ഈ ഒരു കർമ്മം ചെയ്താൽ വെറും മൂന്നുദിവസം കൊണ്ട് നിങ്ങൾക്ക് ആരെയും വശീകരിക്കാം..

വളരെയേറെ ഗുണകരമായ ഒരു വശീകരണ മാന്ത്രിക താന്ത്രിക വിദ്യയെ കുറിച്ചാണ് ഇന്നത്തെ വീഡിയോയിലൂടെ പറയാൻ പോകുന്നത്.. ഇത് ഉപയോഗിച്ച് നമുക്ക് ആരെ വേണമെങ്കിലും വശീകരിക്കാവുന്നതാണ് അതുപോലെതന്നെ വരുതിയിൽ നിർത്താം.. നമ്മൾ ആഗ്രഹിക്കുന്ന കാര്യങ്ങൾ എല്ലാം തന്നെ നേടിയെടുക്കുവാൻ വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ സാധ്യമാകുന്ന ഒരു വശീകരണ രീതിയാണ് ഇത്.. ഇത് ചെയ്താൽ തീർച്ചയായും നമ്മൾ ആരെയാണോ വശീകരിക്കേണ്ടത് ആ വ്യക്തിയെ നല്ലപോലെ വശീകരിച്ച് നമ്മുടെ ആവശ്യങ്ങളെല്ലാം തന്നെ നിറവേറ്റാൻ സാധ്യമാകുന്ന ഒരു താന്ത്രിക മാന്ത്രിക വശീകരണ വിദ്യ ആണ് ഇത്..

ഇത് ചെയ്യേണ്ട ദിവസങ്ങൾ എന്ന് പറയുന്നത് ചൊവ്വ ബുധൻ വെള്ളി എന്നീ ദിവസങ്ങളാണ് ഏറ്റവും ഉത്തമം.. അതുപോലെതന്നെ ഈയൊരു കർമ്മം ആർക്ക് വേണമെങ്കിലും ചെയ്യാവുന്നതാണ്.. താന്ത്രിക വിദ്യകൾ ഉപയോഗിച്ചുകൊണ്ട് ഇത്തരം കർമ്മങ്ങൾ ചെയ്യുമ്പോൾ അത് ഗുണത്തിന് വേണ്ടി മാത്രം ചെയ്യുക. അങ്ങനെ ചെയ്താൽ മാത്രമേ അതിൻറെ നല്ല ഗുണങ്ങൾ അല്ലെങ്കിൽ പ്രയോജനങ്ങൾ നമുക്ക് ലഭിക്കുകയുള്ളൂ.. അപ്പോൾ ഈ ഒരു കർമ്മം ചെയ്യാനായിട്ട് നമുക്ക് ആവശ്യമായ വേണ്ടത് 5 ഗ്രാമ്പു ആണ്..

അഞ്ചു ഗ്രാമ്പുവും അതുപോലെതന്നെ ഒരു വെള്ള പേപ്പറിൽ എടുക്കുക അതിനുശേഷം ഈ അഞ്ച് ഗ്രാമ്പൂ നമ്മുടെ മനുഷ്യ ശരീരത്തിലെ വിയർക്കുന്ന ഏതെങ്കിലും ഒരു ഭാഗത്ത് വയ്ക്കുക.. അതായത് നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ വിയർക്കുന്ന ഭാഗത്ത് ഈ ഗ്രാമ്പൂ അടങ്ങിയ പേപ്പർ വയ്ക്കുക.. അങ്ങനെ തുടർച്ചയായി മൂന്ന് ദിവസം ഈ സാധനം ആ ഭാഗത്ത് തന്നെ ഉണ്ടാവണം.. മൂന്ന് ദിവസം കഴിഞ്ഞതിനുശേഷം നമുക്ക് ആരെയാണ് വശീകരിക്കേണ്ടത് നമ്മൾ ആരെയാണോ മനസ്സിൽ സങ്കൽപ്പിച്ചത് ആ ആൾക്ക് ഈ ഗ്രാമ്പു നല്ലപോലെ പൊടിച്ചശേഷം പാലിൽ ചേർത്ത് അയാൾക്ക് നൽകുക.. കൂടുതൽ വിശദമായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക….