അറ്റാക്ക് ജീവിതത്തിൽ വരാതിരിക്കുവാനും ഹാർട്ട് ക്ലീൻ ആകുവാനും!

ഇന്ന് നമ്മുടെ ഡിസ്കസ് ചെയ്യാൻ പോകുന്നത് നമ്മൾ ഒരു സാധാരണ ഹാർട്ടിന്റെ പ്രശ്നമൊക്കെ പറയുമ്പോൾ നമ്മൾ കോമൺ ആയിട്ട് കേട്ടിരിക്കുന്ന ഒരു സയൻസ് സിംറ്റംസ് എന്ന് പറയുന്നത് മൈലായിട്ടുള്ള കാരണം എന്നു പറയുന്നത് നെഞ്ചുവേദന അതേപോലെതന്നെ ഷോൾഡറിന്റെ കയ്യിലേക്കും വരുന്ന കഴക്കുന്ന രീതിയിലായിട്ട് വരുന്ന വേദനകൾ ഇടത്തെ കവിളിന്റെ ഭാഗത്ത് ചെവിയുടെ ഭാഗത്ത് ഉള്ള വേദനകളും പിന്നെയുള്ള വിയർക്കുന്ന രീതിയിലുള്ള കാര്യങ്ങൾ ഇങ്ങനത്തെ കുറച്ചു കാര്യങ്ങളാണ്.

   
"

പൊതുവേ കേട്ടിട്ടുള്ളത് പക്ഷേ ഇങ്ങനത്തെ രീതികൾ വരുക എന്ന് പറഞ്ഞ് ഇന്ന് ഓൾറെഡി നമുക്ക് ഒരു ഹാർട്ട് അറ്റാക്ക് എന്ന രീതിയിൽ വന്നു എന്നുള്ളതാണ് നമ്മൾ സംശയിക്കേണ്ടത് പക്ഷേ ഇതിനുമുൻപും കുറെ കാര്യങ്ങൾ ഈ ഹാർട്ടിന്റെ സിംറ്റംസ് കാണിക്കും പക്ഷേ നമ്മൾ ഈ പറയുന്ന ഹാർട്ട് റിലേറ്റഡ് ആയിട്ടുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ ആണോ എന്നുള്ളത് നമ്മൾ കൺസൾട്ട് ചെയ്യാത്തത് കൊണ്ട് നമ്മൾ ഏറ്റവും കൂടുതൽ കോംപ്ലിക്കേഷൻ വരുമ്പോൾ ആയിരിക്കും ഇതിന്റെ പുറകെ നടക്കുന്നത് .

അല്ലെങ്കിൽ നമ്മൾ വർക്ക് ഔട്ട് ചെയ്യുന്ന ഒരാളാണ് ഒരു എക്സർസൈസ് ചെയ്യുന്ന ഒരാളാണ് നമ്മൾ എക്സൈസ് ചെയ്യുന്ന സമയത്ത് ചെറിയ രീതിയിലുള്ള എന്തെങ്കിലും ചെയ്യുമ്പോൾ തന്നെ ഒത്തിരി പേർക്ക് രീതിയിലും കണ്ണിൽ ഇരുട്ട് വരുന്ന രീതിയിലും ഭയങ്കരമായിട്ടുള്ള നെഞ്ചിടിപ്പോവും ക്ഷീണവും ഒക്കെ അനുഭവപ്പെടുക.

എന്ന് പറഞ്ഞു കഴിഞ്ഞാൽ അതൊരു ഹാർട്ട് റിലേറ്റഡ് ആയിട്ടുള്ള ഒരു കണ്ടീഷൻ കൂടിയാണ് അപ്പോൾ നമ്മൾ അത് മൈൻഡ് ചെയ്യത്തില്ല പക്ഷേ ജസ്റ്റ് പൈൻ വരുന്നുണ്ടോ എന്ന രീതിയിൽ നോക്കുമ്പോൾ മാത്രമേ നമ്മൾ ഹാർട്ടിനെ കുറിച്ച് ചിന്തിക്കത്തുള്ളൂ അതേപോലെതന്നെ ചെറിയ ചെറിയ രീതിയിലുള്ള ഫിസിക്കൽ ആക്ടിവിറ്റീസ് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.