ആർത്തവ സമയത്ത് ഈ ലക്ഷണങ്ങൾ നിങ്ങളിൽ അനുഭവപ്പെടുന്നുണ്ടോ? ഗർഭാശയ കാൻസർ ഉറപ്പാണ് ശ്രദ്ധിക്കുക!

ഡേറ്റ് വരുന്നതിനു മുൻപ് തന്നെ സ്ത്രീകളിലെ തലവേദന ടയേർഡ്നസ് അതേപോലെതന്നെ വിഷാദരോഗം ഡിപ്രഷൻ ഉറക്കെ കുറവ് ഭയങ്കരമായ ദേശീയ ഇങ്ങനത്തെ പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ട് എന്നുണ്ടെങ്കിൽ നമുക്ക് വീട്ടിൽ വച്ച് തന്നെ പലതരം ട്രീറ്റ്മെന്റ് ഉപാധികളും ഉണ്ട് ഡെയ്റ്റ് ആരംഭിക്കുന്നതിന് മുൻപ് തന്നെ രണ്ടാഴ്ച മുൻപ് തന്നെ വയറുവേദന തുടങ്ങുകയോ വെളിയത്തിനുശേഷം പിന്നെയും വയറുവേദന നീണ്ടുനിൽക്കുകയോ ആണെങ്കിൽ അത് അബ്നോർമലാണ് കോമൺ ആയിട്ടുള്ള കാരണം ആണ് ഗർഭപാത്രത്തിലെ മുഴകള്.

   
"

അല്ലെങ്കിൽ ഫൈബ്രോയിഡ് യൂട്രസിനെ ഉള്ളിലുള്ള ദേശാഭിമാനി വളർച്ച ഉണ്ടെങ്കിൽ യൂട്രൽ കാൻസറെ അവോയിഡ് ചെയ്യാൻ വേണ്ടി എല്ലാ മാസവും പന്തലിൽ ഇപ്പോൾ ടു മനസിലെ ഒരിക്കലും ബ്ലീഡിങ് നിർബന്ധമായും വരുത്തണം ഇന്ന് നമ്മൾ സംസാരിക്കാൻ പോകുന്ന വിഷയം ആർത്തവ സംബന്ധമായ പ്രശ്നങ്ങളും അവയ്ക്കുള്ളിൽ ചില പരിഹാരമാർഗങ്ങളെ കുറിച്ചിട്ടുമാണ് സ്ത്രീകളിൽ എല്ലാം കാണുന്ന കോമൺ ആയിട്ടുള്ള ഫിനോമിനിയാണ് പിരീഡ്സ് .

അല്ലെങ്കിൽ ആർത്തവം അതുകൊണ്ട് തന്നെ ഏറ്റക്കുറച്ചിലുണ്ടായാലും ഡേറ്റ് തെറ്റിയാലും നമ്മൾ സീരിയസ് ആയിട്ട് എടുക്കാറില്ല അപ്പോൾ നമ്മൾ അറിഞ്ഞിരിക്കേണ്ട ചില ബേസിക് കാര്യങ്ങളാണ് നമ്മളിവിടെ ചർച്ച ചെയ്യുന്നത് ആദ്യമായിട്ട് നമുക്ക് പിരീഡ്സിനെ നോർമൽ എന്താണെന്ന് നോക്കാം പീരിയഡ്സ് ഒരു സൈക്ലിങ് ആയിട്ട് വരുന്ന ഫിനോമിന ആടാം എല്ലാ മാസവും യൂട്രസിന്റെ ലൈനിങ് പോകുന്ന ബിൽഡിങ്ങിനെയാണ് നമ്മൾ പിരീഡ്സ് എന്നു പറയുന്നത് .

നോർമൽ ആയിട്ട് 20 to 40 ഡേയ്‌സ് ഗ്യാപ്പിലാണ് ഉണ്ടാക്കേണ്ടത്3to8 days അന്ന് ആവറേജ് ബ്ലീഡിങ് എന്ന് പറയുന്നത് എന്തെങ്കിലും ഇതിന്റെ ഔട്ട്സൈഡ് ആയിട്ട് വരികയാണ് എന്നുണ്ടെങ്കിൽ അതായത് ഫോട്ടോയുടെ സിനിമ മുകളിലായി ബ്ലീഡിങ്ങിന്റെ ഗ്യാപ്പ് ഉണ്ടാവുകയോ 8to10ഡെയ്സിൽ കൂടുതൽ ബീഡിംഗ് ഉണ്ടാക്കുകയോ ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.