നിറവും സൗന്ദര്യം ഇല്ലാത്തതിന്റെ പേരിൽ കളിയാക്കിയവരെല്ലാം പിന്നീട് അവളുടെ വളർച്ച കണ്ട് ഞെട്ടി..

അച്ഛമ്മ മരിച്ചു എന്ന് അച്ഛൻ വിളിച്ചു പറഞ്ഞപ്പോൾ അമ്മയോടുള്ള വെറുപ്പ് കൊണ്ട് നിറഞ്ഞ മനസ്സ് സന്തോഷത്താൽ തുള്ളിച്ചാടുകയായിരുന്നു.. നീ എപ്പോൾ പുറപ്പെടും മോളെ.. കാശിയും മക്കളും കൂടെ വരുമോ.. ഞാൻ വരുന്നില്ല അച്ഛാ എനിക്ക് അവരുടെ മുഖം അങ്ങനെ പോലും കാണാൻ ആഗ്രഹമില്ല.. മോളെ കഴിഞ്ഞതൊക്കെ കഴിഞ്ഞില്ലേ വർഷം ഇത്രയും കടന്നുപോയിട്ടും മോൾ ഇതുവരെയും ഒന്നും മറന്നില്ലെ.. മറക്കാനോ.. അതെല്ലാം മറക്കണമെങ്കിൽ ഞാൻ മരിക്കണം അച്ഛാ.. കൊച്ചച്ചന്റെ മക്കളെല്ലാം വരുന്നുണ്ടോ അച്ഛാ.. പിന്നെ വരാതിരിക്കുമോ അച്ഛമ്മയ്ക്ക് എന്നും ഇഷ്ടപ്പെട്ട കൊച്ചുമക്കൾ അല്ലേ.. അതുകൊണ്ട് വരാതിരിക്കില്ല അച്ഛൻ എന്നും ഇഷ്ടപ്പെട്ട കൊച്ചുമക്കൾ അവർ അല്ലേ.. നീ വരുന്നുണ്ടെങ്കിൽ കാശിയെയും മക്കളെയും കൂട്ടിയിട്ട് വരു..

ഇനി ഒരു കാഴ്ച ഇല്ല ഇത് അവസാനത്തെ ആണ്.. അമ്മ സുഖമില്ലാതെ കിടന്നപ്പോഴും നീ ഒന്ന് വന്ന് കണ്ടില്ലല്ലോ.. അവസാനം നിമിഷം നിന്നെ ഒന്ന് കാണണമെന്ന് ഒരുപാട് ആഗ്രഹിച്ചിരുന്നു.. എനിക്ക് അവരെ കാണണ്ട. എന്തായാലും നിൻറെ ഇഷ്ടംപോലെ തന്നെ ചെയ്യു ഞാൻ നിർബന്ധിക്കുന്നില്ല.. എന്നെ നിർബന്ധിച്ച് അവിടെ വരുത്താൻ അച്ഛനും കഴിയില്ല.. അവൾ ദേഷ്യത്തോടെ കൂടി ഫോൺ കട്ട് ചെയ്തു.. കുറച്ചുനേരം ഫോണിലെ ഡിസ്പ്ലേയിലേക്ക് നോക്കി നിന്നു.. എന്തൊക്കെയോ ചിന്തകൾ ശിവാനിയുടെ മനസ്സിൽ കൂടെ കടന്നുപോയി.. ആരായിരുന്നു അത് കാശിയുടെ ചോദ്യം കേട്ട് ശിവാനി തല ഉയർത്തി നോക്കി.. അച്ഛനാണ് വിളിച്ചത്. ആ തള്ള ചത്തു എന്ന്.. അതുകൊണ്ട് അവിടേക്ക് വരുന്നുണ്ടോ എന്ന് അറിയാൻ വേണ്ടി വിളിച്ചതാണ്..

അങ്ങനെയൊന്നും പറയരുത് ശിവാനി നിൻറെ അച്ഛമ്മയാണ് അത്.. തള്ള അല്ല അവർ യക്ഷിയാണ്.. ദുഷ്ടയായ ഒരു രാക്ഷസ യക്ഷി.. ശിവാനി മരിച്ച് തലയ്ക്ക് മുകളിൽ നിൽക്കുന്ന ഒരു വ്യക്തിയെക്കുറിച്ചാണ് നീ ഇങ്ങനെയൊക്കെ പറയുന്നത്.. ഞാൻ ഒന്നും പറയുന്നില്ല ശിവാനി തന്റെ മുറിയിലെ ബെഡിലേക്ക് പോയി ഇരുന്നു.. എന്നിട്ടും മുറിയിൽ ഫ്രെയിം ചെയ്തു വച്ചിരിക്കുന്ന തൻറെ അമ്മയുടെ ഫോട്ടോ എടുത്തു നോക്കി.. കൂടുതൽ വിശദമായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക….