എന്നും തന്റെ ചേച്ചിയെ അവളുടെ ഭർത്താവ് ഉപദ്രവിക്കുന്നത് കണ്ട് ഈ അനിയൻ ചെയ്തത് കണ്ടോ…

ഞാനെൻറെ ഭാര്യയെ ചിലപ്പോൾ തല്ലും അല്ലെങ്കിൽ തലോടും അത് എൻറെ ഇഷ്ടമാണ്.. ഇവൾ നിൻറെ ഭാര്യ ഒന്നുമല്ലല്ലോ നിനക്ക് ഇത്രയും സഹതാപം തോന്നാൻ.. അത്രയ്ക്ക് സങ്കടവും സഹതാപവും തോന്നുന്നുണ്ടെങ്കിൽ നീ കൊണ്ടുപോയി അവളെ നിൻറെ കൂടെ പൊറുപ്പിചോ.. അതാകുമ്പോൾ ഇടവും വലവും കിടക്കാൻ ഓരോന്ന് ആകുമല്ലോ.. അയൽപക്കത്തെ അടിയും ബഹളവും കണ്ട് ഇടപെടാൻ വേണ്ടി ചെന്ന് ആനന്ദിന്റെ മുഖത്ത് അടിച്ചത് പോലെ ആയിരുന്നു ഷിബുവിന്റെ മറുപടി.. പല ദിവസങ്ങളിലും ഷിബു ഭാര്യയായ പ്രഭയെ അടിച്ച് തല്ലിക്കൊല്ലുന്നത് കാണാറുണ്ട് എങ്കിലും ഷിബുവിനെ പേടിച്ച് ആരും അങ്ങോട്ട് പോകാറില്ല.. കാരണം അങ്ങോട്ട് ചെന്നാൽ ഉള്ള അവസ്ഥ ഇതാണല്ലോ..

അപ്പോൾ പിന്നെ എല്ലാവരും കണ്ടു രസിച്ച അങ്ങനെ നിൽക്കും.. ആ പെണ്ണിൻറെ ഒരു ഗതികേട് എന്ന് പറഞ്ഞ് മൂക്കത്ത് വിരൽ വയ്ക്കുന്നവർ തന്നെ പറയാറുണ്ട് ഇങ്ങനെ ഇവൻറെ തല്ല് വാങ്ങി നിൽക്കാതെ അവൾക്ക് അവളുടെ വീട്ടിൽ പോയിക്കൂടെ എന്ന്.. പറയുന്നവർക്ക് എന്തും പറയാലോ.. കെട്ടിയോന്റെ തല്ലും കൊണ്ട് സ്വന്തം വീട്ടിലേക്ക് മുഖവും വീർപ്പിച്ചുകൊണ്ട് പോയാലുള്ള അവസ്ഥ പ്രഭയ്ക്ക് നല്ലപോലെ അറിയാം.. വരവ് കാണുമ്പോഴേ അമ്മ ഒന്ന് ഇരുത്തി മൂളും.. അനിയൻ ആണെങ്കിൽ വല്ലതും എടുത്ത് കഴിക്ക് എന്ന് മയമില്ലാത്ത ഒരു വാക്കിൽ പറഞ്ഞു കൊണ്ടുപോകും..

അനിയത്തിമാരായി എനിക്ക് താഴെ രണ്ട് ആൾ കൂടി ഉള്ളതുകൊണ്ട് അമ്മയ്ക്ക് മൂത്ത മകളെ വീട്ടിൽ നിർത്താൻ പേടി.. നീ ഇങ്ങനെ അവൻ നുള്ളി അല്ലെങ്കിൽ പിച്ചി എന്നൊക്കെ പറഞ്ഞു ഇങ്ങനെ ഇടയ്ക്കിടയ്ക്ക് ഇവിടേക്ക് വന്നാൽ നാട്ടുകാർ എന്ത് കരുതും.. നിനക്ക് താഴെ ഇനിയും കല്യാണം കഴിക്കാൻ രണ്ടുപേർ കൂടിയുണ്ട് എന്നുള്ള കാര്യം നീ ഓർക്കണം.. അവരെയും കൂടി ഏതെങ്കിലും ഒരുത്തന്റെ കയ്യിൽ ഏൽപ്പിച്ചാൽ എനിക്ക് സമാധാനം ഉള്ളൂ.. നിനക്ക് അറിയാലോ നിന്റെ അനിയൻ ഒരാളുടെ പൈസ കൂടി കിട്ടിയിട്ട് വേണം ഇവിടെ കഴിയാൻ.. അതിൻറെ കൂടെ നീ കൂടെ ആയാൽ…. കൂടുതൽ വിശദമായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക….