ഈ ആറു ലക്ഷണങ്ങൾ ശരീരത്തിൽ അനുഭവപ്പെടുന്നുണ്ടോ? സൂക്ഷിക്കുക വൈറ്റിൽ അൾസറിന്റെ തുടക്കമാണ്!

നമസ്കാരം ഇന്ന് ഒട്ടുമിക്ക ആളുകളെയും അലട്ടുന്ന ഉദര സംബന്ധമായ പ്രശ്നത്തെപ്പറ്റി ചർച്ച ചെയ്യുവാൻ വേണ്ടിയിട്ടാണ് ഞാൻ വന്നിരിക്കുന്നത് ജീവിതത്തിൽ ഒരിക്കലും വായിൽ പുണ്ണ് വരാത്തവർ വളരെ ചുരുക്കം ആയിരിക്കും അല്ലേ വായിലെ വട്ടത്തിലെ അല്ലെങ്കിൽ ഓവൽ ഷേപ്പിൽ ചെറിയ ചെറിയ മുറിപ്പാടുകൾ കാണും ഇത്തരത്തിലുള്ള മുറിപ്പാടുകൾ നമ്മുടെ ജീവിതത്തിലൂടെ നീളം എവിടെയെങ്കിലും കാണപ്പെടും ഇത്തരത്തിലുള്ള ഈ മുറിപ്പാടുകളും .

   
"

നമ്മുടെ ആമാശയത്തിലെ അല്ലെങ്കിൽ കുടലിന്റെ ഭാഗങ്ങളിലെ കണ്ടുവരുന്ന അതിനെയാണ് നമ്മൾ ഗ്യാസ്ട്രിക് അൾസർ പേപിക് അൾസർ എന്നൊക്കെ പറയുന്നത് ഗ്യാസ്ട്രിക് അൾസർ എന്തുകൊണ്ടാണ് വരുന്നത് അതിന്റെ പിന്നിലുള്ള കാരണങ്ങൾ അതിനെ ലക്ഷണങ്ങളും അത് നമുക്ക് എങ്ങനെ പരിഹരിക്കാം എന്നിവയാണ് ഞാൻ വിശദീകരിക്കാൻ പോകുന്നത് ഗ്യാസ്ട്രിക് അൾസർ വരുന്നത് പ്രധാനമായിട്ടും ഹെലികോപ്റ്റ പയലോറിയ എന്നറിയപ്പെടുന്ന ഒരു ബാക്ടീരിയ ഇൻഫെക്ഷൻ ആയിട്ടാണ് .

ഈ ബാക്ടീരിയ നമ്മൾ കഴിക്കുന്ന ഭക്ഷണപദാർത്ഥങ്ങളിലൂടെയും മലിനമായിട്ടുള്ള ഭക്ഷണപദാർത്ഥങ്ങളിലൂടെയും അല്ലെങ്കിൽ മോശമായ വെള്ളത്തിലൂടെയും ഇത് നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ പ്രവേശിക്കുന്നത് ഈ ബാക്ടീരിയ നമ്മുടെ വൈറ്റിലുള്ള ഒരു മ്യൂകോസ് ലൈനിങ് ഉണ്ട് നമ്മുടെ വായിന്റെ ഉള്ളിലൊക്കെ നമുക്ക് ഉള്ള ഒരു പ്രതലം കാണാൻ പറ്റും നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ മ്യൂക്കോസ് ലൈനിങ്ങിലെ ഈ ചെറിയ ചെറിയ മുറിപ്പാടുകളാണ് .

ഈ ബാക്ടീരിയ വഴി ഉണ്ടാകുന്നത് അതേപോലെതന്നെ മറ്റൊരു പ്രധാനപ്പെട്ട കാരണമാണ് അമിതമായിട്ട് സ്ട്രസ്സ് വരുന്നവരാണ് ടെൻഷനടിക്കുന്നവരെ ഹാൻഡ് സൈറ്റ് ഉള്ളവരെ ഇത്തരം ഉള്ള വ്യക്തികളിലെ ഗ്യാസ്ട്രിക് അൾസർ ഉണ്ടാവാനുള്ള സാധ്യത വളരെ കൂടുതലാണ് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.