ഫോൺ കോൾ വന്നതിനെ തുടർന്ന് പോലീസുകൾ ഭർത്താവ് മരിച്ച യുവതിയുടെ വീട്ടിലേക്ക് വന്നപ്പോൾ അവിടെത്തെ കാഴ്ച കണ്ട് ഞെട്ടിപ്പോയി..

കയ്യിൽ ചുരുട്ടി വെച്ച ന്യൂസ് പേപ്പറിന്റെ ഉള്ളിൽ ഒരു കുപ്പിയും ആയിട്ടാണ് വനിതയുടെ വീടിൻറെ പടി കയറി രാജേഷ് വന്നത്.. അയാൾ അവിടേക്ക് കയറി വരുമ്പോൾ വീടിൻറെ ചുറ്റുപാടും ഒന്ന് നല്ലപോലെ നിരീക്ഷിച്ചു.. അതിനുശേഷം അവിടെ ഒരാളും ഇല്ല എന്ന് ഉറപ്പുവരുത്തി.. ശേഷം വീടിനുള്ളിലേക്ക് പതിയെ കയറി.. വീടിനുള്ളിൽ യാതൊരു ആളെ അനക്കവും ഇല്ലാത്തതുകൊണ്ട് തന്നെ രാജേഷ് നേരെ പിൻവശത്തേക്ക് ചെന്നു.. കുത്തി മറച്ച ഓലപ്പുരയിൽ നിന്നും വെള്ളം വീഴുന്ന ശബ്ദം കേൾക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു.. അപ്പോൾ അയാൾക്ക് മനസ്സിലായി അവിടെ ആരോ നിന്ന് കുളിക്കുകയാണ് എന്നുള്ളത്..

രാജേഷ് പതിയെ ഓലപ്പുരയുടെ മറാമാറ്റി.. അപ്പോൾ വനിത അവിടെ കുളിക്കുക ആയിരുന്നു.. ഒരു ഇരുണ്ട നിറം ആണ് അവൾക്ക്… മേലെ ഒന്നും മറച്ചിട്ടില്ല.. ഇരുണ്ട നിറം ആണ് എങ്കിലും അവളുടെ ശരീരവടിവ് ആരെയും ഒന്നും നോക്കാൻ പ്രേരിപ്പിക്കണം.. രാജേഷ് പതിയെ ഡോർ മാറ്റി അകത്തേക്ക് കയറി.. അവൻ വരുന്നതുകൊണ്ട് വനിത ഒരു പ്രത്യേക നോട്ടം അവനിലേക്ക് നോക്കി.. അവന്റെ കയ്യിലുള്ള ന്യൂസ് പേപ്പർ പൊതി താഴെ വെച്ചു..

അവൻ കൂടുതൽ ആവശ്യത്തോടുകൂടി അവളെ കടന്നു പിടിച്ചു.. അവൻറെ കൈകളുടെ ചലനങ്ങൾ പോകുന്നതുകൊണ്ട് അവരുടെ മുഖത്ത് പലവിധ ഭാവങ്ങളും ഉണ്ടായി..നിമിഷ നേരം കൊണ്ട് തന്നെ ഇരുവരും വികാരഭരിതരായി.. അങ്ങനെ കുളി മതിയാക്കി അവളെയും കൊണ്ട് രാജേഷ് വീടിനുള്ളിലേക്ക് പോയി.. നനഞ്ഞ ഡ്രസ്സ് ഒന്ന് മാറ്റാൻ പോലും അനുവദിക്കാതെ അവളെ ചുറ്റി വരിഞ്ഞു അയാള്.. ഇരുവരും കട്ടിലിലേക്ക് വീണു..

അവളുടെ ശരീരത്തിലേക്ക് അവൻ പല തവണ ഉയർന്നു താഴ്ന്നു കൊണ്ട് ഇരുന്നു.. ഒടുവിൽ അവളുടെ വായിലേക്ക് അവൻ കൊണ്ടുവന്നിരുന്ന മദ്യകുപ്പി തുറന്ന് ഒഴിച്ചു കൊടുത്തു.. അതിനുശേഷം വലിയൊരു കൊടുങ്കാറ്റ് പോലെ അവളിലേക്ക് അവൻ പടർന്നു പിടിച്ചു.. രാവിലെ തന്നെ ഫോൺകോൾ വന്നത് കൊണ്ടാണ് എസ് ഐ ശേഖരനും കുറച്ചു കോൺസ്റ്റബിൾ മരം കൂടി വനിതയുടെ വീട്ടിലേക്ക് പോയത്.. പോലീസുകാർ അവിടെ എത്തുമ്പോൾ മുറ്റത്തെല്ലാം കുറച്ച് ആളുകൾ കൂടി നിൽക്കുന്നുണ്ട്.. കൂടുതൽ വിശദമായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക…