കൊച്ചു കുട്ടി എന്നു പോലും നോക്കാതെ തന്റെ മകളെ പീഡിപ്പിച്ചു കൊന്നവന് ഈ അമ്മ നൽകിയ ശിക്ഷ കണ്ടോ..

അവൾ മുതലാളിയോട് ആയി ചോദിച്ചു പെണ്ണിൻ്റെ മാംസത്തിന് ഇത്രയും വിലയുണ്ടോ മുതലാളി.. അത് അവൾ കൂടുതൽ കൊഞ്ചലോട് കൂടിയായിരുന്നു അയാളോട് ചോദിച്ചത്.. അതിനുശേഷം കയ്യിലുള്ള ഒഴിഞ്ഞ ക്ലാസിലേക്ക് കുറച്ചുകൂടി മദ്യം ഒഴിച്ചു കൊടുത്തു.. അപ്പോൾ പതിയെ അയാൾ എഴുന്നേറ്റു ദേവിയുടെ തോളിൽ അമർത്തിക്കൊണ്ട് ചോദിച്ചു എന്താടി ഇപ്പോൾ അങ്ങനെയൊരു ചോദ്യം ചോദിച്ചത്.. എന്നിട്ട് പതിയെ ഒരു ഇറച്ചിക്കഷണം എടുത്ത് അയാളുടെ കറപുരണ്ട പല്ലുകൾ ഉള്ള വായിലിട്ട് ചവച്ചു.. അയാൾ വായിലിട്ട് അത് ചവയ്ക്കുമ്പോൾ ഇറച്ചി ചാര്‍ പതിയെ ഒഴുകുന്നുണ്ടായിരുന്നു.

എന്നിട്ട് അയാൾ പതിയെ ആർത്തിയോടുകൂടി അവളെ തന്നെ നോക്കിയിരുന്നു.. കരിങ്കല്ലിൽ കൊത്തിയെടുത്ത പോലെ ഇരുനിറത്തിലുള്ള ഒരു പെണ്ണായിരുന്നു അവൾ.. അതുപോലെ അവളുടെ ചുണ്ടുകൾക്ക് ആണെങ്കിൽ വല്ലാത്ത ചുവന്ന മുളക് പോലെ തന്നെ ഉള്ള തുടുത്ത ചുവന്ന ചുണ്ടുകൾ.. വിടർന്ന് നിൽക്കുന്ന അവളുടെ ചുവന്ന ചുണ്ടുകളിലേക്ക് കൂടുതൽ ആർത്തിയോടുകൂടി തന്നെ അയാൾ നോക്കി.. ഇപ്പോൾ മുതലാളിയെ കണ്ടാൽ ശരിക്കും ഒരു രാക്ഷസനെ പോലെ തന്നെയുണ്ട്.. പെണ്ണിനെ കടിച്ചു പറിക്കാനായി പല്ലുകളിൽ ചോര ഒലിപ്പിച്ചു നിൽക്കുന്ന രാക്ഷസൻ..

അതും പറഞ്ഞുകൊണ്ട് അവൾ പതിയെ ചിരിച്ചപ്പോൾ അവളുടെ മാറിടങ്ങൾ ആകെ ഒന്ന് കുലുങ്ങി.. പെണ്ണുങ്ങൾ എന്നും എനിക്ക് ഒരു ഹരം തന്നെയാണ് പക്ഷേ നിന്നെപ്പോലെ ഒരുത്തിയെ ഞാൻ ഇതുവരെയും കണ്ടിട്ടില്ല.. അതും പറഞ്ഞുകൊണ്ട് അയാൾ പതിയെ പ്ലേറ്റിൽ നിന്ന് ഒരു ഇറച്ചിക്കഷണം എടുത്ത് അവളുടെ വായിലേക്ക് ഇട്ടു കൊടുത്തു..

എന്നിട്ട് പതിയെ അവൾ എഴുന്നേറ്റ് അയാളുടെ കൈകളിൽ തടവികൊണ്ട് ചോദിച്ചു റോഡ് പണി കഴിഞ്ഞാൽ മുതലാളി ഇവിടെ നിന്നും പോകുമോ.. അപ്പോൾ അത് കേട്ടതും അയാൾ പറഞ്ഞു ഇവിടെയുള്ള പണി ഒരാഴ്ച മാത്രമേ ഉണ്ടാവുകയുള്ളൂ അത് കഴിഞ്ഞാൽ മറ്റൊരു സ്ഥലത്തേക്ക് പോകേണ്ടിവരും.. കൂടുതൽ വിശദമായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക…