ഷുഗർ വെറും 3 മിനിറ്റ് കൊണ്ട് കുറയ്ക്കണോ? ഞെട്ടിക്കുന്ന തെളിവുമായി ഡോക്ടർ!

വെറും മൂന്നു മിനിറ്റിൽ നമുക്ക് ഷുഗർ കുറയ്ക്കാം ചോറിനു പകരം ചപ്പാത്തി കഴിക്കുന്നത് കൊണ്ട് ഒരു അഞ്ചോ ആറോ ചപ്പാത്ത് കഴിച്ചെന്നാൽ ചോറ് കഴിക്കുന്നത് പോലെ തന്നെ ഷുഗറിന് ലെവൽ കൂടാനും സാധ്യതയുണ്ട് നമ്മൾ പാലും മുട്ടയും ഒരുമിച്ച് പറയുന്ന ഒരു കാര്യമാണ് ഈ പാലിൽ കുട്ടികൾക്ക് മാത്രം എഫക്റ്റീവ് ആയിട്ട് ലഭിക്കാവുന്ന ഒരു ഭക്ഷണമാണ് എന്ന് നമുക്ക് മനസ്സിലാക്കുക .

   
"

ഷുഗർ നമ്മുടെ കൺട്രോളിൽ ആണോ എന്ന് നമുക്ക് എങ്ങനെ മനസ്സിലാക്കിയെടുക്കാം നിങ്ങൾക്ക് ഷുഗറും ഉണ്ടെങ്കിൽ യാതൊരു മരുന്നും കഴിക്കാതെ തന്നെ ഒരു 50 മില്ലിഗ്രാം ബ്ലഡ് പ്രഷർ കുറയ്ക്കണം എന്നുണ്ടോ പലപ്പോഴും ഷുഗർ രോഗികളിൽ പിറ്റേദിവസം സർജറി ചെയ്യേണ്ട വർക്ക് എത്രയും കൂട്ടി കൊടുത്താലും എത്ര ഭക്ഷണം കുറച്ചു കഴിച്ചു എന്നാലും എത്ര മരുന്നുകൾ അഡിഷണൽ ആയിട്ട് ആഡ് ചെയ്താലും.

ഈ ഷുഗറും ബിപിയും ഒന്നും കുറഞ്ഞു വരാറില്ല അങ്ങനെയുള്ളവർക്ക് അങ്ങനെ മാത്രം ഷുഗർ ഒന്ന് കുറയ്ക്കാൻ ആയിട്ട് പ്രത്യേകതരം എക്സസൈസും ഡയറ്റും ആണ് ഞാൻ ഇന്ന് നിർദ്ദേശിക്കുന്നത് വെറും മൂന്നു മിനിറ്റിൽ നമുക്ക് ഷുഗർ കുറയ്ക്കാം പക്ഷേ ഇത് ഡോക്ടർമാരെ പറ്റിക്കാൻ വേണ്ടി മാത്രമാകരുത് കേട്ടോ .

എല്ലാദിവസവും പ്രാക്ടീസ് ചെയ്താൽ നമ്മുടെ ഡയബറ്റിസ് അത്ര കൺട്രോളർ ആയിട്ട് ചെയ്യാൻ നമുക്ക് സാധിക്കും ഇതിനു വേണ്ട വ്യായാമത്തിന്റെ ഒരു പേരാണ് എച്ച് ഐ ടി രണ്ടാമത് ഇതിന്റെ ആണ് ഇതിന് കഴിക്കേണ്ട പ്രത്യേകതരത്തിലുള്ള കുറച്ച് ഭക്ഷണ കാര്യങ്ങൾ ഇത് രണ്ടും നമുക്കൊന്ന് ഡിസ്കസ് ചെയ്യാം ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.