കല്യാണം കഴിഞ്ഞ് വീട്ടിലേക്ക് പോയപ്പോൾ തന്നെ ബന്ധുക്കൾ തമ്മിൽ സ്വത്ത് തർക്കം.. ഇതുകണ്ട് കല്യാണപ്പെണ്ണ് ചെയ്തത്..

ഞാൻ രാമൻ എൻറെ പേര് പോലെ തന്നെ ഞാൻ അല്പം പഴയ ആളാണ്.. ഇന്ന് എൻറെ വിവാഹമായിരുന്നു.. ഞാൻ ഇതുവരെ കാണാത്ത എന്റെ ബന്ധുജനങ്ങൾ എല്ലാവരും കല്യാണത്തിന് എത്തിയിട്ടുണ്ട്.. ഈ കിളവന്റെ ജീവിതം ഇനി എന്താവും എന്ന് അറിയാൻ വേണ്ടിയായിരിക്കും അല്ലെങ്കിലും അന്യന്റെ വീട്ടിലേക്ക് എത്തിനോക്കുകയാണല്ലോ എല്ലാവർക്കും താൽപര്യം.. ഞാനും അംബികയും തമ്മിൽ 15 വയസ്സിന്റെ വ്യത്യാസമുണ്ട്.. അതുപോരെ ആളുകൾക്ക് പറഞ്ഞു ചിരിക്കാൻ.. ഇങ്ങോട്ട് കയറിപ്പോര് അംബികേ.. കയ്യിൽ പാലുമായി വാതിൽക്കൽ നിൽക്കുന്ന അംബികയെ തല തോർത്തി കൊണ്ടിരിക്കുന്ന രാമൻ കണ്ടത്..

അയാൾ പുഞ്ചിരിയോടുകൂടി അവളുടെ കൈകൾ പിടിച്ചു.. ആദ്യരാത്രിയിൽ പാൽ വേണം അല്ലേ.. എനിക്ക് പാൽ ശീലമില്ല കട്ടൻകാപ്പിയാണ് ഇഷ്ടം.. ചെറുപ്പത്തിലെ പാൽ ഒന്നും കുടിക്കാൻ കഴിഞ്ഞിട്ടില്ല.. അതുകൊണ്ടുതന്നെ പാലിന്റെ രുചി അത്ര ഇഷ്ടമല്ല.. ഇതൊക്കെ പറഞ്ഞുകൊണ്ട് ഞാൻ നിന്റെ ആതിരാത്രി സങ്കൽപ്പങ്ങൾ തകർക്കുന്നില്ല.. ഏതൊരു പെണ്ണിനും ഉണ്ടാകുമല്ലോ അവളുടെ ആദ്യ രാത്രിയെ കുറിച്ചുള്ള സങ്കല്പങ്ങൾ.. അംബികയുടെ ചുണ്ടിൽ അത് കേട്ടപ്പോൾ ഒരു പുഞ്ചിരി വിടർന്നു..

തൻറെ ചിരിയുടെ അർത്ഥം എനിക്ക് മനസ്സിലാവും.. ഏതൊരു പെൺകുട്ടിയും കൗമാരം മുതൽ തന്നെ അവളുടെ ഭാവിവരനെയും അവന്റെ ഒപ്പം ഉള്ള ജീവിതവും പ്രണയ നിമിഷവും എല്ലാം സ്വപ്നം കാണാറുണ്ട്.. അതെല്ലാം ഇന്ന് തെറ്റിക്കാണും അല്ലേ.. അച്ഛനോളം പ്രായമുള്ള ഒരു വ്യക്തി എന്ന് വേണമെങ്കിൽ പറയാം.. അപകർഷത ഒന്നുമില്ല കേട്ടോ പക്ഷേ ചെറിയൊരു കുറ്റബോധമുണ്ട്.. തൻറെ ശാപം കൂടി എനിക്ക് കിട്ടുമോ എന്ന് ഓർത്തിട്ട്..

ആ കുന്നിൻ മുകളിൽ കാണുന്ന ഒറ്റമുറി കെട്ടിടം നീ കണ്ടോ.. അവിടെയുള്ള ഒരേക്കർ തരിശുഭൂമിയിൽ നിന്ന് തുടങ്ങിയതാണ് ഈ ഒരു ജീവിതം.. പണ്ട് കുഞ്ഞു നാളിൽ ഒരുപാട് കുട്ടികൾ അവിടെ ഓടി കളിച്ചിരുന്നു.. അവരുടെ കൂടെ ഞാനും ഉണ്ടായിരുന്നു.. പക്ഷേ കളിക്കാൻ അല്ല പശുവിന് പുല്ല് ചെത്താൻ ആയിരുന്നു എന്ന് മാത്രം.. കൂടുതൽ വിശദമായ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക…