ലൈം. ഗിക ബന്ധത്തിൽ ഏർപ്പെടുമ്പോൾ ഈ കാര്യം ശ്രദ്ധിച്ചില്ലെങ്കിൽ കാൻസർ വരുന്ന വഴി അറിയില്ല ശ്രദ്ധിക്കുക!

നമ്മൾ ഇന്ന് ഇവിടെ സംസാരിക്കാൻ പോകുന്നത് ലൈംഗികതയും ഗൈനക്കോളജിസ്റ്റ് കാൻസർ തമ്മിലുള്ള ബന്ധമാണ് നമ്മൾ ഇന്ന് സംസാരിക്കാൻ പോകുന്നത് അപ്പോൾ പേഷ്യൻസ് പലപ്പോഴും വന്നിട്ട് ചോദിക്കുന്ന ഒരു കാര്യമാണ് സെക്ഷ്വൽ റിലേഷൻഷിപ്പ് കൊണ്ടാണോ ഗൈനക്കോളജി കാൻസർ വരുന്നത് അതിനെക്കുറിച്ച് പറയുവാണെന്നുണ്ടെങ്കിൽ ഗൈനക്കോളജി കാൻസർ മൂന്നു തരത്തിലുണ്ട് മെയിൻ ആയിട്ടുള്ള മൂന്നെണ്ണമാണ് .

   
"

ഗർഭപാത്രത്തിന്റെ കാൻസർ ഗർഭാശയ കാൻസർ അല്ലെങ്കിൽ സർവിക്കൽ കാൻസർ അണ്ഡാശയ ക്യാൻസർ അപ്പോൾ അവർ ചോദിക്കും ലൈംഗികബന്ധത്തിൽ ഏർപ്പെടുന്നത് മൂലം അതുകൊണ്ട് എന്തെങ്കിലും ക്യാൻസർ ഉണ്ടാകുവാൻ സാധ്യതയുണ്ടോ ഉണ്ട് ഒന്ന് എന്ന് പറയുന്നത് സർവിക്കൽ കാൻസറാണ് ഇതു മാത്രമാണ് ഇതുമായി ബന്ധപ്പെട്ടത് നിൽക്കുന്നത് പക്ഷേ ഈ പറയുന്നതുപോലെ നമ്മൾ ഒരു സിംഗിൾ പാർട്ണർ അല്ലെങ്കിൽ നോർമൽ ലൈഫിലുള്ള ഒരാൾക്ക് ഇത് വരാൻ വളരെ കുറവാണ് .

എന്നാൽ സർവ്വേ ക്യാൻസറിന്റെ റിസ്കുള്ളവർ ആരൊക്കെയാണ് മൾട്ടിപ്പിൾ സെക്ഷ്വൽ പാർട്ണേഴ്സ് വേറെ സെക്ഷ്വലി ട്രാൻസ്മിറ്റഡ് ഡിസീസ് ലൈംഗികബന്ധത്തിൽ ഏർപ്പെടുന്നത് കൊണ്ടുണ്ടാകുന്ന സെക്ഷൻ ഡിസീസ് ഉള്ളവർ ആ രീതിയിലുള്ള ഇൻഫെക്ഷൻ ഉള്ള പാട്ട് സുഖമായിട്ട് ബന്ധപ്പെടുന്നവരെ പിന്നെ ചെറിയ പ്രായത്തിൽ തന്നെ ലൈംഗിക ബന്ധം തുടരുന്ന ആൾക്കാരെ .

നമ്മൾ ഒരു 16 17 വയസ്സുള്ളപ്പോഴൊക്കെ കല്യാണം കഴിച്ച് ലൈംഗികബന്ധത്തിൽ ഏർപ്പെടുമ്പോൾ ആ കുട്ടികളിലും വരുന്നതാണ് ഇതൊക്കെ ഇതിനൊരു കാരണമാണ് കാരണം എന്താണെന്ന് വെച്ച് കഴിഞ്ഞാൽ നമ്മൾ ഈ സർവ്വേക്കൽ കാൻസറിൻ എന്ന് പറയുന്നത് 99% സർവിക്കൽ കാൻസർ ഉണ്ടാകുന്നത് ഹ്യൂമൻ പോപ്പുലമ എന്നുപറയുന്ന വൈറസാണ് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.