എത്ര കടുത്ത കഫക്കെട്ടും മാറും! അടിഞ്ഞു കിടക്കുന്ന കഫം മുഴുവൻ പുറത്തേക്ക് പോകും!

എല്ലാവർക്കും നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും സ്വാഗതം നമ്മുടെ നാട്ടിൽ പൊതുവായി രണ്ടുതരത്തിലുള്ള രോഗങ്ങളാണ് കാണപ്പെടാറുള്ളത് ഒന്നാം ലൈഫ് സ്റ്റൈൽ ഡിസോഡർ എന്ന് നമ്മൾ വിളിക്കുന്ന ജീവിതശൈലി രോഗങ്ങൾ മറ്റൊന്നും പകർച്ചവ്യാധികൾ ഈ പകർച്ചവ്യാധികൾ പലപ്പോഴും ചില സീസണിന്റെ ഭാഗമായിട്ട് ഉണ്ടാകാറുള്ളത്.

   
"

പക്ഷേ ജീവിതശൈലി രോഗങ്ങൾ എപ്പോഴും എവിടെവെച്ചു എങ്ങനെ വേണമെങ്കിലും ഉണ്ടാകാം ഈ പകർച്ചവ്യാധി രോഗങ്ങളെ മാനേജ് ചെയ്യുന്നതിൽ പ്രത്യേകിച്ച് നമ്മുടെ കേരളം പോലെയുള്ള സംസ്ഥാനം വളരെ മുൻപന്തിയിൽ തന്നെയാണ് എങ്കിൽ പോലും പലപ്പോഴും പല ആഘോഷങ്ങളായിട്ടാണ് ഇത്തരത്തിലുള്ള കാലാവസ്ഥാവനങ്ങൾക്ക് അനുസരിച്ചിട്ടുള്ള രോഗങ്ങൾ നമ്മൾ ഉണ്ടാകാറുണ്ട് കഴിഞ്ഞ കുറെ വർഷങ്ങളായി നമ്മൾ ഓണം വിഷു എന്നൊക്കെ പറയുന്നതുപോലെതന്നെ കൊണ്ടാടുന്ന ഒരു ആഘോഷമാണ് മഴക്കാല രോഗങ്ങൾ എന്ന് പറയുന്നത്.

പലപ്പോഴും മഴക്കാലങ്ങൾ തുടങ്ങിക്കഴിഞ്ഞാൽ ചാനലുകളിൽ തന്നെ എത്രപേർക്ക് പനി വന്നു എത്ര പേര് ആശുപത്രിയിലായി എത്രപേർക്ക് ചികിത്സ കിട്ടി എത്രപേർക്ക് ചികിത്സ വളരെ രീതിയിലുള്ള ഡിസ്കഷൻസ് ഒക്കെ നടത്തുവാൻ ഉണ്ട് നമ്മൾ ഇനി തണുപ്പുകാലത്തേക്ക് കടക്കുകയാണ് തണുപ്പുകാലത്ത് സാധാരണയായി കണ്ടുവരുന്ന ഒരു പ്രശ്നമാണ് ശ്വാസകോശ സംബന്ധമായുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ .

ഒരു പക്ഷേ തന്നെ പകർച്ചവ്യാധി രോഗങ്ങൾ പോലെ തന്നെ ഏറ്റവും സങ്കീർണമായിക്കാവുന്ന ഒരു പ്രധാനപ്പെട്ട പ്രശ്നമാണ് ശ്വാസകോശ രോഗങ്ങൾ അത് ചെറിയ ജലദോഷത്തിൽ തുടങ്ങിയും ചുമയിലൊക്കെ തുടങ്ങിയ ചിലപ്പോൾ മരണകാരണങ്ങളായേക്കാവുന്ന നിമോണിയ പോലെയുള്ള പ്രശ്നങ്ങളിലേക്ക് പോലും വളർന്നു വരാറുണ്ട് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.