ആദ്യരാത്രിയിൽ ഭാര്യയെ ഞെട്ടിക്കാൻ നോക്കിയ ഭർത്താവിന് സംഭവിച്ചത് കണ്ടോ…

അതിൽ പറയുന്നതുപോലെ ഒക്കെ വേണോ ഷുക്കൂർ.. നിൻറെ ആദ്യ രാത്രിയാണ്.. ഒന്ന് പാളിയാൽ പിന്നെ കയ്യിൽ നിന്ന് പോകും പറഞ്ഞേക്കാം.. ഷമീറിന്റെ ചോദ്യം കേട്ടപ്പോൾ അവന് നേരെ ഒരായിരം പുച്ഛം വാരി വിതറി ഞാനൊന്ന് ചിരിച്ചു.. പാളാനോ അതും എൻറെ കയ്യിൽ നിന്ന്.. എടാ ഉണക്ക ചുള്ളികളെ ഇത് കുട്ടി അലിയുടെ മകൻ ഷുക്കൂർ ആണ്.. അതുകൊണ്ടുതന്നെ നിങ്ങൾ അക്കാര്യം ഓർത്ത് കൂടുതൽ ടെൻഷൻ ആവേണ്ട കാര്യമില്ല.. നിങ്ങൾ ആദ്യം പറഞ്ഞതുപോലെ സംഗതി ഒപ്പിക്ക്.. പിന്നെ പുറമേ കണ്ടാൽ അത് കള്ളല്ല എന്ന് പറയരുത് കുപ്പി അത്രയ്ക്ക് പെർഫെക്റ്റ് ആവണം ഓക്കേ.. അതൊക്കെ ഞങ്ങൾ ഏറ്റു..

മനോജേട്ടന്റെ കടയുടെ പുറകിൽ പോയാൽ അവിടെ നിറയെ കള്ളിന്റെ കുട്ടികൾ കിട്ടും.. അത് എടുത്ത് കഴുകി കുറച്ചു ഒഴിക്കാൻ വലിയ പണി ഒന്നുമില്ല.. പക്ഷേ… എന്താണ് ഒരുപക്ഷേ.. സംഗതി വല്ലതും പാളി കഴിഞ്ഞാൽ ഞങ്ങളുടെ പേര് ഒരിക്കലും പുറത്ത് മിണ്ടി പോകരുത്.. ഇല്ല ഇത് ഷുക്കൂറിന്റെ വാക്ക് ആണ്.. വാക്കാണ് ഏറ്റവും വലിയ സത്യം.. എൻറെ റൂമിലേക്ക് ആ കുപ്പി എത്തിക്കുന്നത് വേറെ ആരും ഒരിക്കലും അറിയരുത്.. ഇല്ല അക്കാര്യം ഞങ്ങൾ ഏറ്റു അതും പറഞ്ഞുകൊണ്ട് അവർ പോയി..

ആദ്യമായി കൂട്ടുകാരെ ഓർത്തപ്പോൾ എനിക്ക് അഭിമാനം തോന്നുന്നു.. ഞാനൊന്ന് ശ്വാസം മേലേക്ക് എടുത്ത് തല ഉയർത്തിനിന്നു ഇന്നാണ് എൻറെ കല്യാണം.. വലിയ ആർഭാടങ്ങൾ ഒക്കെ ഉണ്ടായിരുന്നു.. എല്ലാവരും കല്യാണം കഴിഞ്ഞ് പോയപ്പോൾ വീട്ടിൽ ഇപ്പോൾ ഞങ്ങൾ വീട്ടുകാർ മാത്രമായി..

പിന്നീട് ആദ്യരാത്രിയെ കുറിച്ച് ഓർത്തപ്പോൾ എന്റെ ചുണ്ടിൽ ഒരു കള്ള പുഞ്ചിരി വിടർന്നു.. പക്ഷേ എനിക്കൊരു ആദ്യ രാത്രി എന്റെ ജീവിതത്തിൽ ഉണ്ടെങ്കിൽ അത് ഉമൈസിന്റെ കഥയിലെ ആദ്യരാത്രി പോലെ ആവണമെന്ന് ആ കഥ വായിച്ചപ്പോൾ തന്നെ ഞാൻ മനസ്സിൽ ഉറപ്പിച്ചതാണ്.. അതുകൊണ്ടാണ് നിക്കാഹ് കഴിഞ്ഞിട്ട് പോലും എന്റെ ഭാര്യ സുമിയോട് ഞാൻ ഫോണിൽ കൂടി ഒന്നും മിണ്ടാതെ ഇരുന്നത്.. സംഗതി വളരെ സിമ്പിൾ ആണ് പക്ഷേ ഭയങ്കര പവർഫുൾ ആണ്.. കൂടുതൽ വിശദമായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക…