കൊളസ്ട്രോൾ കുറയ്ക്കണോ? ഏറ്റവും നല്ല ഒറ്റമൂലി ഇതാണ്

അതായത് തണ്ടോട് അടുക്കുന്ന ഭാഗം നമ്മൾ എടുത്തു കളയും ബാക്കിയുള്ള പാട്ട് യൂസ് ചെയ്യുകയാണ് നമ്മൾ ചെയ്യാറ് അങ്ങനെയുള്ള കറക്ടായിട്ട് വേണ്ടത് രാവിലെ ബ്രേക്ക് ഫാസ്റ്റ് കഴിഞ്ഞിട്ട് ഉച്ച ഫുഡിന് മുൻപായിട്ട് ഒരു ഇടയ്ക്ക് മിഡ് ടൈമിൽ യൂസ് ചെയ്യുന്നതാണ് നല്ലത് ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടത് എന്തെന്ന് വെച്ചാൽ നമ്മുടെ ലിവറിന്റെ ഫങ്ക്ഷന്സിന്റെ പ്രോബ്ലം കൊണ്ടുവരുന്നതാണ് .

   
"

കൂടുതലായിട്ടും എല്ലാവർക്കും നമസ്കാരം ഇന്ന് പ്രായമായവരിലും യൂത്ത് ആയിട്ടുള്ള ആൾക്കാരുകളിലും കണ്ടുവരുന്ന മെലിഞ്ഞവരിലും തടിച്ചവരിലും എല്ലാവരിലും കാണുന്ന ഒരു ജീവിതശൈലി രോഗമാണ് കൊളസ്ട്രോൾ എന്ന് പറയുന്നത് ഈ കൊളസ്ട്രോൾ നമുക്ക് എങ്ങനെയാണ് വരുന്നത് എന്തെല്ലാമാണ് ഇതിന് പരിഹാരമായിട്ട് നമ്മൾ ചെയ്യേണ്ടത് അതിൽ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ട ഭക്ഷണത്തിൽ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ട രീതികൾ എന്തെല്ലാമാണ് എന്നാണ് ഈ വീഡിയോയിലൂടെ ഞാൻ നിങ്ങൾക്ക് പറയാൻ പോകുന്നത് .

നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ ഫാറ്റി ആണ് കൊളസ്ട്രോൾ എന്ന് പറയുന്നത് എന്നാൽ എന്താണ് കൊഴുപ്പ് എന്ന് നമുക്ക് എല്ലാവർക്കും അറിയാം പല ആൾക്കാർക്കും നമ്മൾ കൊളസ്ട്രോൾ ചെക്ക് ചെയ്യുന്ന സമയത്ത് നമ്മൾ ഇൻവെസ്റ്റിഗേഷൻ കൊണ്ടുവരുമ്പോൾ തന്നെ എന്തായിരിക്കും 200 ആകുമ്പോൾ തന്നെ എല്ലാവർക്കും പേടിയാണ് കൊളസ്ട്രോൾ വരുമോ വരുമോ ഇനിയെന്ത് ചെയ്യണം എന്നുള്ളത് എന്നാലേ നമ്മുടെ ഇൻവെസ്റ്റിഗേഷൻ ചാർട്ട് നോക്കുമ്പോൾ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടത് എന്താണെന്ന് വെച്ച് കഴിഞ്ഞാൽ.

ടോട്ടൽ കൊളസ്ട്രോൾ എന്നുള്ളത് എച്ച്ഡിഎൽഎ അതായത് ഹൈഡൺ സിറ്റി കൊളസ്ട്രോൾ ഇതിന്റെയൊക്കെ ആകെ തുകയാണ് നമുക്ക് റിപ്പോർട്ടിൽ വരുമ്പോൾ പ്രൊഫൈൽ നോക്കുമ്പോൾ റിപ്പോർട്ടിൽ വരുന്ന സമയത്ത് നമുക്ക് കിട്ടുന്നത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.