നാടോടിയായ പെൺകുട്ടിയെ പീഡിപ്പിച്ച യുവാക്കൾ.. എന്നാൽ ആ പെൺകുട്ടി ആരെന്ന് അറിഞ്ഞപ്പോൾ ഞെട്ടിപ്പോയി..

എന്ത് വൃത്തികെട്ട നാറ്റം ആയിരുന്നടാ ആ പെണ്ണിൻറെ ശരീരത്തിൽ.. എല്ലാം കൊഴുത്ത ഉരുണ്ടത് ആണെങ്കിലും കുളിയും നനയും ഇല്ലെങ്കിൽ എന്തിന് പിന്നെ കൊള്ളാം.. ഗണേശൻ ബീഡിയുടെ പുക പുറത്തേയ്ക്ക് ഊതി വിട്ടുകൊണ്ട് സുഹൃത്തായ നകുലനോട് പറഞ്ഞു.. 40 വയസ്സ് പിന്നിട്ട ഇരുവരും അയൽവാസികളും അതുപോലെ ഉറ്റ ചങ്ങാതിക്കളും ആണ്.. ഇരുട്ട് അകറ്റാനായി പാറപ്പുറത്ത് കത്തിച്ചുവച്ച് മെഴുകുതിരി വെളിച്ചത്തിൽ ഗണേശനും നകുലനും ഇരുന്ന് ഇടത്തിൽ നിന്നും കുറച്ചു മാറി ഒരു നാടോടി യുവതി പൊറോട്ടയും ഇറച്ചിക്കറിയും വലിച്ചുവാരി തിന്നുന്നു.. ഉവ്വ് കാര്യം കഴിഞ്ഞപ്പോൾ കുറ്റം പറയുകയാണ് അല്ലേ..

ഇങ്ങനെയൊന്നും അല്ലായിരുന്നല്ലോ അവളെ കണ്ടപ്പോൾ അവളോടുള്ള പരാക്രമം.. പെണ്ണിൻറെ ഞരങ്ങലും മൂളലും നേരിട്ട് കണ്ട് എന്നോട് തന്നെ വേണോ നിൻറെ ഈ ഡയലോഗ് എല്ലാം.. ഗണേശന്റെ കയ്യിലുള്ള ബീഡി വാങ്ങി വലിച്ചിട്ട് പുക പുറത്തേയ്ക്ക് ഊതി വിട്ട് അവനെ പരിഹസിച്ചു.. അത് പിന്നെ കുറെ നാളായില്ലെടാ നമ്മൾ ഇവളെ നോട്ടം വെച്ചിട്ട്.. പെട്ടെന്ന് ഇവളെ കയ്യിൽ കിട്ടിയപ്പോൾ നിയന്ത്രണം വിട്ടുപോയി.. എന്തായാലും നിൻറെ ബുദ്ധി അപാരം തന്നെ.. നിസ്സാരമായ അഞ്ചു പൊറോട്ടയും ബീഫും കാണിച്ച് അവളെ നീ ഇതുവരെ എത്തിച്ചില്ലേ.. ഗണേശൻ നകുലനെ പുകഴ്ത്തിക്കൊണ്ട് പറഞ്ഞു..

ഇവൾ ഇങ്ങോട്ട് വന്നിട്ട് ഒരു ആഴ്ചയല്ലേ ആയുള്ളൂ.. പലരുടെയും മുമ്പിൽ കൈനീട്ടുന്നത് കണ്ടു.. ചില്ലറ തുട്ടുകൾ കൊണ്ട് വയറു നിറയുമോ.. അതല്ലെങ്കിൽ ഏതെങ്കിലും ഹോട്ടൽ അതുപോലെ വീട്ടുകാരോ വയറു നിറയെ ഭക്ഷണം കൊടുക്കുമോ.. ഇല്ല ഇങ്ങനെയൊക്കെ മറ്റുള്ളവർ അറപ്പോടെ കാണുന്നത് സത്യത്തിൽ നമുക്ക് വളരെയധികം ഗുണമായി.. ഭക്ഷണപ്പൊതി കണ്ടതും അവൾ നമ്മുടെ പിന്നാലെ കൂടിയത് കണ്ടില്ലേ.. വിശപ്പിനോളം വരില്ല മറ്റൊരു വികാരവും..

നകുലൻ ഒരു പുച്ഛമായ ചിരിയോടുകൂടി പറഞ്ഞു.. അത് സത്യമാണ് എന്തായാലും വേറെ ഒന്നുണ്ട് കുറച്ച് വൃത്തിയില്ലെങ്കിലും നമ്മുടെ ഇവിടത്തെ പെൺകുട്ടികളെക്കാളും നല്ല ഒന്നാന്തരം ചരക്ക് തന്നെ.. ഇന്ന് ഒരു സോപ്പു കൂടി വാങ്ങിച്ചു കൊടുക്കണം എന്നിട്ട് നാളെ വൃത്തിയായി കുളിച്ചിട്ട് വരാൻ പറയണം.. ഗണേശൻ അർദ്ധരാത്രിയിൽ ആർത്തിയോടെ ഭക്ഷണം കഴിക്കുന്ന യുവതിയെ നോക്കിക്കൊണ്ട് പറഞ്ഞു.. കൂടുതൽ വിശദമായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക…