ശരീരവണ്ണം കുറയുന്നില്ലേ. കൊഴുപ്പ് ഉരുക്കി പോകുന്നില്ലേ. ഇതാ പരിഹാരം!

ഇന്ന് നമ്മുടെ ചെയ്യാൻ പോകുന്നത് ചില ആളുകൾ വന്ന് പറയാറുണ്ട് ഡോക്ടർ ഞാൻ എന്ത് ചെയ്തിട്ടും അതായത് വെയിറ്റ് കുറയുന്ന കഴുത്തിലെ ഞാൻ കുറെ കാര്യങ്ങൾ നോക്കി ആദ്യം ഒരു 10 കിലോ പെട്ടെന്ന് കുറയും പിന്നെ ഒരു ഗ്രാമം കുറയാൻ ഭയങ്കരമായി ബുദ്ധിമുട്ടുന്നുണ്ട് ചില ആൾക്കാര് വെച്ച് പറയുന്ന ആൾക്കാരുണ്ട്.

   
"

എനിക്ക് 25 കിലോ 10 കിലോ കുറവേണം എന്നൊക്കെ പറയുന്നവരുണ്ട് പക്ഷേ ആദ്യത്തെ മൂന്നു നാല് കിലോ പെട്ടെന്ന് കുറയും പിന്നെ ഭയങ്കര സ്ലോ ആവുകയും ചെയ്യുന്ന ഒരു കണ്ടീഷൻ ആണ് എന്ന് വെച്ചാൽ വാട്ടർ ബോഡിയിൽ നിന്ന് അങ്ങോട്ട് കുറഞ്ഞ കഴിയുമ്പോൾ പെട്ടെന്ന് അങ്ങനെ പറയും അത് കഴിയുമ്പോൾ ഉണ്ടാകുന്ന ഫാറ്റ് കണ്ടന്റ് കുറയുമ്പോഴാണ് സത്യം പറയുമ്പോൾ വളരെയധികം ബുദ്ധിമുട്ട് അനുഭവപ്പെടുക വളരെയധികം സ്ലോവിലാണ് പോകുന്നത് .

അങ്ങനെയുള്ളപ്പോൾ നമ്മൾ എന്താണ് ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടത് വെയിറ്റ് കൂടുക അല്ലെങ്കിൽ വെയിറ്റ് കുറയുക എന്ന് പറയുന്ന കണ്ടീഷൻ ഒന്നും പറയുമ്പോൾ ആദ്യം നോക്കേണ്ടത് എന്തെങ്കിലും രോഗാവസ്ഥകൾ ഉണ്ടോ എന്നാണ് ആദ്യമായിട്ട് അറിയേണ്ടത് നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ പ്രതിരോധശക്തി നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ കോശങ്ങളുടെ ചെയ്തു വരുന്ന ഭാഗമായിട്ടു ഉണ്ടാകുന്ന കോംപ്ലിക്കേഷൻസ് നമ്മൾ ഓട്ടോ ഇമോണിയം ഡിസീസ് എന്ന് പറയുന്നത്.

ആ കോമ്പ്ലിക്കേഷനിൽ ഒരെണ്ണമാണ് വെയിറ്റ് കൂടുക എന്ന് പറയുന്നത് അതേപോലെതന്നെ നമ്മുടെ പിസി ഓഡിയോ റിലേറ്റഡ് ആയിട്ട് പ്രശ്നങ്ങൾ വരുമ്പോൾ നമുക്ക് നമ്മളിലെ 60% വെയിറ്റ് കൂടുകയും 40% കണ്ടീഷൻ കൂടിയാണ് രമണൻ ഇരിക്കുന്ന പെൺകുട്ടികളിൽ നമ്മൾ പിസിഒഡി സംശയിക്കണം ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവൻ കാണുക.