കാൽമുട്ടിന് താഴെ തളർന്ന പെൺകുട്ടിയെ വിവാഹം കഴിച്ച യുവാവ്.. പിന്നീട് അവരുടെ ജീവിതത്തിൽ സംഭവിച്ചത്..

കാൽമുട്ടിന് താഴെ തളർന്ന ഒരു പെൺകുട്ടിയെ വിവാഹം കഴിച്ച വീൽചെയറിൽ ഇരുത്തി വീട്ടിലേക്ക് കൊണ്ടുവരുമ്പോൾ കണ്ടുനിൽക്കുന്ന ആളുകളിൽ പലതരം മുഖഭാഗങ്ങൾ ഉണ്ടായിരുന്നു.. അതിനിടയ്ക്ക് ആരൊക്കെയോ സ്റ്റാറ്റസുകളിൽ സഹതാപങ്ങൾ സൃഷ്ടിക്കാൻ ഫോട്ടോയും വീഡിയോയും എല്ലാം എടുത്തപ്പോൾ അതൊന്നും ശരിയല്ല എന്ന് അൻസീർ പറഞ്ഞു.. ഉമ്മയും അവന്റെ സഹോദരിമാരും ചേർന്ന് അവളെ സ്വീകരിച്ചു.. കണ്ണുകൾ നിറഞ്ഞുകൊണ്ട് അവൾ എല്ലാവരെയും വണങ്ങി.. അവളുടെ പേര് മെഹറിൻ എന്നാണ്.. കാണാൻ സുന്ദരിയായ 19 കാരി പെണ്ണ്.. വിടർന്ന് കണ്ണുകളും കവിളിലെ നുണക്കുഴിയും കണ്ടാൽ ആരും ഒന്നും നോക്കി പോകും.. പക്ഷേ പ്ലസ് ടുവിൽ പഠിക്കുമ്പോഴാണ് അസുഖം പിടിപെട്ടതും കാൽമുട്ടിന് താഴെ മുറിച്ചു കളഞ്ഞത്..

പിന്നീട് ഒരുപാട് ചികിത്സകൾ നടത്തിയിട്ടുണ്ട് പക്ഷേ യാതൊരു ഫലവും കണ്ടില്ല.. ഇപ്പോൾ മെഡിസിൻ കഴിക്കുന്നത് ശരീരത്തിന്റെ മറ്റു ഭാഗങ്ങൾ തളർന്നു പോകാതിരിക്കാൻ വേണ്ടി മാത്രമാണ്.. രോഗം വന്നതുകൊണ്ട് തന്നെ അവളുടെ പഠനം പാതിവഴിയിൽ ഉപേക്ഷിക്കേണ്ടിവന്നു.. അൻസീർ ആദ്യമായി മെഹറിനെ കാണുന്നത് കൂട്ടുകാരൻ നൗഫാസിന്റെ അനിയത്തിയുടെ കല്യാണത്തിനാണ്.. മെഹറിനും അവൻറെ അനിയത്തിയും ഒരുമിച്ച് പഠിച്ചവരാണ്..

മാത്രമല്ല നല്ല കട്ട ചങ്കുകളും.. കൂട്ടുകാരുടെ നടുവിൽ ആയിട്ടാണ് മണവാട്ടിയുടെ ഒപ്പം മെഹറിനും ഇരിക്കുന്നത്.. അതുവഴി ഒന്ന് രണ്ട് തവണ കറങ്ങിയപ്പോൾ നൗഫിയാണ് അവളുടെ കൂട്ടുകാരികളെ പരിചയപ്പെടുത്താൻ അൻസീറിനെ അങ്ങോട്ട് വിളിച്ചത്.. നാട്ടിലെ വലിയ കോഴിയാണ് എന്ന് നൗഫാസ് പറയുമ്പോൾ അൻസീർ ആകെ ഒന്ന് ചൂളിപ്പോയി..

നാട്ടിലെ സാധാരണ ഒരു കൂലിപ്പണിക്കാരൻ ആണ് എന്ന് പറഞ്ഞപ്പോൾ എല്ലാവരും ചിരിച്ചു മെഹറിനും ചിരിച്ചുകൊണ്ട് പറഞ്ഞു കൂലിപ്പണിക്കാരനാണ് ഇപ്പോൾ അന്തസ്സായി കുടുംബം നോക്കുന്നത് എന്ന് പറയുമ്പോൾ എല്ലാവരും കൂടി അവളുടെ മുഖത്തേക്ക് ഒന്ന് നോക്കിയിട്ട് എന്നാൽ പിന്നെ നിന്നെ കർഷകനെ കൊണ്ട് കെട്ടിക്കാമെന്ന് കൂട്ടുകാരികൾ പറഞ്ഞു കളിയാക്കി.. കാലുകൾ തളർന്ന എന്നെ ആര് കല്യാണം കഴിക്കാനാണ് എന്ന് ചോദിക്കുമ്പോൾ ആ വാക്കുകൾ അൻസീറിന്റെ ഹൃദയത്തിലേക്കാണ് പതിച്ചത്.. അപ്പോഴാണ് അവൾ വീൽചെയറിൽ ഇരിക്കുന്നത് അവൻറെ ശ്രദ്ധയിൽപ്പെട്ടത്.. കൂടുതൽ വിശദമായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക…