മാതാപിതാക്കൾ നല്ല പയ്യനാണെന്ന് കരുതി മകളെ കെട്ടിച്ചു കൊടുത്തവന്റെ സ്വഭാവം അറിഞ്ഞപ്പോൾ ഞെട്ടിപ്പോയി..

ചത്തോടാ അവൾ.. എടാ നിന്നോട് ഞാൻ പലപ്രാവശ്യം പറഞ്ഞതല്ലേ ഒരു മയത്തിലൊക്കെ വേണം എന്നുള്ള കാര്യം.. ശരീരത്തിൽ ഒരു തുണി പോലും ഇല്ലാതെ പൂർണ്ണ നഗ്നയായി കട്ടിലിൽ കിടക്കുന്ന സ്ത്രീയുടെ അരികിലേക്ക് നീങ്ങി ചൂണ്ടുവിരൽ കൊണ്ട് അവളുടെ ശ്വാസം ഉണ്ടോ എന്ന് പരിശോധിക്കുന്നതിനിടയിൽ അവൻ പറഞ്ഞു.. അതുപോലെ അവളുടെ കാലുകൾക്കിടയിലൂടെ രക്തം ഒലിച്ചു ഇറങ്ങുന്നുണ്ടായിരുന്നു.. അതുമൂലം ആ കട്ടിലിൽ വിരിച്ചിരുന്ന വെളുത്ത ബെഡ്ഷീറ്റ് മുഴുവൻ ചുവന്ന കളർ ആയി മാറിയിരിക്കുകയാണ്.. അവളുടെ മുഖത്തെല്ലാം അവളുടെ നീളമുള്ള മുടികൾ വീണു കിടക്കുന്നുണ്ട്..

പതിയെ അയാൾ അവളുടെ മുഖത്തുള്ള നീളമുള്ള മുടികളെല്ലാം മാറ്റി ചുണ്ടുകളിൽ ഒളിച്ചിറങ്ങുന്ന രക്ത തുള്ളികൾ അയാൾ ബെഡ്ഷീറ്റ് കവറുകൾ കൊണ്ട് തുടച്ചുമാറ്റി. അവൾ നല്ല മയക്കത്തിലാണ്.. മാത്രമല്ല മുറിയിലെ എസിയുടെ തണുപ്പിൽ അവളുടെ ശരീരവും കൺപോളയും വല്ലാതെ വിറക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു.. അവിടെ ശരീരഭാഗങ്ങളിൽ എല്ലാം വല്ലാത്ത മുറിവുകൾ ഉണ്ടായിരുന്നു അതെല്ലാം തന്നെ ആ തണുപ്പിൽ അവൽക്ക് വല്ലാതെ വേദനിക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു..

പെണ്ണിൻറെ ശബ്ദം കൊഞ്ചലുകളും ഇല്ലാതെ അവളെ പ്രാപിക്കുന്നതിൽ ഒരു സുഖമില്ല.. ഒന്നും മിണ്ടാതെ കിടക്കുന്ന പെണ്ണ് ശവത്തിന് തുല്യമാണ്.. അങ്ങനെയുള്ള ഈ ശവത്തിനെ എനിക്ക് സുഖിക്കാൻ താല്പര്യമില്ല.. അതും പറഞ്ഞുകൊണ്ട് അയാൾ അയാളുടെ ക്ലാസിലെ മദ്യം ഒറ്റയടിക്ക് വായിൽ ഒഴിച്ച് ഒരു സിഗരറ്റും വലിച്ചു കൊണ്ട് പറഞ്ഞു..

അതിനുശേഷം അവളുടെ മുഖത്തേക്ക് അയാളുടെ വായിലുള്ള പുക ഊതി.. അതിനുശേഷം അവളുടെ കൈകളിൽ ആ സിഗരറ്റ് കനൽ കുത്തി.. അതുപോലെ ഇതിനുമുമ്പ് ചെയ്ത ഒരുപാട് കുഞ്ഞ് വട്ടങ്ങൾ ഒരുപാടുണ്ടായിരുന്നു.. എടാ രുദ്ര നിനക്ക് അവളെ മതിയായി എങ്കിൽ വേഗം പറയൂ എന്നിട്ട് വേണം ബാക്കിയുള്ള കാര്യങ്ങൾ എനിക്ക് ശരിയാക്കണം.. ബാക്കിയുള്ള കാര്യം ശരിയാക്കില്ലെങ്കിൽ ഞാൻ കുടുങ്ങും മോനെ.. കൂടുതൽ വിശദമായ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക…