10 വയസ്സുള്ള പെൺ.കുട്ടിയുടെ വ.യറു വീർ.ത്തു വരുന്നത് കണ്ട് മാതാപിതാക്കൾ ഹോസ്പിറ്റലിൽ കൊണ്ടുപോയി.. ഡോക്ടർ പറഞ്ഞത് കേട്ട് അവർ ഞെട്ടിപ്പോയി…

ഇന്നൊരു പ്രധാനപ്പെട്ട കേസിനെ കുറിച്ചാണ് നിങ്ങളുമായി ചർച്ച ചെയ്യുന്നത്.. ഈ കേസിലെ പെൺകുട്ടി പ്രായപൂർത്തി ആകാത്തത് കൊണ്ട് തന്നെ യഥാർത്ഥ പേര് ഇവിടെ വെളിപ്പെടുത്തുന്നില്ല.. ആ പെൺകുട്ടിയെ നമുക്ക് ദയ എന്ന് വിളിക്കാം.. ഈ ദയയും അവളുടെ അച്ഛനും അമ്മയും ഒരു മൂന്ന് നില വീട്ടിലാണ് താമസിക്കുന്നത്.. അതിൽ ഇവർ ഏറ്റവും താഴെയുള്ള നിലയിലാണ് താമസിക്കുന്നത്.. മറ്റ് മുകളിലെ രണ്ട് നിലകളും വാടകയ്ക്ക് കൊടുത്തിരിക്കുകയാണ്.. അത്യാവശ്യം കുഴപ്പമില്ലാത്ത സാമ്പത്തികം എല്ലാം ഉള്ള ഒരു ഫാമിലിയാണ്.. ഈ എന്ന പെൺകുട്ടി പഠിക്കുന്നത് അഞ്ചാം ക്ലാസ്സിലാണ്..

   
"

അഞ്ചാം ക്ലാസിലാണെങ്കിലും ഈ കുട്ടി വളരെ ചെറുപ്പത്തിൽ തന്നെ പ്രായപൂർത്തിയായിട്ടുണ്ട്.. ധയ പ്രായപൂർത്തി ആയെങ്കിലും അവളുടെ മാതാപിതാക്കൾക്ക് ഇപ്പോഴും അവൾ ഒരു ചെറിയ പെൺകുട്ടി തന്നെയാണ്.. അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഈ അച്ഛനും അമ്മയും പുറത്തു പോകുമ്പോൾ ചിലപ്പോൾ ഒക്കെ അയൽപക്കത്തെ വീട്ടിലാണ് ഈ കുട്ടിയെ ആക്കാറുള്ളത്.. അതല്ലെങ്കിൽ മുകളിലത്തെ നിലയിൽ താമസിക്കുന്ന വാടക വീടുകളിൽ ആക്കിയിട്ടാണ് പോവുക..

അങ്ങനെ ഒരുപാട് നാളുകൾ കടന്നുപോയി.. കുറച്ചു ദിവസങ്ങൾക്ക് ശേഷം ദയയുടെ ശരീരം വല്ലാതെ മെലിഞ്ഞുവരുന്നു.. മാത്രമല്ല അവളുടെ വയർ വീർത്ത് വരികയും ചെയ്യുന്നു.. വയർ പുറത്തേക്ക് ഉന്തി നിൽക്കുന്നത് പോലെ.. ആദ്യം ഒന്നും അവളുടെ മാതാപിതാക്കൾ ഇത് കാര്യമായി എടുത്തില്ല..

അങ്ങനെ 2022 സെപ്റ്റംബർ മാസം ഈ ധയയുടെ വയർ നല്ലപോലെ പുറത്തേക്ക് തള്ളി വരാൻ തുടങ്ങി.. കുട്ടിക്ക് എന്തോ ഒരു രോഗമാണ് എന്ന് കരുതി മാതാപിതാക്കൾ ഉടനെ തന്നെ കുട്ടിയെ ഹോസ്പിറ്റലിലേക്ക് കൊണ്ടുപോയി.. ഡോക്ടർമാർ അവളെ എല്ലാവിധ ടെസ്റ്റുകൾക്കും വിധേയമാക്കി.. എല്ലാ ടെസ്റ്റുകളും നെഗറ്റീവ് ആയിരുന്നു അങ്ങനെയാണ് അവർ പ്രഗ്നൻസി ടെസ്റ്റ് ചെയ്യുന്നത്.. എന്നാൽ ആ ടെസ്റ്റിന്റെ റിസൾട്ട് വന്നപ്പോൾ അവിടെയുള്ള ഡോക്ടർമാർ പോലും അത് കണ്ട് ഞെട്ടിപ്പോയി.. കൂടുതൽ വിശദമായ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക…