ഭക്ഷണശേഷം ഇതൊന്നു കഴിച്ചു നോക്കൂ ഷുഗർ ഉണ്ടാവില്ല

പ്രമേഹരോഗികൾ ആണെങ്കിൽ ഒഴിവാക്കി ഗോതമ്പ് കഴിക്കാൻ പറ്റുമോ അല്ലെങ്കിൽ കഴിക്കാൻ പറ്റുന്നത് ഒരുപാട് തവണ വീഡിയോയിലൂടെ പറഞ്ഞിട്ടുണ്ട്. പക്ഷേ എങ്കിലും ആളുകൾക്ക് ഭയങ്കര കൺഫ്യൂഷൻ ആണ് ഉണ്ടാവുക എങ്ങനെ കഴിക്കണം പൂർണമായിട്ട് നമ്മൾ ചെറിയ മില്യറ്റുകൾ അല്ലെങ്കിൽ ചെറുതായി കഴിക്കുകയാണെങ്കിൽ ഷുഗർ മാറ്റാൻ പറ്റുമെന്നുള്ള ഒരുപാട് കൺഫ്യൂഷൻ ഉണ്ട്. 65 നമ്മുടെ വെച്ച് നോക്കുന്ന സമയത്ത് ഏകദേശം 65 മുതൽ 70% വരെ ഉണ്ടാവും 65 വരെ എങ്കിലും മിനിമം ഉണ്ടാവാറുണ്ട് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ക്രൈസി ഇല്ലാത്ത ഭക്ഷണമാണ് ഗോതമ്പ് എന്ന് പറയുന്നത്.

   
"

ഗോതമ്പ് കഴിക്കുകയാണെങ്കിൽ നമ്മുടെ ശരീരത്തിന് ഷുഗറിന്‍റെ അളവ് കൂടും. 65 പെട്ടെന്ന് നമ്മുടെ ഒരു ഫൈബർ ഉള്ള ഭക്ഷണം കഴിക്കുന്ന സമയത്ത് നമ്മളെ വെജിറ്റബിൾസ് കഴിക്കുകയാണെങ്കിൽ വളരെ കുറഞ്ഞ ഗ്ലയ് സീമിക് ആണ് ആളുകൾ ഉണ്ടാകുന്നത്. അങ്ങനെയുള്ള ഭക്ഷണങ്ങൾ കഴിക്കുന്നതിന് പകരമായി 85 75 65 ഭക്ഷണങ്ങൾ കഴിക്കുന്നതെങ്കിൽ നമുക്ക് കൂടുതലായിട്ട് ഷുഗർ ഉണ്ടാവും അതുപോലെ തന്നെ നമ്മൾ ഒരുപാട് അന്വേഷണം.

കഴിക്കുന്നുണ്ടെങ്കിൽ നമുക്ക് 60% ഓരോ മെറ്റബോളിസത്തിനും അത്രയും അനുജൻ മാത്രം മതിയാകും അതിൽ കൂടുതലായാലും പ്രശ്നമാണ്. കോശങ്ങൾ പ്രവർത്തിക്കാൻ വേണ്ടിയിട്ട് 65 വരെ മതി 60 65 വരെ ധാരാളമാണ് ഇനി അതിൻറെ മേലെ നമ്മുടെ ഇന്ത്യൻ ഡയറ്റ് പ്രകാരം അല്ലെങ്കിൽ നമ്മൾ കഴിച്ചുവരുന്ന ഒരു രീതി പറയുകയാണെങ്കിൽ 85 ശതമാനത്തോളം നമ്മൾ കഴിക്കുന്നുണ്ട് അതെല്ലാം നമ്മളെ നിത്യ ഷുഗർ രോഗി ആക്കുകയാണ് ചെയ്യുന്നത്.ബാക്കി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.