തന്റെ മകളുടെ മോശമായ വീഡിയോ എടുത്ത യുവാവിനെതിരെ ഈ അച്ഛൻ ചെയ്തത് കണ്ടോ…

ഡ്രൈവർ രാഘവൻ നായർ മുറ്റത്ത് കിടക്കുന്ന കാർ കഴുകി ഇടുന്നത് കണ്ടിട്ടാണ് രമ ഉമ്മറത്തേക്ക് വന്നത്.. അയാളെ കണ്ടതും അവൾ മുഖം ചുളിച്ചു.. കയ്യിൽ ഉണ്ടായിരുന്ന ചായ സേതുവേട്ടന് മുന്നിൽ നീട്ടിക്കൊണ്ട് ശബ്ദം താഴ്ത്തി പറഞ്ഞു ഇന്ന് ഒന്നാം തീയതി ആയിട്ട് ഈ മാരണത്തെ ആണല്ലോ കണി കണ്ടത്.. ഈ ദുഷഗുനത്തെ ആരാണ് വീട്ടിൽ വിളിച്ചു കയറ്റിയത്.. ഞാൻ ഇന്നലെ ആ വിലാസിനിയോട് വരാൻ പറഞ്ഞതാണ്.. പത്രത്താളുകളിൽ മുഖം പൂഴ്ത്തി ഇരിക്കുന്നു സേതുമാധവൻ മുഖമുയർത്തി അവളെ നോക്കി ഒന്ന് ചിരിച്ചു.. വിലാസിനി കുന്നത്തെ ഷണ്മുഖന്റെ ഭാര്യ വിലാസിനി ആണോ..

അതെ അവൾ തന്നെ.. കൊള്ളാം പറ്റിയ ആളെയാണ് വീട്ടിൽ വിളിച്ചു കയറ്റുന്നത്.. പത്രത്തിലെ ഒരു തലക്കെട്ട് വായിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുന്നതിനിടയിൽ സമാനതയുള്ള ഭാര്യയുടെ ആ സംഭാഷണത്തിൽ ചിരിച്ചുകൊണ്ട് അയാൾ മറുപടി പറഞ്ഞു.. ഏട്ടൻ ചിരിച്ചതിന്റെ കാരണം രമ തിരിച്ചറിഞ്ഞിരുന്നു.. ചേട്ടൻറെ തോളിൽ തോണ്ടി കൊണ്ട് അവൾ പറഞ്ഞു ഇങ്ങോട്ട് നോക്കിക്കേ അധികം ചിരിക്കണ്ട നമ്മുടെ മോൾ കൊച്ചു കുട്ടിയല്ല എല്ലാം മനസ്സിലാക്കാനും തിരിച്ചറിയാനും ഉള്ള ബുദ്ധിയുള്ള കുട്ടിയാണ്.. അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഇത്തരത്തിലുള്ള തമാശകൾ വിളമ്പാൻ നിൽക്കണ്ട..

രാവിലെ ഉള്ള തന്റെ ഫലിതം ഫലിച്ചില്ല എന്ന് തോന്നുന്നു.. സേതുമാധവൻ ഉടനെ തന്നെ വിഷയം മാറ്റാൻ ശ്രമിച്ചു.. രമേ ഞാൻ പറഞ്ഞു വന്നത് അത് അല്ല.. നീ എന്നെ തെറ്റിദ്ധരിച്ചതാണ്.. ഈ 21 നൂറ്റാണ്ടിലും അന്ധവിശ്വാസങ്ങൾ കൊണ്ട് നടക്കുന്നു എന്ന് ഓർത്തുകൊണ്ട് ചിരിച്ചു പോയതാണ്.. അത് ഏട്ടന് വെറുതെ തോന്നുന്നതാണ് കാരണം ചിലർ ഒന്നാം തീയതി വീട്ടിൽ കയറിയാൽ ആ മാസം തന്നെ പോക്കാണ്.. രാഘവേട്ടൻ കയറി കഴിഞ്ഞാൽ ആ മാസം എന്തെങ്കിലും ഒരു കുഴപ്പം വരും.. അതിന് ഇത്രമാത്രം പ്രകോപിതൻ ആകാൻ മാത്രം എന്താണ് ഇവിടെ ഉണ്ടായത്.. എന്താണ് ഉണ്ടായത് എന്നോ അപ്പോൾ സേതുവേട്ടൻ എല്ലാം മറന്നോ.. കൂടുതൽ വിശദമായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക….