തന്റെ മകൻറെ ജീവൻ രക്ഷിക്കാനായി ഈ അമ്മ ചെയ്തത് കണ്ടോ…

അവളുടെ നഗ്നത അവൻ വീണ്ടും വീണ്ടും ആസ്വദിച്ചുകൊണ്ടിരുന്നു.. ഒരു കൊടുങ്കാറ്റ് പോലെ അയാൾ അവളിലേക്ക് പടർന്നു കയറി.. നീയൊരു വല്ലാത്ത പെണ്ണ് തന്നെ.. എൻറെ ഈ ചെറിയ ജീവിതം കൊണ്ട് തന്നെ ഒരുപാട് പെണ്ണുങ്ങളെ അറിഞ്ഞിട്ടുള്ളതാണ് ഞാൻ.. അവരിൽ ആർക്കും ഇല്ലാത്ത എന്തോ ഒന്ന് നിനക്ക് ഉള്ളതുപോലെ..

അയാളുടെ മടുപ്പിക്കുന്ന വാക്കുകളെ നിർവികാരതയോടു കൂടി അവൾ കേട്ടു നിന്നു.. നിന്നെക്കാൾ കൂടുതൽ സൗന്ദര്യവും ശരീരവും ഉള്ള ഒരുപാട് സ്ത്രീകളെ ഞാൻ അനുഭവിച്ചിട്ടുണ്ട്.. പക്ഷേ അവരെക്കൊണ്ട് ഒന്നും എന്നിലെ പുരുഷനെ ഇതുവരെയും തൃപ്തിപ്പെടുത്താൻ കഴിഞ്ഞിട്ടില്ല.. നിൻറെ ആരെയും കൊതിപ്പിക്കുന്ന അദരവും ഈ ശരീരഭാഗങ്ങളും എന്നും ആസ്വദിക്കാൻ ഒരു മോഹം ഉണ്ട്.. അയാൾ ഓരോ കാര്യങ്ങൾ പറയുമ്പോഴും അതെല്ലാം കേട്ടുകൊണ്ട് അവൾ ഒന്നും മറുപടി പറയാതെ മൗനമായി തന്നെ ഇരുന്നു..

ഒരു പാവയെ പോലെ കണ്ണും മിഴിച്ച് ഇരുന്നു.. അയാൾ തന്റെ കാശ് മുതലാക്കാൻ വേണ്ടി തന്നെ കൊണ്ട് കഴിയുന്ന രീതിയിൽ എല്ലാം അവളിലേക്ക് പടർന്ന് കയറിക്കൊണ്ടേയിരുന്നു.. രാത്രിയുടെ ഏതോ ഒരു യാമത്തിൽ കാമകേളികളുടെ പരാക്രമത്തിൽ ക്ഷീണിച്ചുകൊണ്ട് അയാൾ കിടന്നുറങ്ങി.. അപ്പോഴും നീലിമ ഉറങ്ങാതെ നിർവികാരതയോടുകൂടി ഇരുന്നു.. അവളുടെ മനസ്സ് മുഴുവൻ അവളുടെ മകൻ മാത്രമായിരുന്നു.. എസി ഉള്ള ആ നാല് ചുവരുകൾക്ക് ഉള്ളിൽ പോലും അവൾ വിയർത്ത് ഒലിക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു.. അവളുടെ മനസ്സ് കുറ്റബോധം കൊണ്ട് ചുട്ടുപൊള്ളുകയായിരുന്നു..

അയാളുടെ കൈകൾ പതിയെ തൻറെ നഗ്നശരീരത്തിൽ നിന്നും എഴുന്നേറ്റു.. എന്നിട്ട് പതിയെ കണ്ണാടിയുടെ മുൻപിലേക്ക് പോയി നിന്നു.. അവൾ അവളുടെ പ്രതിബിംബത്തിൽ തന്നെ നോക്കി നിന്നു.. അറിയാതെ അവളുടെ കണ്ണുകൾ നിറഞ്ഞൊഴുകാൻ തുടങ്ങി.. അതെ ഞാൻ വലിയ ഒരു തെറ്റ് ചെയ്തിരിക്കുന്നു.. കൂടുതൽ വിശദമായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക…