ഗൾഫിലേക്ക് പോകുന്നതിനു മുൻപ് ഭാര്യക്കായി ഭർത്താവ് കൊടുത്ത സർപ്രൈസ് ഗിഫ്റ്റ് കണ്ടോ….

ഉറക്കത്തിൽ നിന്ന് നേരെ അവൻ എഴുന്നേറ്റപ്പോൾ നോക്കിയത് കലണ്ടറിലേക്ക് ആണ്.. ഗൾഫിലേക്ക് ജോലിക്കായി പോകാൻ ഇനി വിരലിൽ എണ്ണാവുന്ന ദിവസങ്ങൾ മാത്രമേ ഉള്ളൂ.. അവൻ കട്ടിലിൽ കിടന്നുറങ്ങുന്ന ഭാര്യയെ നോക്കി പറഞ്ഞു.. ഞാൻ നിന്നെ ഒരുപാട് മിസ്സ് ചെയ്യുന്നു പെണ്ണേ.. അവനു അവൻ്റെ ഭാര്യയെ അത്രയേറെ ഇഷ്ട്ടം ആയിരുന്നു.. അവൻ അവൾക്കായി പല സർപ്രൈസ് ഗിഫ്റ്റുകളും കൊടുത്തിട്ടുണ്ട്.. അവൻ മനസ്സിൽ വിചാരിച്ചു ഇനി ഗൾഫിൽ പോയാൽ എന്നാണ് തിരിച്ചു വരിക.. ഇനി തന്റെ ഉമ്മയെയും ഭാര്യയെയും ഒക്കെ ഒരിക്കൽ കൂടി കാണാൻ ഭാഗ്യം കിട്ടുമോ..

മനസ്സിൽ അങ്ങനെ പല ചിന്തകളും കടന്നുകൂടി.. അങ്ങനെ അവസാനം അവൻ തീരുമാനിച്ചു ഭാര്യയ്ക്ക് ഒരു സർപ്രൈസ് ഗിഫ്റ്റ് കൊടുത്തിട്ട് ഗൾഫിലേക്ക് പോകാം എന്ന്.. അന്ന് വൈകിട്ട് തന്നെ ഭാര്യയെയും കുട്ടി പാറപ്പിള്ളി പാലത്തിലേക്ക് പോയി.. അവിടെ കാറ്റു കൊണ്ട് നിൽക്കുമ്പോൾ അവൻ അവളോട് ചോദിച്ചു നമുക്ക് നാളെ കറങ്ങാൻ പോയാലോ.. അത് കേട്ടതും അവളുടെ മുഖത്തെ ഒരു സന്തോഷം കാണണം തന്നെയായിരുന്നു.. അവൾ പെട്ടെന്ന് തന്നെ പറഞ്ഞു പോകാം..

അവൾ ചോദിച്ചു എങ്ങോട്ടാണ് പോകുന്നത് എന്ന്.. നമുക്ക് അതിരപ്പിള്ളി പോവാം എന്ന് പറഞ്ഞു.. സത്യം പറഞ്ഞാൽ അവൻറെ മനസ്സിലുള്ള പ്ലാൻ അവിടെ പോകാൻ അല്ലായിരുന്നു.. അവൻ അവൾ അറിയാതെ തിരുവനന്തപുരത്തേക്ക് രണ്ട് ഫ്ലൈറ്റ് ബുക്ക് ചെയ്തു.. പിറ്റേന്ന് രാവിലെ കുളിച്ച് റെഡിയായി അതിരപ്പിള്ളിക്ക് പോവുകയാണ് എന്ന് പറഞ്ഞ് ഇറങ്ങി.. പകുതി ദൂരം എത്തിയപ്പോൾ അവൻ പറഞ്ഞു നെടുമ്പാശ്ശേരിയിൽ ഒരു പുതിയ സംവിധാനം വന്നിട്ടുണ്ട്.. നേരത്തെ ആളുകൾക്ക് വിമാനം പൊങ്ങുന്നത് മാത്രമേ കാണാൻ സൗകര്യം ഉണ്ടായിരുന്നുള്ളൂ.. ഇപ്പോൾ ടിക്കറ്റ് കൊടുത്ത് വിമാനത്തിൽ കയറി ഒരു റൗണ്ട് അടിപ്പിക്കും.. അവൾ അത് കേട്ടതും ചാടിക്കയറി പറഞ്ഞു ഇക്ക നമുക്ക് പോകാം.. കൂടുതൽ വിശദമായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക…