സ്കിൻ സോഫ്റ്റ് ആകാനും,തരിപ്പ് കടച്ചൽ എന്നിവ മാറാനും ഇത് കഴിച്ചാൽ മതി!

വളരെ വ്യാപകമായി ഇന്ന് ജനങ്ങൾക്കിടയിൽ കണ്ടുവരുന്ന ഒരു പ്രധാന പ്രശ്നമാണ് ശരീരത്തിന്റെ പകഭാഗങ്ങളിലും വരുന്ന തരിപ്പ് മരവിപ്ലവം കഴപ്പ് എന്നൊക്കെ എന്തുകൊണ്ടാണ് ഈ പ്രശ്നങ്ങൾ വരുന്നത് എന്ന് അറിയാതെ പലവരും നട്ടെന്തിരിയുകയാണ് എന്തൊക്കെയാണ് ഇതിന്റെ പ്രധാനപ്പെട്ട പ്രശ്നങ്ങൾ എന്തൊക്കെ എന്ന് നമുക്ക് ആദ്യമായിട്ട് കാണാം ഒരു പ്രധാനപ്പെട്ട പ്രശ്നമായിട്ട് ഉണ്ടാകുന്നത്.

   
"

നമ്മുടെ മസിൽസും നാഡികളും പേശികളും കൂടി ചെയ്ത പ്രശ്നങ്ങളിൽ പോലും ഇത്തരത്തിലുള്ള തിരുപ്പുകൾ ഉണ്ടാവാം ഉദാഹരണത്തിന് നോക്കുകയാണെങ്കിൽ സർവിക്കൽ സ്പോണ്ടിലോസിസ് കഴുത്തിന്റെ കശേരുകളിൽ ഏഴു കശേരുക്കൾ ഉണ്ടെന്ന് നമുക്കറിയാം ഇതിന്റെ ഇടയിൽ കൂടെയുള്ള നാഡികൾക്ക് ഉണ്ടാകുന്ന കംപ്രഷൻ കയ്യിലേക്ക് തരിപ്പവും മരവിപ്പും വരുന്നതായിട്ട് നമുക്ക് കാണാം ഇത്തരത്തിൽ എന്തുകൊണ്ടാണ് പ്രശ്നം ഉണ്ടാകുന്നത് അവിടെയുണ്ടായിട്ടുള്ളത്.

ഈ പറയുന്ന വെർട്ടിബ്രയുടെ ഇടയിൽ നാഡി കുടുങ്ങിപ്പോയി എന്നുള്ളതുകൊണ്ടാണ് അപ്പോൾ അവിടെ ഒരു മെക്കാനിക്കൽ കംപ്രഷൻ അല്ലെങ്കിൽ ഒരു ഫിസിക്കൽ കമ്പേഷൻ അവിടെ ഉണ്ടായതുകൊണ്ടാണ് ആ നാടിപ്പോകുന്ന ഭാഗങ്ങളിൽ ഒക്കെ ഈ പറയുന്ന വ്യക്തിക്ക് തരിപ്പും കടച്ചിലും കഴപ്പും ഒക്കെ ഉണ്ടാകുന്നത് ഇതേപോലെ തന്നെയാണ് സയാറ്റിക്ക എന്ന പ്രശ്നത്തിലും ഉണ്ടാവുന്നത് നമ്മുടെ ലംബാർ സ്പെയിൻ അല്ലെങ്കിൽ നട്ടെല്ലിന്റെ കീഴ്ഭാഗത്ത് ഉള്ള കശേരുക്കളിൽ കൂടിയും കടന്നുപോകുന്ന .

സയാറ്റിക് എന്നു പറയുന്ന നാഡിയുടെ മോളിൽ വരുന്ന കംപ്രഷൻ കൊണ്ട് കാട്ടുപോകുന്ന വേദനയും തരിപ്പും ഒക്കെ സഹായിക്കുക എന്ന് പറയുന്നത് അപ്പോൾ ഇത്തരത്തിലുള്ള കംപ്രഷനുകൾ കൊണ്ട് വ്യത്യസ്തങ്ങളായ ശരീരഭാഗങ്ങളിൽ ഒക്കെ തരിപ്പും കടച്ചലും ഒക്കെ ഉണ്ടാകാം ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.