മകൾക്ക് സുഖമില്ലാത്തതിനെ തുടർന്ന് ഹോസ്പിറ്റലിൽ കൊണ്ടുപോയപ്പോൾ ഡോക്ടർ പറഞ്ഞത് കേട്ട് അമ്മ ഞെട്ടിപ്പോയി..

ഓരോന്ന് എല്ലാം ഒപ്പിച്ചു വെച്ചിട്ട് അവൾ ഇരുന്നു മോങ്ങുന്നത് കണ്ടില്ലേ.. എപ്പോഴും പറയുന്നത് കേൾക്കാമല്ലോ മക്കൾക്ക് വേണ്ടിയാണ് ജീവിക്കുന്നത് എന്ന് എന്നിട്ട് ഇപ്പോൾ എന്തായാലും നിൻറെ മോളും നിന്നെ തള്ളി പറഞ്ഞില്ലേ.. സുകു ഏട്ടനും എന്നെ കുറ്റപ്പെടുത്തുകയാണ് അല്ലേ.. ഞാൻ ചെയ്തത് തെറ്റായിപ്പോയോ.. അതാണോ നിങ്ങളും പറയുന്നത്.. അല്ലടി നീ നല്ല കാര്യമാണ് ചെയ്തത്.. ഒരു കുഞ്ഞു ജീവൻ ഇല്ലാതാക്കിയത് വലിയ പുണ്യ പ്രവർത്തി അല്ലേ.. പിന്നെ എന്താണ് ഞാൻ ചെയ്യേണ്ടത് പ്രായപൂർത്തിയാകാത്ത മകൾ തന്തയില്ലാത്ത കുഞ്ഞിനെയും കൊണ്ട് പെരുവഴിയിൽ അലയുന്നത് കാണണമായിരുന്നോ..

അന്നേ ഞാൻ പറഞ്ഞതാണ് അവളെ പിടിച്ച് അവന്റെ വീട്ടിലേക്ക് കൊണ്ടുപോയി ആക്കാൻ.. അപ്പോൾ മകളെ പഠിപ്പിച്ച വലിയ ഉദ്യോഗസ്ഥ ആക്കണം പോലും.. എന്നിട്ട് ഇപ്പോൾ കിട്ടിയില്ലേ മക്കളുടെ കയ്യിൽ നിന്നും തല്ല്.. അച്ഛൻ ഒന്നും മിണ്ടാതിരിക്കുന്നുണ്ടോ മനുഷ്യന്മാർ ഇവിടെ ടെൻഷൻ അടിച്ച് ഇരിക്കുകയാണ്.. പുറത്തേക്ക് ഇറങ്ങി വന്ന ശില്പ ദേഷ്യത്തോടെ രാധികയുടെ അടുത്ത് ഇരുന്നു.. അമ്മ വിഷമിക്കേണ്ട അവൾ വല്ല വിഷമത്തിലും പറഞ്ഞത്.. ശില്പ അമ്മയെ താങ്ങിപ്പിടിച്ചുകൊണ്ട് മുറിയിലേക്ക് കൊണ്ടുപോയി.. മോളെ ശീലു.. മോൾക്ക് തോന്നുന്നുണ്ടോ ഈ അമ്മ ചെയ്തത് തെറ്റാണെന്ന്.. ഇല്ല അമ്മേ..

അമ്മ അന്ന് ചെയ്തത് വളരെ ശരിയായിരുന്നു.. പക്ഷേ ചേച്ചി വീണ്ടും ആ വീഴുപ്പ് ചുമക്കുന്നു.. ഇനി വരുന്നത് എന്തായാലും അവൾ തന്നെ അനുഭവിക്കട്ടെ.. ശില്പ മുറിയിലേക്ക് പോയിട്ടും ശാരദയുടെ മിഴികൾ തോരുന്നില്ല.. അവരുടെ മിഴികളിൽ നിറവയർ പൊത്തിപ്പിടിച്ച് കരയുന്ന അവളുടെ മുഖം തെളിഞ്ഞു വന്നു.. അന്ന് കടയിൽ നല്ല തിരക്കുള്ള ദിവസമായിരുന്നു.. പച്ചക്കറി എല്ലാം ഒതുക്കി കടയിൽനിന്ന് ശാരദ ഇറങ്ങിയപ്പോൾ നേരം ഒരുപാട് ആയിരുന്നു..

പുറത്ത് തന്നെ കാത്തു നിൽക്കുന്ന സുഗു ചേട്ടൻറെ മുഖം കണ്ടപ്പോൾ തന്നെ അവൾക്ക് ഭയമായി.. എന്താടി പാതിരാ ആയത് അറിഞ്ഞില്ല എന്ന് തോന്നുന്നു.. വീട്ടിൽ രണ്ട് പെൺകുട്ടികൾ ഉണ്ട് എന്നുള്ള ബോധം പോലും ഇല്ല.. സുകുവേട്ടാ ശനിയാഴ്ച ആയതുകൊണ്ട് കടയിൽ നല്ല തിരക്കുണ്ടായിരുന്നു.. നീയാണോ കടയിലെ മുതലാളി.. അവൻ അവിടെ ഇല്ലേ പിന്നെ നിനക്ക് സമയത്തിന് ഇറങ്ങിയാൽ എന്താണ് പ്രശ്നം.. കൂടുതൽ വിശദമായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക….