ശരീരം ഈ ലക്ഷണങ്ങൾ മുൻകൂട്ടി കാണിച്ചു തരുന്നുണ്ടോ? കരൾ കാൻസറിന്റെ തുടക്കമാണ്

ഇന്ന് നമ്മൾ സംസാരിക്കാൻ പോകുന്നത് ലിവർ കാൻസറിനെ പറ്റിയിട്ടാണ് ലിവർ കാൻസർ എങ്ങനെയാണ് ഉണ്ടാകുന്നത് ലിവർ കാൻസർ ഏറ്റവും കൂടുതലായിട്ട് കാണാൻ സാധിക്കുന്നത് സിറോസിസ് അല്ലെങ്കിൽ ലിവർ ഡാമേജ് രോഗികളിലാണ് നമ്മൾക്കറിയാം സിറോസിസ് ഏറ്റവും കൂടുതൽ കാണപ്പെടുന്നത് മദ്യപാനികളിലാണ് എന്നാൽ മദ്യപാനം കൂടാതെ ലിവർ ഫാറ്റസ് ഹെപ്പറ്റൈസസ് ഫാറ്റി ലിവർ കരളിൽ കൊഴുപ്പ് അടിഞ്ഞുകൂടുന്ന രോഗം ഒബിസിറ്റി അമിതമായ തടി ഡയബറ്റീസ് മുതലായവയാണ്.

   
"

ഈ ഇടയായിട്ട് ലോകമെമ്പാടും ഫാറ്റി ലിവർ നോൺ ആൽക്കഹോളിക് ഹെപ്പറ്റൈസസ് കാരണം ഈ രോഗം വരുന്നുണ്ട് നോൺ ആൽക്കഹോളിക് ഫാറ്റി ലിവർ കൂടുതലായും നമ്മുടെ നാട്ടിൽ കാണുവാൻ സാധിക്കുന്നുണ്ട് ഇതിന്റെ ഏറ്റവും വലിയ കാരണം ഹെൽത്തി ലൈഫ് സ്റ്റൈലും ജംഗ്‌ ഫുഡ് പിന്നെ വേണ്ടത്ര എക്സസൈസ് ഇല്ലായ്മ അഥവാ നിങ്ങൾക്ക് ക്രോണിക് ഹെപ്പറ്റേഴ്സ് ഡിയോ സിയോ ഉണ്ടായിട്ടുണ്ട് എങ്കിൽ എല്ലാ ആറുമാസവും ലിവറിന്റെ അൾട്രാ സൗണ്ട് .

സീറം ഇ എഫ് ബി ടെസ്റ്റ് ഈ രണ്ടു ടെസ്റ്റും റിപ്പീറ്റ് ചെയ്യേണ്ടതാണ് കൃത്യമായിട്ടുള്ള എച്ച് സിസി സർവൻസ് ചെയ്തു കഴിഞ്ഞാൽ നമ്മൾക്ക് എച്ച് സി സി നേരത്തെ ഡിറ്റക്ട് ചെയ്യുവാനും സാധിക്കും അതിനെ പൂർണ്ണമായിട്ടുള്ള ട്രീറ്റ്മെന്റ് ചെയ്യുവാനും സാധിക്കും പേഷ്യന്റിന്റെ എച്ച്സിസി ഏജ് വച്ചിട്ടും രോഗിയുടെ കണ്ടീഷൻ വെച്ചിട്ടും സീറോ എഫ് ബി പോലെയുള്ള ബ്ലഡ് ടെസ്റ്റ് വെച്ചിട്ടും ആണ് .

ഏറ്റവും ഉത്തമമായ ചികിത്സാരീതി തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നത് റേഡിയോളജിയിൽ നമുക്ക് അവൈലബിൾ ആയിട്ടുള്ള ട്രീറ്റ്മെന്റ് ഓപ്ഷൻസ് ഒന്ന് അബ്ലിക്കേഷൻ അതായത് റേഡിയോ ഫ്രീക്വൻസി വഴിയോ നമ്മൾക്ക് കരീയിച്ചു കളയാവുന്ന ട്രീറ്റ്മെന്റ്ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.