സമൂഹ വിവാഹത്തിൽ പാവപ്പെട്ട വീട്ടിലെ പെൺകുട്ടിയെ വിവാഹം കഴിച്ച പണക്കാരനായ യുവാവ്..

എൻ്റെ കാർത്തി നീ ഇപ്പോൾ തന്നെ ഓവറാണ് ഇനി മതിയാക്കി വീട്ടിലേക്ക് പോകാൻ നോക്ക്.. നിന്നെ മാധവി അമ്മ നോക്കിയിരിക്കുന്നുണ്ടാകും കയ്യിലുണ്ടായിരുന്ന ക്ലാസ്സിലെ അവസാനത്തുള്ളി വായിലേക്ക് കമഴ്ത്തി കാർത്തി ഗ്ലാസ്സ് നിലത്തേക്ക് എറിഞ്ഞു പൊട്ടിച്ചു.. നീ ഇങ്ങനെ ദിവസവും കുടിച്ചു കൊണ്ട് കയറിച്ചെന്നാൽ ആ പെൺകൊച്ച് എന്ത് ചെയ്യും അതൊരു പാവമാണെന്ന് തോന്നുന്നു ഇനിയും അതിന് ഇങ്ങനെ വേദനിപ്പിക്കനോ പറഞ്ഞു പൂർത്തിയാക്കാൻ അനുവദിക്കാതെ കാർത്തികേയൻ ജീപ്പിൽ നിന്ന് ചാടിയിറങ്ങി എന്നിട്ട് പറഞ്ഞു ആരോടാണ് എന്തിനെക്കുറിച്ചാണ് പറയുന്നതെന്ന് നീ മറന്നുപോയോ കാർത്തികേയനോട് അവൻ്റെ പെണ്ണ് ശിവാനിയെ കുറിച്ച് അത് നീ മറന്നു പോവരുത് ജീവൻ.. അല്ല കാർത്തി ഞാൻ ജീവൻ പകുതിയിൽ നിർത്തി..

സാരമില്ല ഞാൻ പെട്ടെന്ന്… കാർത്തി പെട്ടെന്ന് ജീപ്പിലേക്ക് കയറി ഓടിച്ചു പോയി.. മോളെ ഇന്ന് അവന്റെ പിറന്നാളാണ് നീ അവനെയും കൂട്ടി ഒന്ന് അമ്പലത്തിൽ പോകണം മാധവി സ്നേഹപൂർവ്വം ശിവാനിയോട് പറഞ്ഞു.. ഞാൻ വിളിച്ചു നോക്കാം അമ്മേ വരുമെന്ന് തോന്നുന്നില്ല ചിലപ്പോൾ ദേഷ്യപ്പെടുമായിരിക്കും. നീ അതൊന്നും കാര്യമാക്കേണ്ട അവൻറെ സ്വഭാവവും അങ്ങനെയാണ്.. നിന്നോട് ഇഷ്ടക്കുറവ് ഒന്നുമില്ല ഇഷ്ടക്കൂടുതൽ കൊണ്ടാണ്..

വിവാഹം കഴിഞ്ഞ മൂന്നുമാസമായി ഇതുവരെ എന്നോടൊന്ന് സ്നേഹത്തോടെ സംസാരിച്ചിട്ടില്ല ഞാൻ ഒരാളെ ഇഷ്ടപ്പെട്ടിരുന്നു അത് സത്യമാണ് അയാളുമോത്ത് ഒരു ജീവിതം സ്വപ്നം കണ്ടിരുന്നു പക്ഷേ എന്ന് എൻറെ കഴുത്തിൽ അമ്മയുടെ മകൻറെ താലി വീണോ അന്ന് മുതൽ മനസ്സിൽ ഈ താലിയുടെ ഉടമ മാത്രമേയുള്ളൂ എന്നിട്ടും എന്നെ വിഷമിപ്പിക്കുക ഒന്ന് സംസാരിച്ച എൻ്റെ ഉള്ളിൽ എന്താണ് എന്ന് അറിയാൻ പോലും ശ്രമിക്കുന്നില്ല..

ഞാൻ നാളെ എൻറെ വീട് വരെ പോകും അമ്മേ ഒരാഴ്ച അവിടെ നിന്നിട്ട് വരു.. പുറത്തുനിന്ന് ഇതെല്ലാം കേട്ട കാർത്തിയുടെ ചുണ്ടിൽ ഒരു പുഞ്ചിരി വിരിഞ്ഞു മീശ ഒന്ന് കടിച്ചുപിടിച്ചു മൂളിപ്പാട്ടും പാടി കാർത്തി മുറിയിലേക്ക് പോയി.. ശിവാനിച്ചെല്ലുമ്പോൾ അയാൾ കുളി കഴിഞ്ഞ് ഇറങ്ങി വരുന്നു.. വേഗം റെഡിയാവ് ഒന്ന് പുറത്തു പോകണം ശിവാനിയുടെ മുഖത്ത് നോക്കാതെ കാർത്തി പ്പറഞ്ഞു.. എവിടേക്കാ എങ്ങനെയൊക്കെ ശിവാനി ചോദിച്ചു.. അറിഞ്ഞാലേ വരൂ എൻറെ കൂടെ.. അതല്ല ഞാൻ… ഒന്ന് വേഗം റെഡിയായി വാ ഞാൻ താഴെ കാണും.. കൂടുതൽ വിശദമായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക…