സൈലന്റ് അറ്റാക്ക്.! ഈ മൂന്നു ലക്ഷണങ്ങൾ നിങ്ങളുടെ ശരീരത്തിൽ മാസങ്ങൾക്ക് മുമ്പേ കാണിക്കുന്നുണ്ടോ? ശ്രദ്ധിക്കുക!

നമ്മൾ പലരും പേടിക്കുന്ന കാരണം എന്തെന്ന് വെച്ച് കഴിഞ്ഞാൽ കൂടുതലായിട്ടും മരണം സംഭവിക്കുന്നത് ഹാർട്ട് ടേക്ക് ആണല്ലോ ഈ ഹാർട്ട് അറ്റാക്കിലെ നമ്മൾ വളരെയേറെ കോമൺ ആയിട്ട് കണ്ടുവരുന്നത് നെഞ്ചുവേദനയും കുറച്ച് വിയർക്കുന്നതും അതേപോലെതന്നെ വരുമ്പോഴും കുറെ ആളുകൾക്ക് പേടിയാണ് ശരിക്കും പറഞ്ഞു കഴിഞ്ഞാൽ എന്ത് പ്രശ്നം വന്നു എന്നു പറഞ്ഞാലും നെഞ്ചിന്റെ ഭാഗത്തു വന്നു എന്ന് പറഞ്ഞാലും സഡന്റി ആയിട്ട് ചിന്ത പോകുന്നത്.

   
"

അയ്യോ പ്രശ്നമാണോ പക്ഷേ ശരിക്കും പറഞ്ഞു കഴിഞ്ഞാൽ ഭൂരിഭാഗം സാഹചര്യങ്ങളിലും ഈ അറ്റാക്ക് പ്രശ്നങ്ങൾ അല്ലാതെ പല കാരണങ്ങൾ കൊണ്ട് നമുക്ക് ഈ നെഞ്ച് വേദന വരാം അതായത് ഇപ്പോൾ പാട്ടിന്റെ കവറിങ്ങിന്റെ ഭാഗമായിട്ടുള്ള കാരണങ്ങൾ കൊണ്ടാകാം അത് ഹാർട്ട് വലിയ ബന്ധം ഒന്നും വരുന്നില്ല ആസിഡുമായി ബന്ധപ്പെട്ട രോഗങ്ങൾക്ക് നെഞ്ചിന് പ്രശ്നങ്ങൾ വരാം വൈറൽ ഗ്യാസ് ഉണ്ട് അനുഭവപ്പെടുന്നുണ്ടെങ്കിൽ അതിന് ഭാഗമായിട്ട് നമുക്ക് നെഞ്ചുവേദന അനുഭവപ്പെടാം ചില ആളുകൾ ശ്രദ്ധിച്ചു ഉണ്ടാകുമോ ഭയങ്കര നെഞ്ചുവേദന ആയിരിക്കും ഇപ്പോൾ ബുദ്ധിമുട്ടാണ് .

എന്നും പറഞ്ഞ് ആശുപത്രിയിൽ വന്നേച്ച് എല്ലാ കാര്യങ്ങളും ചെയ്യും പക്ഷേ ഒരു കുഴപ്പവും ഉണ്ടാവില്ല അങ്ങനെയുള്ള കണ്ടീഷൻ എന്നും പറഞ്ഞു കഴിഞ്ഞാൽ ഈ പറയുന്ന കാര്യങ്ങൾ അതായത് അവർക്ക് ബ്ലോക്ക് കാര്യങ്ങൾ ഒന്നും ഉണ്ടാവില്ല അതേപോലെതന്നെ നമ്മുടെ ലെൻസിന്റെ പ്രശ്നം കൊണ്ട് ലെൻസിന് എന്തെങ്കിലും ബ്ലോക്ക് വരുമ്പോൾ ഉണ്ടാകുമോ അല്ല എന്നുണ്ടെങ്കിൽ കഫം കട്ട് പ്രശ്നങ്ങളെ മോണിയ പോലെയുള്ള ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ അങ്ങനെ പല പല കാരണങ്ങൾ കൊണ്ടാവാം .

നമുക്ക് നെഞ്ചുവേദന വരുന്നതും വെറുതെ ജസ്റ്റ് ഒരു നെഞ്ചിന് വേദന എന്ന് വന്നു എന്ന് പറഞ്ഞ് നമ്മൾക്ക് ഇത് കൺഫോം ചെയ്യാൻ പറ്റത്തില്ല എന്നാലും പൊളിറ്റിക്കൽ ആയിട്ട് ഇതെങ്ങനെ കൺഫോം ചെയ്യുന്നത് എന്ന് വച്ചു കഴിഞ്ഞാൽ ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.