നേഴ്സുകാരിയായ ഭാര്യയെ ജോലിയുടെ പേരിൽ അവഗണിച്ച ഭർത്താവിന് സംഭവിച്ചത് കണ്ടോ…

നീ ഇന്നുമുതൽ നിലത്ത് കിടന്നാൽ മതി.. കുറച്ചുകാലത്തേക്ക് നമ്മളും ഒരു അകലം പാലിക്കുന്നത് നല്ലതാണ്.. ആദ്യായിട്ട് തമാശ പറഞ്ഞതാണ് എന്നാണ് അവൾ ആദ്യം കരുതിയത്.. പക്ഷേ കട്ടിലിൽ കിടന്നിരുന്ന ബെഡ്ഷീറ്റും തലയിണയും എടുത്ത് നിലത്തേക്ക് ഇട്ടപ്പോഴാണ് നീലിമ ശരിക്കും ഞെട്ടിയത്.. ആദിയേട്ടാ അതിനു ഞാൻ ഡ്യൂട്ടി കഴിഞ്ഞ് 14 ദിവസത്തെ ക്വാറന്റൈൻ കഴിഞ്ഞ് ആണ് വന്നിരിക്കുന്നത്.. എന്നു പറഞ്ഞാൽ കാര്യമുണ്ടോ ചിലർക്ക് 28 ദിവസം കഴിഞ്ഞാലേ രോഗലക്ഷണങ്ങൾ പുറത്ത് കാണിക്കുകയുള്ളൂ.. നീ ഒരു നേഴ്സ് അല്ലേ നിനക്ക് പ്രത്യേകം പറഞ്ഞു തരേണ്ട കാര്യമില്ലല്ലോ.. എന്നുവച്ചാൽ ഞാൻ ഇങ്ങോട്ട് വരാൻ പാടില്ലായിരുന്നു എന്ന് ആണോ ആദി ഏട്ടൻ പറഞ്ഞു വന്നത്.. നീലിമയ്ക്ക് സങ്കടം വരുന്നുണ്ടായിരുന്നു..

അതായിരുന്നു നല്ലത്.. ഇവിടെ പ്രായമായ അമ്മയും മൂന്നു വയസ്സുള്ള നമ്മുടെ മകളും ഉള്ളതല്ലേ.. നീ കുറച്ചുനാൾ ഇങ്ങോട്ട് വന്നില്ലെങ്കിലും ഒന്നും സംഭവിക്കാൻ പോകുന്നില്ല ല്ലോ.. ഡ്യൂട്ടി കഴിഞ്ഞ് ഏഴാം ദിവസം ഹോസ്പിറ്റലിൽ തന്നെ ക്വാറന്റൈനിൽ കഴിഞ്ഞ് ഞാൻ ഒഴികെയുള്ള ബാക്കി എല്ലാവരും വീട്ടിൽ പോയിട്ടും ഞാൻ പിന്നെയും ഒരു ഏഴ് ദിവസം അവിടെത്തന്നെ കടിച്ചുപിടിച്ച് തന്നെ കഴിഞ്ഞത് നിങ്ങൾ എല്ലാവരുടെയും ആരോഗ്യത്തെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ ചിന്തിച്ചിട്ട് തന്നെയാണ്.. ഇനിയും എന്റെ മോളെയും ആദി ഏട്ടനെയും കാണാതെ ഇരിക്കാൻ കഴിയാത്തതുകൊണ്ടാണ് അടുത്ത ഡ്യൂട്ടിക്ക് കയറുന്നതിനു മുൻപ് രണ്ടുദിവസത്തേക്ക് ആണെങ്കിലും നിങ്ങളുടെ കൂടെ രണ്ടു ദിവസമെങ്കിലും സന്തോഷത്തോടെ കഴിയാം എന്ന് കരുതി ഇങ്ങോട്ട് വന്നത്..

ഹോ അവളുടെ ഒരു സെന്റിമെന്റ് റൊമാൻസും.. ഇതൊന്നും പ്രകടിപ്പിക്കേണ്ട സമയം അല്ല ഇത്.. ഞാൻ അപ്പോഴേ അമ്മയോട് പറഞ്ഞതാണ് സകല രോഗികളോട് ഇടപഴകുന്ന നേഴ്സുമാരെ ഒന്നും എനിക്ക് കല്യാണം കഴിക്കേണ്ട എന്ന്.. അപ്പോൾ അമ്മയ്ക്ക് ആയിരുന്നു അന്ന് നിർബന്ധം വിധവയായ സ്വന്തം കൂട്ടുകാരിയോട് തോന്നിയ അനുകമ്പ കാരണമാണ് നിന്നെ ഞാൻ കല്യാണം കഴിക്കേണ്ടി വന്നത്.. കൂടുതൽ വിശദമായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക….