുകപ്പട്ട അഞ്ചെണ്ണം എടുത്ത് ഈ വെള്ള പേപ്പറിൽ പൊതിയുക അതുപോലെ അതിനുള്ളിലേക്ക് അല്പം പച്ച കർപ്പൂരം കൂടി വയ്ക്കുക.. പച്ച കർപ്പൂരം ചേർക്കുമ്പോൾ പൊടിച്ചത് ചേർക്കണം..

എന്നിട്ട് നമ്മൾ കിടന്നുറങ്ങുന്ന തലയണയുടെ അടിയിൽ വയ്ക്കണം.. അതിനുശേഷം അന്നത്തെ ദിവസം രാത്രിയിൽ നല്ലപോലെ ഉറങ്ങുക എന്നിട്ട് പിറ്റേദിവസം രാവിലെ ഇത് എടുത്ത് മൂന്ന് പ്രാവശ്യം തലയ്ക്ക് ചുറ്റും ഉഴിഞ്ഞ് അതിനുശേഷം ദൂരെയ്ക്ക് വലിച്ചെറിയുക.. ആ ഒരു സമയം നമ്മൾ ഏതു വ്യക്തിക്ക് വേണ്ടിയാണ് ചെയ്യുന്നത് അത് നല്ലപോലെ മനസ്സിൽ വിചാരിച്ചുകൊണ്ട് ചെയ്യുക.. കൂടുതൽ വിശദമായ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക….