ആ പെൺകുട്ടിയോട് ചെയ്ത കാര്യം അറിയണോ

അവളൊരു പാവമാണ് ഉണ്ണാനും ഉടുക്കാനും കുറഞ്ഞാലും നിങ്ങൾക്കിടയിൽ സന്തോഷം സമാധാനം ഉണ്ടെങ്കിൽ അത് തന്നെ ധാരാളം കഴിഞ്ഞ് പുറപ്പെടാൻ നേരം മകൾ സുനിലിന്റെ കൈയിൽ പിടിച്ചേൽപ്പിച്ചു കരഞ്ഞു പുതിയൊരു ജീവിതം ഒരുപാട് സ്വപ്നങ്ങൾ നല്ലൊരു കുടുംബത്തോട് നന്ദി പറഞ്ഞു ആധുനിക രീതിയിൽ പണികഴിപ്പിച്ച പുറത്ത് കാത്തുനിൽക്കുന്ന ബന്ധുക്കൾ പലരെയും രാവിലെ ഓഡിറ്റോറിയത്തിൽ കണ്ടു മായ വലതുകാൽ വെച്ച് നിലവിളക്കുമായി അകത്തേക്ക് കയറി എല്ലാവരും പുതു പെണ്ണിൻറെ അടുത്ത് ചുറ്റിപ്പറ്റി നിന്നു. വൈകുന്നേരം ബന്ധുക്കൾക്ക് ചെറിയൊരു പാർട്ടി ഉണ്ടായിരുന്നു.

   
"

അതും കഴിഞ്ഞപ്പോൾ മായ തളർന്നു അവളെ ഫ്രഷ് ആവാൻ പറഞ്ഞ് പുറത്തേക്കു പോയി ഫ്രഷായി ഇറങ്ങി കഴിയുമ്പോൾ കട്ടിലിൽ എടുത്തുവെച്ച ഒരു ജോഡി ചുരിദാർ ധരിച്ച്. മുടി കഴിച്ചിട്ട് ചെറുതായി ചീവി കുളിച്ച് നെറ്റിയിൽ സിന്ദൂരം ചാർത്തി സുനിൽ വരുന്നതിനായി കാത്തിരുന്നു. കടന്നുപോകുന്നതും അവളുടെ കണ്ണുകൾ പതിയെ അടഞ്ഞു ക്ഷീണവും തളർച്ചയും കാരണം അവർ ഉറങ്ങിപ്പോയി രാവിലെ എഴുന്നേറ്റ് നോക്കുമ്പോൾ സുനിൽ കട്ടിലിന്റെ ഒരു വർഷത്തെ കിടന്നുറങ്ങുന്നു അവൾ എഴുന്നേറ്റ് വാഷ് റൂമിൽ പോയി കുളിച്ച് അമ്മയും ഒരു ജേഷ്ഠനും അടങ്ങുന്നതാണ് കുടുംബം.

ജ്യേഷ്ഠന്റെ വിവാഹം കഴിഞ്ഞ് ഗവൺമെൻറ് ജോലിയിലാണ് മാസത്തിൽ ഒരു ദിവസം മാത്രമേ നാട്ടിലേക്ക് വരികയുള്ളൂ. ഇപ്പോൾ കല്യാണം ആയതുകൊണ്ട് ഇവിടെയുണ്ട് സനൽ എന്നാണ് പേര് ചേച്ചിയുടെ പേര് എന്നാണ് അവർക്കൊരു മോളുണ്ട് രണ്ട് വയസ്സ് പ്രായമായ പാറുക്കുട്ടി രാവിലെ തന്നെ അടുക്കളയിൽ കണ്ടപ്പോൾ ബാബു നോക്കി ഭംഗിയായി ചിരിച്ചു അവൻ ഇപ്പോൾ എഴുന്നേൽക്കും.ബാക്കി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.