മകൻ മരിച്ച അന്ന് രാത്രി പള്ളിക്കാട്ടിലേക്ക് കരഞ്ഞുകൊണ്ട് അവനെ കാണാൻ പോയ ഉപ്പ അവിടെ കണ്ടത് നടക്കുന്ന സംഭവം!

മാർക്കറ്റിലെ ശബ്ദ കോലാഹങ്ങൾക്കിടയിൽ ഷംസുവിന്റെ ഫോൺ നിർത്താതെ ശബ്ദിച്ചുകൊണ്ടിരുന്നു സാധാരണ ചന്ത ദിവസം കൊണ്ടുവരുന്ന ലോഡ് തീരുന്നത് വരെ മറ്റൊന്നിനും സമയം കിട്ടാതെ വരുന്ന അത്ര തിരക്കായിരിക്കും അത്രമേൽ തിരക്കിലായിരുന്നു സമയത്താണ് ഫോൺ ശബ്ദിക്കുന്നത് ഒരുപാട് തവണ ഫോൺ നിർത്താതെ ശബ്ദിക്കുന്നത് കേട്ട് ഷംസുവും അത്യാവശ്യകാരാണെന്ന് മനസ്സിലാക്കി ഫോൺ ചെവിയിലോട്ട് വച്ചു മറുതലക്കൽ സുഹൃത്ത് അഹമ്മദ് ആണ് ഷംസു നിന്റെ മകൻ അജ്മലിനെയും ചെറിയൊരു അപകടം പറ്റിയും കോട്ടയം മെഡിക്കൽ കോളേജിലേക്ക് കൊണ്ടുപോയിട്ടുണ്ട് പെട്ടെന്ന് അങ്ങോട്ട് ചെല്ലും.

   
"

ഞാൻ അങ്ങോട്ട് പോയിക്കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ് അഹമ്മദ് ഒറ്റ ശ്വാസത്തിൽ പറഞ്ഞു നിർത്തി ഫോൺ വെച്ചു പെട്ടെന്ന് ഈ വാർത്ത കേട്ട ഷംസുവും ഇടിവെട്ടിയെ പോലെ അടിച്ചു നിന്നു പോയി പെട്ടെന്ന് സമനില വീണ്ടെടുത്ത് ആയാൽ ഹോസ്പിറ്റലിലേക്ക് കുതിച്ചു ആശുപത്രിയും മുറ്റത്ത് എത്തിയതും പുറത്തു തന്നെയും കാത്ത് അഹമ്മദ് നിൽക്കുന്നത് കണ്ട് അടുത്തേക്ക് ഓടിച്ചെന്നും ഉടൻ അഹമ്മദ് ഷംസുവിനെ കെട്ടിപ്പിടിച്ച് പൊട്ടിക്കരഞ്ഞുകൊണ്ട് പറഞ്ഞു പോയടാ അവനെ പടച്ചവൻ വിളിച്ചു കൊണ്ടു പോയി ഷംസുവിന്റെ കണ്ണുകൾ നിറഞ്ഞൊഴുകി തിരിച്ചു പോകുന്നത് വരെയും ഒരു തുള്ളി കണ്ണുനീർ പൊഴിക്കുകയും ഒന്നു സംസാരിക്കുക പോലും ചെയ്തില്ല .

ആമിനാം എനിക്ക് ഷംസുവിന്റെ കാര്യം ആലോചിക്കുമ്പോൾ സഹിക്കാൻ കഴിയുന്നില്ല വാ തുറന്നാൽ ഏക മകൻ അജ്മലിനെ കുറിച്ച് അല്ലാതെ അവൻ സംസാരിക്കാറില്ല അത്ര സ്നേഹമാണ് അവനും അവന്റെ ഭാര്യക്കും ആ പൊന്നു മോനെ ഇനി അവനില്ലാതെ ഇവർ എങ്ങനെ ആ വീട്ടിൽ കഴിയും എന്ന് ചിന്തിക്കുമ്പോൾ നെഞ്ച് പൊട്ടുകയാണ് അഹമ്മദ് കുടുംബവും വീടിന് പുറത്തു വരാന്തയിൽ സംസാരിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്.

പെട്ടെന്ന് അഹമ്മദിന്റെ ഭാര്യ ആമിന റോഡിലോട്ട് വിരൽ ചൂണ്ടി പറഞ്ഞു നോക്കിയേയും ആ പോകുന്നത് നമ്മുടെ ഷംസു അല്ലേ ഈ പാതിരാത്രി വെളിച്ചമില്ലാതെ ഇവർ എങ്ങോട്ടാണ് പോകുന്നത് ഭാര്യ പറയുന്നത് കേട്ട് അഹമ്മദ് പെട്ടെന്ന് റോഡിലോട്ട് ഓടിച്ചെന്നു ഷംസുവിനെ പിടിച്ചുനിർത്തി ചോദിച്ചു ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.