സ്ത്രീകളിൽ ഇലക്ഷണങ്ങൾ കാണാറുണ്ടോ??? അവഗണിക്കരുതേ… ഉറപ്പാണ് ക്യാൻസർ!

നമസ്കാരം ഇന്ന് ഞാൻ വന്നിട്ടുള്ളത് സ്ത്രീകളിൽ ഒട്ടുമിക്ക പേരും .

   
"

സംശയിക്കുന്ന ഒരു കാര്യം പലപ്പോഴും സ്കാൻ റിപ്പോർട്ട് ആയിട്ട് നമ്മുടെ അടുത്തേക്ക് വരുമ്പോൾ അല്ലെങ്കിൽ എനിക്ക് വെള്ളപ്പൊക്കം ഉണ്ട് ഡോക്ടറെ നല്ല രീതിയിലുള്ള ചൊറിച്ചിൽ ഉണ്ട് വൈറ്റ് കളറിൽ എന്തോ വെള്ളം പോലെ പോകുന്നുണ്ട് എന്ന് സംശയത്തിൽ വന്നു പറയും ടെസ്റ്റുകൾ എല്ലാം ചെയ്തിരുന്നു അങ്ങനെയാണ് അതിനെ റിസൾട്ട് ഡോക്ടറെ എനിക്ക് ക്യാൻസർ ആകുമോ എന്ന് പറയുന്ന പല സ്ത്രീകളും നമ്മുടെ ഒപിയിൽ വരാറുണ്ട്.

ഇതിന്റെയൊക്കെ പ്രധാന കാരണം അവർ പേടിക്കുന്നത് സർവേക്കൽ കാൻസർ വരുമോ എന്നുള്ളതാണ് അപ്പോൾ സർവിക്കൽ വരുന്ന ക്യാൻസറിന്റെ ലക്ഷണങ്ങൾ അതൊക്കെ എന്തൊക്കെയാണ് കാണിക്കുന്നത് എന്ന് ഈ വീഡിയോയിലൂടെ നമ്മൾ കാണിക്കാൻ പോകുന്നത് ആദ്യമായിട്ട് നമ്മൾ മനസ്സിലാക്കേണ്ട ഒരു കാര്യം എന്ന് പറയുന്നത് എന്താണ് ഈ സെർവിക്സ് എത്ര ശതമാനം സ്ത്രീകളിലാണ് സർവീസിലേക്ക് കാൻസർ വരുന്നത് എന്നതാണ് .

ആദ്യം നമ്മുടെ ഗർഭപാത്രവും നമ്മുടെ യോനിയുടെ ഭാഗവും കണക്ട് ചെയ്യുന്ന ഒരു ട്യൂബാണ് സർവീസ് എന്നു പറയുന്നത് ഗർഭപാത്രം കഴിഞ്ഞാൽ അതിനെ നേരെ താഴെയായിട്ട് ഗർഭപാത്രത്തിന്റെ ഏറ്റവും അടിവശമാണ് അതൊരു കനലാണ് അപ്പോൾ ഇതിൽ വരുന്ന ക്യാൻസർ നമുക്ക് നേരത്തെ തന്നെ തിരിച്ചറിയാൻ പറ്റുമോ എന്നാണ് നമ്മൾ നോക്കുന്നത് സ്വാഭാവികമായിട്ടും 70 80 ശതമാനത്തോളം സർവിക്കൽ കാൻസർ തുടക്കത്തിൽ തന്നെ തിരിച്ചറിയാൻ പറ്റാറില്ല.

റീസൺ അതിനെ അധികം സിംറ്റംസ് ഉണ്ടാകില്ല അതിന് അധികം ലക്ഷണങ്ങളും ഉണ്ടാവില്ല ഇനി അഥവാ ലക്ഷണങ്ങൾ ഉണ്ടെങ്കിൽ തന്നെ ആ ലക്ഷണങ്ങൾ ഒന്നും ഒരു സർവീസിന്റെ കാൻസർ ആണ് എന്ന് തീർച്ചപ്പെടുത്താവുന്ന മറ്റുള്ള രോഗങ്ങൾക്കും ഇതേ ലക്ഷണങ്ങൾ വന്നേക്കാം അതുകൊണ്ട് വളരെയധികം പെട്ടെന്ന് തന്നെ നമുക്കിത് മനസ്സിലാക്കാൻ പറ്റില്ല ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.