ആറു വയസ്സുകാരിയായ പെൺകുട്ടിയോട് അടുത്ത വീട്ടിലെ അങ്കിൾ ചെയ്ത കാര്യം കണ്ടോ…

സ്കൂൾ വിട്ടു വരുമ്പോൾ അലീന വലിയൊരു കൺഫ്യൂഷനിൽ ആയിരുന്നു.. ആയിഷ തൊട്ടടുത്ത് ഇരിക്കുന്നതുപോലും അവൾ മറന്നുപോയി.. ഓരോരുത്തരായി ഇറങ്ങിക്കൊണ്ടിരുന്നു.. അവരുടെ സംസാരങ്ങൾ ഒന്നും അവൾ കേൾക്കുന്നുണ്ടോ എന്ന് സംശയമാണ്.. ഇനി അവർ രണ്ടുപേർ മാത്രമേ ബാക്കിയുള്ളൂ ഇറങ്ങുന്നില്ലേ.. സിസ്റ്ററിന്റെ ചോദ്യമാണ് അവരെ ഉണർത്തിയത്.. ഇതുവരെയെ സ്കൂൾ ബസ് ഉള്ളൂ ഇവിടുന്ന് അങ്ങോട്ട് നടക്കണം.. ആയിഷയുടെ വീട് കടന്നുപോകുമ്പോൾ അലീനയ്ക്ക് എന്തോ ഒരു വല്ലായ്മ തോന്നി.. ആയിഷയുടെ വീട് കഴിഞ്ഞ് മൂന്നാമത്തെ വീടാണ് അലീനയുടെത്..

ആയിഷയും അലീനയും ടൗണിലെ തന്നെ പേരുകേട്ട ഇംഗ്ലീഷ് മീഡിയം സ്കൂളിലാണ് പഠിക്കുന്നത്.. ഒന്നാം ക്ലാസ് മുതൽ അവർ ഒരുമിച്ചാണ്.. ഇപ്പോൾ അവർ മൂന്നാം ക്ലാസിൽ എത്തിനിൽക്കുന്നു.. ആയിഷയുടെ ഉപ്പ ഒരു ഡോക്ടറാണ്.. അവളുടെ ഉമ്മ ഹൗസ് വൈഫ് ആണ്.. അലീനയുടെ പപ്പ ലിജോ മാത്യു ആർമിയിൽ ആയിരുന്നു.. ഇപ്പോൾ റിട്ടയേഡ് ആയപ്പോൾ ടൗണിൽ സെക്യൂരിറ്റി സ്ഥാപനം നടത്തുന്നു.. കേരളം ആകെ 10000 സ്റ്റാഫുകൾ ഉണ്ട്.. അമ്മ ജീന ടീച്ചർ ആണ്.. അമ്മ വരാൻ ഇനിയും സമയമെടുക്കും.. നടക്കുമ്പോൾ അലീന മെല്ലെ പാളി നോക്കി.. തൊട്ടടുത്ത വീട്ടിലെ ജോയ് അങ്കിൾ വന്നിട്ടില്ല..

കാർ ഇല്ല പക്ഷേ ആന്റിയുടെ സ്കൂട്ടർ കിടക്കുന്നുണ്ട്.. ആൻറി നേരത്തെ വന്നു കാണും.. അവളുടെ മനസ്സിൽ ഒരു നേരിയ തണുപ്പ് വീണു.. ആൻറിയെ അവൾക്ക് ഇഷ്ടമില്ല.. അവർക്ക് മക്കളില്ല.. അലീനക്ക് ജോയിയെ ആണ് ഏറെ ഇഷ്ടം.. അങ്കിളാണ് ആദ്യം വരാറുള്ളത്.. അമ്മ വരുന്നത് വരെ ജോയ് അവളുടെ കൂടെ കളിച് രസിക്കും.. അയാൾക്ക് ഒരുപാട് കളികൾ അറിയാം.. അറബിക്കഥകളും പഞ്ചതന്ത്ര കഥകളും ഒരുപാട് നാടോടി കഥകളും അറിയാം..

അയാൾ എപ്പോഴും അലീനക്ക് ചോക്ലേറ്റ് കൊടുക്കും.. എൻറെ മോളാണ് എന്ന് എപ്പോഴും ചെവിയിൽ പറയും.. അങ്കിൾ ക്ലീൻ ഷേവ് ആണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഉമ്മ വയ്ക്കുമ്പോൾ പപ്പയുടെ പോലെ മുടി കുത്തില്ല..താൻ ഇപ്പോഴും കൊച്ചു കുട്ടിയാണ് എന്നാണ് അങ്കിളിന്റെ ഭാവം.. മൂന്നാം ക്ലാസിൽ പഠിക്കുന്ന ഒരു മുതിർന്ന പെൺകുട്ടിയാണ് എന്ന് അങ്കിൾ എപ്പോഴും സമ്മതിച്ചു തരില്ല.. കൂടുതൽ വിശദമായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക…