സെക്. സ് ചെയ്യുമ്പോൾ മൂന്നുതവണയെങ്കിലും ഈ രീതിയിൽ ബന്ധപ്പെട്ടാൽ പത്ത് രോഗങ്ങൾ ജീവിതത്തിൽ വരില്ല!

നമസ്കാരം സെക്സ് കൊണ്ടുള്ള ബെനിഫിറ്റ് എന്തൊക്കെയാണ് നമുക്കറിയാം എല്ലാ ആളുകളും വിവാഹിതരായിട്ടുള്ളവരെയും സെക്സിൽ ഏർപ്പെടാറുണ്ട് എന്നാൽ പലപ്പോഴും അതൊരു വഴിപാട് പോലെയായി പോകുന്ന കാഴ്ച പല ദാമ്പത്തിക തകർച്ചയ്ക്കും പിന്നിൽ ഉണ്ട് എന്നതാണ് പറയാതെ നമുക്ക് മനസ്സിലാകുന്ന ഒരു സത്യം ഈ സെക്സ് എന്ന് പറയുന്നത് പലപ്പോഴും ഒരുപാട് തരത്തിലുള്ള മാനസിക ശാരീരിക ബെനിഫിറ്റ് നമുക്ക് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്ന ഒരു പ്രക്രിയയാണ് .

   
"

എല്ലാ ദമ്പതിമാരും മനസ്സിലാക്കുക അതിലായിട്ട് ഏറ്റവും നല്ല പ്രധാനം ഫിസിക്കൽ എക്സസൈസ് തന്നെയാണ് ഒരുതവണ സെക്സിൽ ഏർപ്പെടുമ്പോൾ ഒറ്റതവണ സെക്ഷ്വൽ ഇന്റർ കോസ്റ്റ് നടത്തി ഒരു ഇജാഗുലേഷൻ സംഭവിക്കുമ്പോൾ പുരുഷനെ ഏകദേശം നൂറ് കെല്ലറിയോളം തന്നെ എനർജി യൂട്ടിലൈസ് ചെയ്ത പോകുന്നുണ്ട് എന്നതാണ്.

പല സിനിമാനടന്മാരും സെലിബ്രിറ്റിസും പറഞ്ഞിട്ടുണ്ട് അവരുടെ ആരോഗ്യത്തിന്റെ ബെനിഫിറ്റ് ഉള്ള പരസ്യം സെക്സ് ആണ് എന്നുള്ളത് ആര്യബാബയുടെ സീയോ ആയിട്ടുള്ള ജാഗ്മ പറഞ്ഞിട്ടുണ്ട് 9 to 6 ഡ്യൂട്ടി എടുക്കുക അതോടൊപ്പം സിക്സ് ടൈം സെക്സ് ചെയ്യണം എന്നുള്ളതാണ് ജാക്ക്മ പറഞ്ഞിട്ടുള്ളത് ആറുതവണ ചെയ്യണമെന്നും നിർബന്ധമൊന്നുമില്ല ദിവസം ഒരു തവണയെങ്കിലും സെക്സിൽ ഏർപ്പെടുന്നത് നമുക്ക് നല്ല ഫിസിക്കൽ എക്സസൈസ്.

പ്രദാനം ചെയ്യാനുമായിട്ടും സ്ട്രെസ് റിലീഫ് ചെയ്യുവാൻ ആയിട്ടും നല്ല ഉറക്കം ഉണ്ടാക്കുവാൻ ആയിട്ടും ഹെൽപ്പ് ചെയ്യും എന്നത് പഠനങ്ങൾ സൂചിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട് രണ്ടാമത്തെ കാര്യം എന്ന് പറയുന്നത് ഇമ്മ്യൂണിറ്റി കൂട്ടുവാനായിട്ട് സഹായിക്കും എന്നുള്ളതാണ് നമ്മുടെ രോഗപ്രതിരോധ ശക്തി കൂട്ടാൻ ആയിട്ട് ഈ സെക്സ് കൊണ്ട് തന്നെ നമ്മുടെ ഹാപ്പി ഹോർമോൺസ് കൂടുതലായിട്ട് ഉണ്ടാക്കുകയും ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.