ബ്ലഡ് പ്രഷർ ജീവിതത്തിൽ നിന്നും അകറ്റണോ? ഈ ട്രിക്ക് ഒന്ന് ചെയ്തു നോക്ക് 100% ഫലം

നമസ്കാരം ഉയർന്ന രക്തസമ്മർദ്ദം അഥവാ ഹൈബ്രിഡ് പ്രഷർ പണ്ടൊക്കെ പ്രായമായവരിലും അതേപോലെതന്നെ മുതിർന്ന ആളുകളിലും കണ്ടിരുന്ന ഈ പ്രശ്നം ഇന്ന് 25 വയസ്സ് മുതലേ ചെറുപ്പക്കാരിലും കണ്ടുവരുന്നുണ്ട് നമ്മൾ എന്തെങ്കിലും ഒരു അസുഖത്തിന് വേണ്ടിയിട്ട് ഡോക്ടറുടെ അടുത്തേക്ക് പോകുമ്പോൾ ഡോക്ടർ ബിപി ചെക്ക് ചെയ്യുമ്പോൾ നമുക്ക് കൂടുതലായിട്ട് കാണും .

   
"

ആ സമയത്ത് ആ ഡോക്ടർ പറയും ഒരാഴ്ച കൂടി കഴിഞ്ഞിട്ട് ഒന്നുകൂടി ചെക്ക് ചെയ്യണം അല്ലെങ്കിൽ കൂടുതലാണ് എന്നുണ്ടെങ്കിൽ മെഡിസിൻ കഴിക്കേണ്ടി വരും എന്നൊക്കെ പറയും ഈ സമയത്തൊക്കെ നമ്മൾ വീട്ടിലൊക്കെ പോയിട്ട് യൂട്യൂബൊക്കെ നോക്കും കൂടുതലായിട്ടും ബ്ലഡ് പ്രഷർ വന്നു കഴിഞ്ഞിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ എന്തെല്ലാം പ്രശ്നങ്ങൾ ആണ് വരുന്നത് എന്ന് അപ്പോൾ നമ്മൾ അതൊക്കെ നോക്കിയിട്ട് ടെൻഷൻ ഒക്കെയായിട്ട് നമ്മൾ ഒരാഴ്ച കഴിഞ്ഞ് ഒന്നുകൂടി ചെക്ക് ചെയ്യുമ്പോൾ നമ്മുടെ ബിപി കൂടുതലായിട്ടാണ് കാണപ്പെടുന്നത്.

അപ്പോൾ ഇതാണ് ഇന്നത്തെ ചെറുപ്പക്കാരിലെ കൂടുതലായിട്ടും ബിപി കൂടാൻ ആയിട്ടുള്ള കാരണം കാരണം എല്ലാവരും ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ കാര്യങ്ങളെല്ലാം സെർച്ച് ചെയ്യുന്നവരാണ് അപ്പോൾ ഉയർന്ന സമ്മർദം അഥവാ ഹൈബ്രിഡ് പ്രഷർ കുറയ്ക്കാൻ വേണ്ടിയിട്ടുള്ള 10 മാർഗ്ഗങ്ങളെ കുറിച്ച് സംസാരിക്കാനാണ് നിങ്ങളുടെ മുൻപിൽ എത്തിയിരിക്കുന്നത് പ്രാധാന്യയായി നല്ല പ്രഷർ ഉള്ള ആളുകളിലെ നമ്മൾ ഡോക്ടർമാർ മെഡിസിൻ എഴുതുമ്പോൾ അവരുടെ പ്രായം നോക്കിയിട്ട് ആവും.

അല്ലെങ്കിൽ മദ്യപാനം പുകവലി എന്നൊക്കെ നോക്കിയിട്ടായിരിക്കും മരുന്ന് എഴുതുന്നത് ഉദാഹരണത്തിന് സ്ത്രീയെ ഇരുപത്തെട്ട് ഇരുപത്തൊമ്പതോ വയസ്സുള്ള സ്ത്രീയാണ് എന്നുണ്ടെങ്കിൽ നല്ലോണം വ്യായാമം ചെയ്യുന്ന ആളൊക്കെ ആളാണ് എന്നുണ്ടെങ്കിൽ ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.