അച്ഛനും അമ്മയും ഇല്ലാത്ത പെൺകുട്ടിയോട് പാതിരാത്രി കൂടെ കിടക്കാൻ പറഞ്ഞു ചെന്ന മാമനെ സംഭവിച്ചത് കണ്ടോ. പെൺകുട്ടികളായാൽ ഇങ്ങനെ വേണം!

വെസ്റ്റ് ബംഗാളിലെ മുർഷികാബാദ് എന്ന ജില്ലയിലെ ഒരു ഗ്രാമത്തിൽ നടന്ന സംഭവമാണ് നിങ്ങളോട് ഇന്ന് പങ്കുവയ്ക്കുന്നത് ആ ഗ്രാമത്തിൽ രണ്ട് പെൺകുട്ടികൾ ഒരുമിച്ച് താമസിച്ചിരുന്നു ഒരു 22 ഒരു 23 വയസ്സുള്ള പെൺകുട്ടികൾ അവർക്ക് അച്ഛനും അമ്മയും ഒന്നും തന്നെ ഉണ്ടായിരുന്നില്ല അനാഥരാണ് അതിൽ ഒരു പെൺകുട്ടിയും ആകെയുള്ളത് ഒരു മാമനും അവരുടെ വീട്ടുകാരും മാത്രമാണ് എന്നാൽ അവരുമായി യാതൊരു കോൺടാക്ട് ഇല്ല അവൾ മറ്റൊരു നാട്ടിലാണ് താമസിക്കുന്നത്.

   
"

മറ്റൊരു പെൺകുട്ടിക്ക് ഒരു മുത്തശ്ശിയുണ്ട് ആ മുത്തശ്ശി ഇവർ താമസിക്കുന്നതിന് മൂന്നു വീട് അപ്പുറത്തായിട്ടാണ് താമസിക്കുന്നത് ഈ രണ്ടു പെൺകുട്ടികളും കോളേജ് മുതൽ സുഹൃത്തുക്കളായിരുന്നു അതിനുശേഷം കോളേജ് പഠനം കഴിഞ്ഞ് അവർ ഒരുമിച്ച് തന്നെയാണ് ജോലി ചെയ്യുന്നതും താമസിക്കുന്നതും എല്ലാം അങ്ങനെ ഇരിക്കുകയാണ് 2022 ഒക്ടോബർ 25 തീയതി സമയം പാതിരാത്രി രണ്ടുമണിക്ക് ഈ രണ്ടു പെൺകുട്ടികൾ താമസിക്കുന്ന വീടിന്റെ വാതിലിൽ ആരോ മുട്ടുന്നത്.

സമയം പാതിരാത്രിയാണ് തനിച്ച് രണ്ടു പെൺകുട്ടികളാണ് ആരായിരുന്നാലും വാതിൽ തുറക്കുവാൻ മടി കാണിക്കും ഒരുപാട് നേരം മുട്ടുകേട്ടപ്പോൾ അതിൽ ഒരു പെൺകുട്ടി ചോദിച്ചു ആരാണ് പുറത്ത് എന്ന് അപ്പോൾ പുറത്തുണ്ടായിരുന്നത് അതിൽ ഒരു പെൺകുട്ടിയുടെ മാമൻ ആയിരുന്നു എന്താണ് ഈ സമയത്ത് എന്ന് ചോദിച്ചപ്പോൾ എനിക്കൊരു ഹെൽപ്പ് വേണം നിങ്ങൾ വാതിൽ തുറക്കുമോ എന്ന് പറഞ്ഞു എന്നാൽ രണ്ടു പെൺകുട്ടികൾ മാത്രമുള്ള സമയമാണ് .

അതുകൊണ്ടുതന്നെ ആ പെൺകുട്ടി ജനൽ തുറന്നുകൊണ്ട് മാമനോട് പറഞ്ഞു സമയം രാത്രി 2:00 മണിയാ ഈ സമയത്ത് ഞങ്ങൾ വാതിൽ തുറന്നു മാമനെ അകത്തേക്ക് കയറുന്നത് ആരെങ്കിലും കണ്ടാൽ അത് ഞങ്ങൾക്ക് ചീത്ത പേരാണ് അതുകൊണ്ട് ഇപ്പോൾ വാതിൽ തുറക്കുവാൻ സാധിക്കുകയില്ല മാമാ പോയി രാവിലെ വരൂ എന്ന് പറയുകയാണ് എന്നാൽ മാമ പറഞ്ഞു ഞാൻ നിന്റെ മാമയല്ലേ എനിക്ക് അത്യാവശ്യമായി ഒരു സഹായം വേണം അതുകൊണ്ടാണ് വിളിക്കുന്നത് വാതിൽ തുറക്കു എന്ന് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.