വേശ്യയുടെ മക്കൾ എന്നു പറഞ്ഞ കളിയാക്കിയ നാട്ടുകാരോട് ഈ മക്കൾ ചെയ്തത് കണ്ടോ…

നാളെ എൻറെ കുട്ടി ഈ സാരി ഉടുക്കണം കേട്ടോ.. ഈ മുല്ലപ്പൂവും വെച്ചോളൂ.. ഞാൻ അവളുടെ കയ്യിലേക്ക് സാരിയും മുല്ലപ്പൂവും വെച്ചുകൊടുത്തു.. അവളുടെ മുഖത്ത് ഒട്ടും സന്തോഷം ഉണ്ടായിരുന്നില്ല.. നീരസം പുറത്തു കാണിക്കാതെ അവൾ അത് എൻറെ കയ്യിൽ നിന്നും വാങ്ങിച്ചു.. പാവം കുട്ടി ഒരുപാട് സ്വപ്നങ്ങൾ അവൾക്കുണ്ട്.. വയസ്സ് 21 മാത്രമേ ആയിട്ടുള്ളൂ.. വിവാഹപ്രായം ആയോ എന്ന് അറിയില്ല.. പക്ഷേ എനിക്ക് അവളെ എത്രനാൾ കാത്തുസൂക്ഷിക്കാൻ കഴിയും..

കുടുംബത്തിനു മൊത്തം ചീത്തപ്പേര് ആണ്.. വേശ്യയുടെ മകൾ അതാണ് നാട്ടുകാർ അവൾക്ക് ഇട്ട ഓമനപേര്.. ആ പേര് ഇട്ടുകൊണ്ട് അവളെ ആരും സ്വീകരിക്കില്ല.. എനിക്ക് ഈ സമൂഹത്തെ പേടിയാണ്.. കാരണം അവളെ ഈ സമൂഹം നശിപ്പിച്ചാലോ.. എത്രയും വേഗം അവളെ നല്ലൊരു സുരക്ഷിതമായ കൈകളിൽ ഏൽപ്പിച്ചിട്ട് എനിക്ക് ഇവിടെ നിന്നും തിരിച്ചു പോകണം.. എനിക്ക് ഓർമ്മവച്ച നാൾ മുതൽ തന്നെ പലരും പലതും അമ്മയെക്കുറിച്ച് പറയുന്നത് കേട്ടിട്ടുണ്ട്..

അനിയത്തി ജനിച്ചപ്പോൾ തന്നെ അച്ഛൻ ഞങ്ങളെ ഉപേക്ഷിച്ചു പോയിരുന്നു.. അവരുടെ പ്രണയ വിവാഹമായിരുന്നു അതുകൊണ്ടുതന്നെ അമ്മയുടെ വീട്ടുകാർ അമ്മയെ ഉപേക്ഷിച്ചു.. അച്ഛൻറെ വീട്ടുകാർ പണക്കാർ ആയിരുന്നു പക്ഷേ അവർ താഴ്ന്ന ജാതിക്കാരി എന്നു പറഞ്ഞ് അമ്മയെ അവിടെ നിന്നും പുറത്താക്കി.. ആദ്യത്തെ ആവേശം കഴിഞ്ഞപ്പോൾ അച്ഛൻ അമ്മയെ ഉപേക്ഷിച്ചുപോയി അതാണ് സത്യം.. ജീവിതത്തിലെ വെല്ലുവിളികൾ ഏറ്റെടുക്കാനുള്ള ധൈര്യം ആ പ്രേമത്തിനു ഉണ്ടായിരുന്നില്ല.. പിന്നീട് അങ്ങോട്ട് അമ്മ ഒരുപാട് കഷ്ടപ്പെട്ടു ഞങ്ങളെ വളർത്തുവാൻ..

അതിൽ സ്വീകരിച്ച മാർഗ്ഗങ്ങളിലൊന്ന് വേശ്യാവൃത്തി ആയിരുന്നു എന്ന് എല്ലാവരും പറയുന്നു.. പക്ഷേ ഇന്നും എനിക്കത് ഒരു സമസ്യ ആണ്.. ഒരിക്കൽപോലും അതിനെക്കുറിച്ച് ഞാൻ അമ്മയോട് ചോദിച്ചിട്ടില്ല.. ആ കണ്ണുകളിലെ ദുഃഖം കാണുമ്പോൾ എന്തോ എനിക്ക് അത് ചോദിക്കാനുള്ള മനസ്സ് വന്നില്ല..

ഏതായാലും എന്നെയും അനിയത്തിയെയും അനാഥാലയത്തിൽ നിർത്തിയിട്ടാണ് അമ്മ പഠിപ്പിച്ചത്.. ഇടയ്ക്കൊക്കെ ഞങ്ങളെ കാണുവാൻ ആയിട്ട് അമ്മ വരാറുണ്ട്.. അപ്പോൾ കൈ നിറയെ പുതിയ വസ്ത്രങ്ങളും പലഹാരങ്ങളും ഉണ്ടാവും.. അവസാനമായി വന്നപ്പോൾ അമ്മ എൻറെ കൈകൾ പിടിച്ചുകൊണ്ട് പൊട്ടിക്കരഞ്ഞു.. അത് കണ്ടപ്പോൾ എന്തിനാണ് എന്നറിയാതെ എന്റെ കണ്ണുകളും അറിയാതെ നിറഞ്ഞ് ഒഴുകുന്നുണ്ടായിരുന്നു… കൂടുതൽ വിശദമായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക…