ഫാറ്റിലുകൾ പൂർണമായും മാറണോ? ഇത് ഇങ്ങനെ ഉപയോഗിച്ചാൽ മാത്രം മതി! ഫാറ്റി ലിവറിന്റെ തുടക്ക ലക്ഷണങ്ങൾ ഇവയാണ്!

ഇനി ഫാറ്റി ലിവർ ഉള്ളവർക്ക് വീട്ടിലിരുന്ന് ചെയ്യാൻ പറ്റുന്ന ഒരു ടിപ്പാണ് പറയാൻ പോകുന്നത് ഇത്രയൊക്കെ ചെയ്ത് ഇത്രയൊക്കെ വ്യായാമത്തിൽ ശ്രദ്ധിച്ചേ ഇത്രയൊക്കെ ജീവിതശൈലി ശ്രദ്ധിച്ചിട്ടും കുറവില്ലെങ്കിൽ തീർച്ചയായിട്ടും ഈ ഒരു ഒറ്റമൂലി നിങ്ങൾക്ക് പരീക്ഷിക്കാം നിങ്ങൾ ഒലിവ് ഓയിൽ എടുക്കുക ഹായ് ഫ്രണ്ട്സ് ഫാറ്റി ലിവർ അതല്ലെങ്കിൽ ലിവറിലേക്ക് ഒഴിപ്പടിയുക എന്നുള്ളത് .

   
"

ഇന്ന് നമ്മുടെ ഇടയിലെ സർവസാധാരണമായിട്ടുള്ള ഒരു രോഗമാണ് പലരും ഇതുമായിട്ട് വരുമ്പോൾ ചോദിക്കാറുണ്ട് ഡോക്ടറെ ഞാൻ ഇതുവരെ വെള്ളടിച്ചിട്ടില്ല ഇത് എന്താണ് എന്നും മദ്യപാനം എന്താണ് എന്ന് എനിക്കറിയില്ല എന്നിട്ടും എനിക്ക് ഇതെങ്ങനെയാണ് എന്നുള്ളത് അവർ കരുതിയിട്ടുള്ളത് മദ്യപാനികൾക്ക് മാത്രമാണ് ഇത് വരുക എന്നുള്ളതാണ് മറ്റു ചിലവുണ്ട് ഇത് വന്നു കഴിഞ്ഞാൽ ഡോക്ടറെ ഇത് ഞാൻ ചെയ്തപ്പോൾ കണ്ടോ ഇനി പ്രശ്നമാകുമോ അത് ലിവർ സിറോസ് ലോട്ട് പോകുമോ ഇത് കാൻസർ ആകുവാൻ അധികം ദൂരം ഉണ്ടോ.

എനിക്ക് പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടോ എന്ന് ചോദിച്ചു പേടിക്കുന്നവർ ഉണ്ട് മറ്റു ചിലർ ഉണ്ട് അത് സ്കാൻ ചെയ്തപ്പോൾ തെറ്റിയതായിരിക്കും ഞാൻ കുഴപ്പമൊന്നും കഴിക്കാറില്ല നോമ്പ് പിന്നെ എങ്ങനെയാണ് ഇത് എനിക്ക് വരുന്നത് എന്ന് ചോദിക്കുന്നവരുണ്ട് മറ്റുചിലറുണ്ട് അവര് പറയും ആ ഫാറ്റിലിവർ അല്ലേ ഇതൊരു പ്രശ്നക്കാനുമില്ല എന്നുള്ളത് സത്യത്തിൽ എന്ന് പറഞ്ഞു കഴിഞ്ഞാൽ അതൊരു പ്രശ്നമൊന്നുമില്ല സൂക്ഷിച്ചു കഴിഞ്ഞു കഴിഞ്ഞാൽ അതിനെ നമ്മൾക്ക് ഒഴിവാക്കാവുന്നതേയുള്ളൂ .

എന്നാൽ അവനെ സൂക്ഷിച്ചിട്ടില്ല എന്നുണ്ടെങ്കിൽ മേൽപ്പറഞ്ഞ പോലെ അത് സിറോസിസിലേക്കും കാൻസറിയിലേക്കും പോവുകയും തന്നെ ചെയ്യും ഇത് മദ്യപാനികൾക്ക് മാത്രം വരുന്ന രോഗമല്ല അതുപോലെതന്നെ എണ്ണ മെഴുക്കു ഉപയോഗിക്കുന്ന അമിതമായിട്ട് ഇറച്ചിയും മീനും കഴിക്കുന്നവർക്ക് മാത്രം വരുന്ന രോഗവും അല്ല ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.