മുഖത്തിൽ ഉണ്ടാകുന്ന കരിവാളിപ്പുകൾ എല്ലാം മാറ്റി മുഖം നല്ല ക്ലീൻ ആയിരിക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന ഒരു കിടിലൻ ഹോം റെമഡി..

ഇന്ന് നമ്മൾ ചർച്ച ചെയ്യാൻ പോകുന്നത് മറ്റൊരു പ്രധാനപ്പെട്ട വിഷയത്തെക്കുറിച്ചാണ്.. ഇന്ന് സ്ത്രീ പുരുഷ ഭേദമന്യേ എല്ലാവർക്കും ഉണ്ടാകുന്ന ഒരു പ്രശ്നമാണ് മുഖത്തുണ്ടാകുന്ന കരിവാളിപ്പ് അതുപോലെതന്നെ ചെറിയ കുരുക്കൾ ഉണ്ടാവുക.. ആളുകളെ ഏറ്റവും കൂടുതൽ ബുദ്ധിമുട്ടിക്കുന്ന അല്ലെങ്കിൽ വിഷമിപ്പിക്കുന്ന ഒരു കാര്യമാണ് കരിമംഗല്യം എന്ന് പറയുന്നത്.. ഈയൊരു കരുവാളിപ്പ് നമ്മുടെ മുഖത്തെ ആകെ വികൃതമാക്കി മാറ്റുന്നു.. മോഡേൺ മെഡിസിനിൽ അതിനെ മെലാസ്മ എന്നാണ് പറയുന്നത്..

അപ്പോൾ ഈ ഒരു കരിമംഗല്യം എന്നുള്ള പ്രശ്നം നമ്മുടെ വീട്ടിലുള്ള ഹോം റെമഡി ഉപയോഗിച്ചുകൊണ്ട് എങ്ങനെ പരിഹരിക്കാൻ സാധിക്കും.. ഇനി അതുകൊണ്ട് മാറ്റിയെടുക്കാൻ കഴിഞ്ഞില്ലെങ്കിൽ അതിന് മറ്റ് എന്തെല്ലാം സപ്ലിമെന്റുകൾ ഉണ്ട്.. അതുമാത്രമല്ല എന്തെല്ലാം ട്രീറ്റ്മെൻറ് ഓപ്ഷനുകളാണ് ഈ ഒരു കരിമംഗല്യം പ്രശ്നത്തിന് വേണ്ടി ഉള്ളത് എന്നുള്ളതിനെ കുറിച്ച് ഒക്കെ നമുക്ക് ഇന്ന് വളരെ വിശദമായി തന്നെ ഈ വീഡിയോയിലൂടെ പരിശോധിക്കാം.. ഇതിൽ ആദ്യം തന്നെ ചെയ്യേണ്ട ഒരു പ്രധാനപ്പെട്ട കാര്യം മുഖം എപ്പോഴും ക്ലീൻ ആയി സൂക്ഷിക്കുക എന്നുള്ളതാണ്..

പൊടിപടലങ്ങൾ അതുപോലെ മറ്റു മലിനമായ പുക.. തുടങ്ങിയവയൊക്കെ നമ്മുടെ മുഖത്തിന്റെ ചർമ്മത്തെ അതുപോലെ ശരീരത്തിന്റെ ചർമ്മത്തെ ഒക്കെ വളരെ മോശമായി തന്നെ ബാധിക്കുന്നു.. അതുപോലെ മറ്റൊരു പ്രധാന ഘടകമാണ് നമ്മുടെ സ്ട്രസ്സ് ഫാക്ടർ എന്ന് പറയുന്നത്.. മനസ്സും ശരീരവും തമ്മിൽ ബന്ധപ്പെട്ടു കിടക്കുകയാണ് പരസ്പരം എന്നൊക്കെ അറിയാമെങ്കിലും പലപ്പോഴും നമ്മൾ ആ കാര്യങ്ങൾ മറന്നു പോകും.. നല്ല ഉറക്കം ലഭിച്ചില്ലെങ്കിലും നമ്മുടെ ജോലിയിൽ ഉണ്ടാകുന്ന മാനസിക സമ്മർദ്ദങ്ങളും ടെൻഷനുകളും ഒക്കെ നമ്മുടെ മുഖത്തിലെ പുഞ്ചിരി മാറ്റി കളയാനും കരുവാളിപ്പ് മാറ്റിക്കളയാനും സാധ്യതയുണ്ട്.. കൂടുതൽ വിശദമായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക….