അപകടം പറ്റിയ ഹോസ്പിറ്റലിൽ കൊണ്ടുവന്ന ആരുമില്ലാത്ത യുവാവ് ആരാണെന്ന് അറിഞ്ഞപ്പോൾ ഹോസ്പിറ്റലിലെ നേഴ്സ് ഞെട്ടിപ്പോയി!

ശേ നാശം അമ്മേ ആ ഫെവി ക്വിക്ക് കണ്ടോ അല്പം ദേഷ്യത്തിൽ ആയിരുന്നു അവളുടെ ചോദ്യവും തുടങ്ങിയോ രാവിലെ തന്നെ തുടങ്ങിയോ എന്തിനാണ് അനു ഹീൽ ഉള്ള ചെരുപ്പ് ഇടുന്നത് ഇത് ഇപ്പോൾ എത്രാമത്തെയാണാം എങ്ങനെ പോയാൽ നിനക്ക് കിട്ടുന്ന ശമ്പളം മുഴുവൻ ചെരിപ്പ് വാങ്ങി തീരുമല്ലോ അടുക്കളയിൽ നിന്നും അമ്മയുടെ സ്വരമായിരുന്നു അത് എന്നാൽ പിന്നെ ജനിച്ചപ്പോൾ കുറച്ച് ഉയരം വയ്ക്കുവാൻ ഉള്ള മരുന്ന് കൂടി തരാമായിരുന്നില്ലേ എന്നെ കൊണ്ടൊന്നും പറയിപ്പിക്കേണ്ട ചുണ്ടിയോടെ അവൾ ഹാൻഡ് ബാങ്ക് എടുത്ത് നടന്നു പോകുന്നത് അമ്മ നിരസത്തോടെ നോക്കി നിന്നു .

   
"

ഉയരക്കുറവും അതായിരുന്നു അവളെന്ന പ്രധാന വിഷയം എന്നാൽ അത്രയ്ക്ക് കൊളുത്തിയും അല്ലായിരുന്നു പക്ഷേ അത് അവൾക്ക് വലിയൊരു പ്രശ്നമായിരുന്നു ആ പ്രശ്നം മൂലം അവൾക്ക് കോളേജിലെ പഠനം പോലും ഉപേക്ഷിക്കേണ്ടതായി വന്നു എന്നും എല്ലാവരുടെയും പരിഹാസപാത്രമായി ഇരിക്കുവാൻ ഒരിക്കലും അവൾ തയ്യാറായിരുന്നില്ല അതുകൊണ്ടുതന്നെയാണ് അവൾ നേഴ്സിങ് പഠനം തെരഞ്ഞെടുത്തത് നല്ല മുഖശ്രീയുള്ള കുട്ടിയായിരുന്നുവെങ്കിലും ഉയർന്ന മില്ലായ്മ മൂലം അവൾക്ക് വന്നിരുന്ന പല നല്ല ആലോചനകളും മുടങ്ങി പോയിക്കൊണ്ടിരുന്നു അവളെ ആശ്വസിപ്പിക്കാൻ ആയി അവളുടെ അമ്മ എപ്പോഴും അവളോട് പറയുമായിരുന്നു.

അവളെ കെട്ടാൻ രാജകുമാറിനെ പോലെ ഒരാൾ വരുമെന്ന് അവൾ ഇപ്പോൾ പ്രൈവറ്റ് ഹോസ്പിറ്റലിൽ ജോലി ചെയ്തുകൊണ്ടിരിക്കുകയാണ് അച്ഛൻ ഇല്ലാത്ത അവൾക്ക് പിന്നെയുള്ളത് ഒരു അനിയൻ മാത്രമായിരുന്നോ അവനെ ഇപ്പോൾ പ്ലസ്ടുവിന് പഠിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുന്നു അവളാണ് ഇപ്പോൾ ആ കുടുംബത്തിന്റെ അത്താണി കാര്യങ്ങൾ ഇങ്ങനെയൊക്കെയാണെങ്കിലും തന്നെ കൊണ്ട് ആവുന്ന തരത്തിൽ ഒക്കെയും മറ്റുള്ളവരെ സഹായിക്കുമായിരുന്ന അവൾ നാട്ടുകാർക്കൊക്കെ അവൾ കണ്ണിലുണ്ണിയായിരുന്നു .

ഹോസ്പിറ്റലുകളിലും ആദ്യ നാളുകളിൽ ചിലരുടെ പരിഹാസത്തിന് ഇരയായി വന്നിരുന്നുവെങ്കിലും അവളുടെ പെരുമാറ്റങ്ങൾ കൊണ്ട് അവൾ ഏവർക്കും പ്രിയങ്കരിയായി മാറി അങ്ങനെ ഒരു ദിവസം ആക്സിഡന്റിൽ പെട്ട ഒരു യുവാവിനെയും അവളുടെ ഹോസ്പിറ്റലിൽ അഡ്മിറ്റ് ചെയ്യുകയുണ്ടായി ഒരാഴ്ചത്തെ പരിശ്രമത്തിന്റെ ഫലമായിട്ടാണ് ഡോക്ടർമാർക്ക് അയാളെ ജീവിതത്തിലേക്ക് തിരിച്ചുകൊണ്ടുവാനായത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.