15 വയസ്സായ മകളുടെ റൂമിൽ നിന്ന് പാതിരാത്രിയിൽ ശബ്ദങ്ങൾ കേട്ടപ്പോൾ നോക്കാൻ പോയ അമ്മ റൂമിലെ കാഴ്ചകൾ കണ്ട് ഞെട്ടിപ്പോയി…

15 വയസ്സ് മാത്രം പ്രായമുള്ള സുന്ദരിയായ ഒരു പെൺകുട്ടി മെഡിക്കൽ ഷോപ്പിൽ പോയി ചോദിച്ച ചോദ്യം കേട്ട് അവിടെയുള്ള ആളുകൾ ഞെട്ടിപ്പോയി.. ആര്യ മെഡിക്കൽ ഷോപ്പിലെ പെൺകുട്ടിയോട് പറഞ്ഞു എനിക്കൊരു കോണ്ടം വേണം.. അവളുടെ ചോദ്യം അവരെ ഞെട്ടിപ്പിച്ചു എങ്കിലും ആ പെൺകുട്ടി തിരിച്ചു ചോദിച്ചു ഏതാ വേണ്ടത്.. അവൾ കടയിലുള്ള ഡിസ്പ്ലേയിൽ തൂക്കി വച്ചിരിക്കുന്ന കവർ ചൂണ്ടിക്കാട്ടിക്കൊണ്ട് പറഞ്ഞു ദാ അതുമതി..

   
"

അതിനുശേഷം അവളുടെ പേഴ്സിൽ നിന്നും പണം എടുത്ത് ആ പെൺകുട്ടിക്ക് കൊടുത്തു.. അവളുടെ മുഖത്ത് യാതൊരു ഭാവ വ്യത്യാസങ്ങളും ഇല്ലാതെയാണ് അവൾ ആ സാധനം അവളുടെ സ്കൂൾ ബാഗിലേക്ക് ഇട്ടത്.. അവൾ വരുന്നത് കണ്ട് ക്ഷമയോടെ ഇരിക്കുന്ന ഹരി അവളോട് ചോദിച്ചു കിട്ടിയോ സാധനം.. മമം എന്ന് മറുപടി പറഞ്ഞു അവൾ കാറിൻറെ ഡോർ തുറന്ന് അകത്തേക്ക് കയറി.. ഹരി കാർ ഓടിക്കുന്നതിനിടയിൽ അവളോട് ചോദിച്ചു വീട്ടിൽ ആരും ഇല്ല എന്നുള്ളത് നിനക്ക് ഉറപ്പാണോ.. അവൾ അവൻറെ ചോദ്യം കേട്ടു പറഞ്ഞു വീട്ടിൽ പക്ഷേ ഏട്ടൻ അന്ന് ചെയ്തത് പോലെ ചെയ്താൽ മതി..

ഏട്ടന്റെ കാർ അമ്പലത്തിന് പുറകിൽ പാർക്ക് ചെയ്തിട്ട് വീടിൻറെ പുറകിലൂടെ വന്ന് അകത്തേക്ക് കയറിയാൽ മതി.. ഇന്നെന്തായാലും ചേട്ടൻ വീട്ടിലേക്ക് പോകണ്ട.. അയ്യോ അമ്മ മുറിയിൽ വന്നാൽ കാണില്ലേ.. ഇല്ല അതിനൊക്കെ ഒരു വഴിയുണ്ട്.. ഞാൻ നേരത്തെ തന്നെ ഭക്ഷണം ഒക്കെ എടുത്ത് റൂമിലേക്ക് വരാം പഠിക്കാൻ കുറേയുണ്ട് എന്ന് പറഞ്ഞു.. അതെല്ലാം കേട്ടുകൊണ്ട് അവൻ വിശ്വസിക്കാൻ കഴിയാത്ത രീതിയിൽ അവളെ തന്നെ നോക്കി നിൽക്കുകയാണ്.. കൂടുതൽ വിശദമായ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക….