ഇനി വന്ധ്യത ഓപ്പറേഷൻ ഇല്ലാതെ ചികിത്സിക്കാം

വന്ധ്യത ചികിത്സിക്കുന്നതിനെ പറ്റിയാണ് പറയാൻ പോകുന്നത് സ്ത്രീകളുടെ ആണ് പ്രധാനം എന്നാണ് എല്ലാവരുടെയും ധാരണ സ്ത്രീകൾക്ക് വളരെ കുറവാണ് പുരുഷന്മാരെ വളരെ കുറവ് നോക്കുന്നു കൃത്യമായിട്ടുള്ള റിപ്പോർട്ട് അല്ല തരുന്നത് പലയിടത്തും വരുന്ന ഒരു 60 മില്യൻ ഉണ്ട് അതിലെ 40% നല്ല ചലനശേഷിയുണ്ട് അങ്ങനെ ഒരു റിപ്പോർട്ട് ഒരിക്കലും നമുക്ക് വിശ്വസിക്കാൻ പറ്റില്ല. പുരുഷൻറെ ബീജത്തിന് ശക്തി കുറയുന്നത് എന്തുകൊണ്ടാണ്.

   
"

എന്ന് നോക്കി കഴിഞ്ഞാൽ കുട്ടി ഗർഭാവസ്ഥയിൽ ആൺകുട്ടിയുടെ കിഡ്നിയുടെ അടുത്താണ് അവിടുന്ന് താഴേക്ക് വന്നു പ്രസവിക്കുന്ന സമയത്ത് അതിന് തൊട്ടുമുമ്പ് വൃഷ്‌ണ സഞ്ചിയിൽ വന്നിരിക്കുകയാണ്. അത് എൻറെ ചൂട് കുറയ്ക്കാൻ വേണ്ടിയിട്ടാണ് കാലാവസ്ഥയിൽ അത് മസിൽസ് റിലാക്സ് ചെയ്ത് എടുക്കും.

തണുപ്പുള്ള കാലാവസ്ഥയിൽ അത് മൈലേജ് കേറി വരും അപ്പോ ഇതിന്റെ വർക്കിംഗ് വളരെ ഇമ്പോർട്ടന്റ് ആണ് കാരണം ചൂട് കൂടിയാൽ വർക്ക് ചെയ്യില്ല. അതുപോലെതന്നെ എപ്പോഴും ടൈറ്റ് ആയിട്ടുള്ള അണ്ടർവെയർ ഇടുകയും അത് കാരണം ചൂട് കൂടുകയും അങ്ങനെ കൗണ്ട് കുറയും ചൂടുള്ള കാലാവസ്ഥയിലും ജോലി ചെയ്താൽ പ്രത്യേകിച്ചും ഒരു ഗൾഫിലും മറ്റും ഒക്കെ ജോലി ചെയ്യുന്നവർക്ക് കുറച്ചൊക്കെ ചൂടിൽ ജോലി ചെയ്താൽ കൗണ്ട് കുറയും.ബാക്കി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.