കഫം കെട്ട് ജീവിതത്തിൽ നിന്നും പിഴുതെറിയണോ? ഇതൊരു ഗ്ലാസ് കുടിച്ചാൽ മാത്രം മതി!

കഫക്കെട്ട് മാറുന്നതിനെ വളരെ ഫലപ്രദമായി തന്നെ പ്രയോഗിക്കാൻ പറ്റുന്ന നാച്ചുറൽ മരുന്നാണ് ഇന്നത്തെ എപ്പിസോഡ് നിങ്ങളെ പരിചയപ്പെടുത്താൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നത് കഫക്കെട്ട് രണ്ട് രീതിയിലാണ് നമുക്ക് ഉണ്ടാവുന്നത് ഒരു ഡ്രൈ കപ്പ് ഉണ്ടാകും ഉള്ളിലെ കഫം കെട്ടിനിൽക്കുന്ന അവസ്ഥ എന്നാൽ ഇടയ്ക്കിടയ്ക്ക് കഫം നമ്മൾ ചുമയ്ക്കുമ്പോൾ പോലും പുറത്തേക്ക് വരുന്ന രൂപത്തിലും കാണാറുണ്ട്.

   
"

എന്നാൽ ഞാൻ ഇത് വിശദീകരിക്കുന്നത് ചെറിയ കുട്ടികൾക്കും മുതിർന്ന ആളുകൾക്കും ഈ മരുന്ന് തയ്യാറാക്കേണ്ട വിധമാണ് ചെറിയ കുട്ടികൾക്ക് ഈ മരുന്ന് പ്രയോഗിക്കുമ്പോൾ വളരെ ശ്രദ്ധയോടുകൂടി ഈ ഔഷധം തയ്യാറാക്കി കൊടുക്കേണ്ടത് അതേപോലെതന്നെ മുതിർന്ന ആളുകൾക്കാകുമ്പോൾ ആ ശ്രദ്ധ കുറയണം എന്നല്ല പറയുന്നത് .

ആ മരുന്നിന്റെ കൂടെ ചില ചേരുവകൾ കൂടി ചേർത്ത് നമുക്ക് കൊടുക്കേണ്ടിവരും അപ്പോൾ ഈ രണ്ടും ഞാൻ വിശദമായിട്ട് തന്നെ പരിചയപ്പെടുത്താം അപ്പോൾ കഫക്കെട്ട് ഉണ്ടാകാൻ സാധ്യത എന്നു പറയുന്നത് ചിലപ്പോൾ നമുക്ക് കടുത്ത ജലദോഷമോ പനിയോ ചുമയോ ഒക്കെ ഉണ്ടെങ്കിൽ അത് കൃത്യമായി മരുന്ന് പ്രയോഗിച്ച് അതിനെ വിശേഷം അവസാനിപ്പിക്കാൻ കഴിഞ്ഞില്ല എന്നുണ്ടെങ്കിൽ ആ ഒരു കഫം അങ്ങനെ തന്നെ നിലനിൽക്കും ഒരുപക്ഷേ നമ്മൾ ഭക്ഷണം കഴിക്കുന്ന ആ സമയത്ത് തണുത്ത പാനീയങ്ങൾ തണുത്ത പ്രശ്നങ്ങൾ ഒക്കെ കഴിക്കുമ്പോൾ.

ഇതു വീണ്ടും മൂർച്ചയും കഫക്കെട്ടും കൂടുതലായിട്ട് ഉണ്ടാകുവാൻ സാധ്യതയുണ്ട് അത് പലപ്പോഴും നമ്മൾ സംസാരിക്കുന്ന സമയത്ത് പോലും ആ ഒരു കഫത്തോടുകൂടിയുള്ള ആ ഒരു ശബ്ദം നമുക്ക് കേൾക്കാം ചില ആളുകൾ ചുമയ്ക്കുമ്പോൾ ആയിരിക്കും കൂടുതലായിട്ട് കഫം ഉണ്ടാകുന്നത് അത് പുറത്തേക്ക് പോകാതെ തന്നെ നെഞ്ചിൽ കെട്ടി കിടക്കുന്ന ഒരു അവസ്ഥ ആയിരിക്കും ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.