പൊന്നുപോലെ സ്നേഹിച്ച മാതാപിതാക്കളെയും സ്വന്തം ഏട്ടനെയും ഉപേക്ഷിച്ച് കാമുകന്റെ ഒപ്പം പോയ മകൾക്ക് വന്ന ഗതി കണ്ടോ..

സ്വന്തം സഹോദരന്റെ കല്യാണത്തിന് കേറ്ററിംഗ് സപ്ലയർ ആയി ഭക്ഷണം വിളമ്പേണ്ടി വന്ന ഒരു സഹോദരിയുടെ മാനസികാവസ്ഥ എന്താണെന്നറിയാമോ.. തൻറെ സഹോദരൻറെ ആഡംബരമായി നടത്തിയ ഒരു കല്യാണത്തിന് നാട്ടുകാരെ മൊത്തം വിളിച്ചിട്ടും ക്ഷണം ലഭിക്കാതെ പോയ ഏക സഹോദരിയുടെ വിഷമം എത്രയാണെന്ന് അനുഭവിച്ചറിയണം… അച്ഛനും അമ്മയും ഏട്ടനും അടങ്ങുന്ന സന്തോഷകരമായ ആ കുടുംബത്തിന് താൻ ഇന്ന് അന്യ ആണ്.. തൻ്റെ എല്ലാമായിരുന്ന കളിക്കൂട്ടുകാരനായ ഏട്ടനെ താനെന്ന് ശത്രു.. തന്റെ കുസൃതികളിലും കുരുത്തക്കേടുകളിലും അച്ഛനും അമ്മയും വഴക്കു പറയുമ്പോൾ ഇടയ്ക്ക് വന്നു ആ കുറ്റം സ്വയം ഏറ്റെടുത്ത് ശസനകൾ ഏറ്റുവാങ്ങിയിരുന്ന ഏട്ടൻ.. തൻറെ ഏത് ആവശ്യങ്ങളും നിറവേറ്റി തന്നിരുന്ന തന്റെ കൂടെപ്പിറപ്പ്..

സയാമീസ് ഇരട്ടകൾ എന്നാണ് വീട്ടുകാരും നാട്ടുകാരും വിളിച്ചിരുന്നത്.. ഏട്ടന്റെ സൗഹൃദം വിരലിൽ എണ്ണാവുന്നവർ മാത്രം ബാക്കി എല്ലാ സമയത്തും തന്നോട് ഒപ്പം തല്ലുകൂടിയും കളിച്ചും ചിരിച്ചു നടക്കാറുണ്ടായിരുന്നു.. പുതിയ പടം റിലീസ് ആയാൽ ഏട്ടൻറെ ഒപ്പം താനും കണ്ടിരുന്നു ഫസ്റ്റ് ദിവസം തന്നെ.. ആ നാട്ടിലെ ഉത്സവങ്ങൾക്കെല്ലാം പോയി ശിങ്കാരിമേളത്തിന് ഒപ്പം ചുവടും വെച്ച് പല ദിവസങ്ങളിലും പാതിരാത്രികളിലാണ് ഞങ്ങൾ വീട്ടിലേക്ക് കയറി വരാറുള്ളത്..

അപ്പോൾ അമ്മ പറയും എനിക്ക് രണ്ട് ആൺമക്കളാണ് എന്ന്.. വീട്ടിൽ അറിയാതെ ഏട്ടൻ വാങ്ങി കുളിപ്പിച്ച് കഴിക്കുന്ന ബിയർ നു താനും അവകാശിയായിരുന്നു.. തങ്ങളുടെ കൂട്ടുകെട്ട് കണ്ട് അച്ഛനും അമ്മയ്ക്കും വരെ അസൂയ തോന്നാറുണ്ട്.. ഇവളെ കെട്ടിച്ചു വിട്ടാൽ നീ എന്ത് ചെയ്യും എന്ന് ചോദിക്കുമ്പോൾ ഏട്ടൻറെ കണ്ണുകൾ നിറയുന്നത് കണ്ടിട്ടുണ്ട്..

ഒരിക്കൽ ഏട്ടനെ പുറകിൽ ഇരുത്തി താൻ ഓടിച്ച ബൈക്ക് കുറുകെ ചാടിയ നായയെ കണ്ടു തൊട്ടടുത്തുള്ള മതിലിൽ ഇടിച്ച് പെട്ടെന്ന് മറിഞ്ഞപ്പോൾ തെറിച്ച് റോട്ടിൽ വീണ ഏട്ടൻ രക്തം ഒലിക്കുന്ന മുഖവുമായി എഴുന്നേറ്റ് ആദ്യം ചോദിച്ചത് എന്റെ മോൾക്ക് എന്തെങ്കിലും പറ്റിയോ എന്നായിരുന്നു.. എനിക്ക് ഒന്നും പറ്റിയില്ലെങ്കിലും അന്ന് ആ പാവത്തിന്റെ കൈ ഒടിഞ്ഞിരുന്നു.. തനിക്ക് പുറകെ നടന്ന ശല്യം ചെയ്യുന്ന ആളുകളെ ഒരു കരുണയുമില്ലാതെ അടിച്ചു ഓടിച്ചിട്ടുണ്ട്.. കൂടുതൽ വിശദമായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക…